Nhìn qua tưởng Yamaha và Honda kết hợp tung ra mẫu xe mới
Nguyen Manh Tran
2 thángBình luận: 24
24 bình luận
Đại lý hét cái lên hơn 30 triệu cho coi 😄
namvnn
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@mig29f 1 câu chuyện dài & buồn
@namvnn Và nó vẫn còn kéo dàiiiiiiiiiii dàiiiiiiiiiiiiii dàiiiiiiiiiiiiiii hơn cả áo dài 😄
@mig29f Xấu thế này ,tầm 1 tháng nữa lại bán dưới giá đề xuất..
Rnee
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@mig29f Ra xe bán để giành thị trường mà để Town hét giá thì ế tiếp.
Động cơ có 110 coi như vứt.
@N2X Sao lại vứt, 110 đi nội thành quá đủ, đường trường kéo 60-70 cũng dư sức mà
NQN.79
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@kedote nó dùng động cơ 115cc dùng chung máy si fi và ju fi nhưng ju Fi lại mạnh hơn cà future 125 mặc dù chỉ có 115 cc
Đẹp
@lamtien338 Sao tui thấy xấu dữ thần ta. Nhất là phần hông vuốt về đuôi, nó cứ bầu bầu như mấy chiếc vịt bầu đời 97 98 của SYM
@Lệnh_Hồ_Xung Thực ra muốn đẹp tất cả bộ phận khó lắm ông. Mình cũng ko thích kiểu đuôi như này. Xe wave nhà mình mình khá thích, chỉ trừ đuôi xe.😂
namvnn
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Kết hợp được thì cũng tốt, cứ làm sao mà chi phí mua xe giảm đi cho dễ tiếp cận là được.
1oldman
ĐẠI BÀNG
2 tháng
28 củ cho 1 em xe thiết kế quá bình thường. Sao không nâng cấp ABS 2 kênh cho Sirius thần thánh nhỉ ?
Rnee
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@NQN.79 20 năm nữa nó vẫn đẹp. Như Wave Dream. Lỗi thời nhưng chưa bao giờ lỗi mod
1oldman
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@Rnee Mình vừa mới mua 1 xe có abs 2 kênh giá 47tr bạn nha, vẫn đăng ở trên tường chưa xóa đâu bạn ạ. Không quan trọng 35 hay 40 mà trang bị nó xứng đáng với số tiền bỏ ra hay không. Diễn đàn -mạng xã hội là nơi để mọi người tự do đưa ra quan điểm nhận định cá nhân bạn ạ, nhưng cũng không nên nhét chữ vào miệng người khác vì như thế là không văn minh.
Rnee
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@1oldman Vậy theo bạn 1 chiếc xe chỉ động cơ 115cm³ có cần trang bị 2 kênh abs không? Xe sx để bán đại trà không phải hạng cao cấp dành riêng cho 1 số cá nhân. Nên nsx họ đã cân đo hết rồi. Nếu có văn minh văn hoá thì suy nghĩ kỹ trước khi phát biểu hé.
1oldman
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@Rnee Nếu bạn hỏi theo mình thì mình nói là nên nhé. Mình thấy thợ ngoài đang cung cấp giải pháp ABS 2 kênh với chi phí dưới 10 tr. 1 chiếc xe 30 đến 35 tr ở VN không được gọi là cao cấp mà vẫn là ở mức bình dân. Còn việc suy nghĩ trước khi phát biểu thì cái đó mình tự biết bạn ạ. Ít nhất mình không nhét chữ vào miệng người khác. Sao bạn biết khi Yamaha ra 1 con xe như vậy mình sẽ chê !
Jupiter nhìn hiền quá
Tưởng Future?
Kinh vãi
Mua si form cũ ok hơn
dàn nhựa chán lắm....

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019