tuan1993858
ĐẠI BÀNG
nhiều thằng cũng thấy tội nghiệp,mấy con tính cách như này mà cũng yêu được,mấy con như này tôi cho a lếch ngay từ đầu chứ yêu đương buoi gì cái kiểu mình là nhất,mẹ thiên hạ như này,nyc tôi đa số ngoan ngoãn dễ bảo,không quá xinh xắn dễ thương nhưng phải ngoan,xinh mà láo hỗn vô lý thì cút =)) yêu đương mà suốt ngày phải đi hầu lol nó thì đúng là nhục 😆
Ngày xưa còn yêu 1 e 97 Bắc Ninh ngoan vl,đúng 1 năm đầu không dám cãi 1 câu,lúc nào cũng xuống nước trước,sau 1 năm thì bắt đầu nhờn nhờn cũng thỉnh thoảng cãi nhau lại nhưng là do tôi vô lý quá nên k nhịn được,đặc biệt kbh văng tục,và 2 năm yêu em nó tôi ko đi làm,ko có tiền nên 2 năm yêu nhau đi ăn uống cà phê nhà nghỉ em nó bỏ tiền ra tất,tần suất đi ăn uống cà phê nhà nghỉ thì cao luôn 😃),không một lời than phiền,em nó yêu mình vl 😃) nhiều con mà yêu phải thằng k có tiền suốt ngày bỏ tiền ra mỗi khi cãi nhau nó lại chửi nhục chết m.ẹ luôn nhưng em này đặc biệt ko bh nhắc chuyện đấy trong 2 năm kể cả khi cãi nhau 😃)

thỉnh thoảng còn được mua quần áo giày dép sướng vl 😃) tôi thì hay hút cọ thỉnh thoảng bí tiền em nó lại cho tiền mua cọ 😃))
3
24
N2X
VIP
Đàn bà như nhau. Kkk
5
18K
CAO CẤP
Đọc đến đoạn 2 năm yêu em nó tôi không đi làm thấy chán mẹ thanh niên rồi
4
yêu em nó mà để em nó cho tiền chác bác bỏ bùa em nó rồi nhưng mà cũng chán tahnh niên quá yêu nhau phải bình đẳng đéo quá chuyện như bác nhé yêu như bác khổ con gái nhà người ta ra lấy về ngoan ngoãn hầu ông hay gì thôi cũng thấy may cho em 97 Bắc Ninh
1
2beurhero
ĐẠI BÀNG
0
đàn ông sinh ra đã khổ
0
Đào mỏ công tử gặp la sát cô nương.
1
Tấm Cám
TÍCH CỰC
bỏ đi mà làm ng thường, đừng làm SIMP như trong hình ^^
0
Mình thấy do con trai khi mới quen, chiều chuộng, giận cứ mãi năn nĩ ỉ oi. Quen nhau mà cứ giận hờn vu vơ mãi thì sống một mình tập trung phát triển bản thân 😁
0
dtk89
CAO CẤP
cần gì tính cách, có điều kiện là sẽ như Thắng và Xuân ngay thôi
0
Leubaovitien
CAO CẤP
Bản thân có ra gì đâu mà đòi hỏi người khác phải ngoan!
0
Có tư tưởng như vậy ko đáng là đàn ông. Và cái thái độ còn cảm thấy tự hào khi làm được như thế càm thảm hại và hèn. Sau này mày có 1, 2 con gái, mà con gái mày cũng đem lol đi 😂 cho zai đ*t, xong yêu phải 1 thằng đéo làm ra tiền để con gái mày bao tất. Xong nó lại còn tự hào khoe cả mạng xã hội là như này như kia. Khi đó mày vui ko. 1 tư tưởng thảm hại.
0
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019