Nhờ anh em tư vấn

Chuong4u
10/5/2011 5:18Phản hồi: 9
La the nay, em dang dinh sam mot con xe tay ga de di hoc va di lam nhung khong biet mua xe nao honda va yamaha thi nghe may bac tren dien dan noi bon nay lam gia ac qua nen kinh vi em chi co khoang 34tr thoi, quyet dinh chuyen sang SYM vay cac bac xem e nen mua con nao cua SYM dc a? Xin cac bac giup em xin cam on! (Em dung dt nen viet tieng viet kho)
9 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

BomVDHP
ĐẠI BÀNG
13 năm
Có 2 lụa chọn là SYM Joyride và Suzuki SkyDrive,giá tốt vừa tầm tiền, kỉu dáng nam tính, mạnh mẻ!
ráng thêm vài chai xúc nouvo lx, còn không thì suzuki hayate...đều ngầu...nam tính...
SYM chất lượng đồ nhựa , các thứ khác tốt, Máy đi một thời gian hao xăng cực kỳ luôn. Độ an toàn kém, Tính thanh khoản thì ....không mua thì thôi mua rồi mà bán thì chỉ có nước kêu trời.

Em tạm đặt tên Attila là xe Softtina (nó ăn xăng quá à). Riêng xe Novo đời đầu và đời gần đầu tiên của Yamaha thì em gọi là Nó vồ hoặc là Nỡ vồ.

Em cạch thằng SYM mới múc con Skydriver Suzuki cho vợ em. con này chắc ngon (trước em đi con Viva bền quá vả lại bà chị em đi con Hayate 125 của su cũng khen). giá thành lại tốt 27t cả đăng ký. Riêng con LX135 đẹp thật phù hợp cho Nam
Em Vote cho NOUVO LX . Bác ráng thêm chút mà mua .
Tuy rằng hơi ăn xăng nhưng mà nó còn thể hiện được cá tính , máy móc cũng ok.
Đi các xe khác thấy cứ nhàm nhàm , ko có sự nổi bật cho lắm ........... Thanh niên thì mua Nouvo LX là đẹp bác ạ .
Chuong4u
ĐẠI BÀNG
13 năm
cam on

Phai noi la novo LX dep nhung co ve hoi an xang dung khong cac bac? Suzuky Sky thiet ke hoi tho,hayate thi phan truoc cua xe thiet ke xau qua,chi con joyride, shapk va novo LX thi thiet ke co ve dep hon nhat la LX nhung lai an xang hon haizzzzz rat kho de chon, cac bac xem giup em voi
Nếu bác chọn tiêu chí :
Tiết kiệm xăng :AB - nhưng bị làm giá
Mạnh mẽ, kiểu dáng đẹp, thích hợp đi đường tp : LX
Bự con, ko tiếc tiền xăng : Shark 170cc
Theo em biết thì máy móc SYM không qua nổi Hon,Yam,Suz. Chắc bây giờ cũng chả còn quan trọng vì đi mấy năm , nếu ai có tiền sẽ mua xe mới
Theo em thì lựa chọn theo thứ tự ưu tiên :
1.LX (giá cửa hàng 35 -38t, máy 135cc, kiểu dáng ok, thương hiệu Yam -> ok)
2.Joyride máy 110c có FI hao xăng vừa phải, kiểu dáng xấu.
3.Shark ( xe bánh lớn, bự -> dành cho dân bự con, đi ko vừa 2 chiếc kia, máy đời mới 170cc, chỉ có điều là ko tốt bằng mấy thằng Nhật)
Chuong4u
ĐẠI BÀNG
13 năm
các bác tư vấn giúp em!

các bác xem trong ba con này con nào ổn hơn, xét về tiêu trí. độ tiêu hoa nhiên liệu, thiết kế, giá cả.cám ơn các bác!😕😕😕
ban-xe-nouvo-lx-2009-da-di-4500km-moi-99-bien-30-chinh-chu-mau-den-anh-kim-4_238254_0[1].jpg
trong 3 con em thích Nó Vồ Lấy Xe (Nouvo LX) hơn cả, nhưng theo tiêu chí của bác em thấy Skydrive là ổn nhất, hayate kiểu dáng không đẹp bằng 2 mẫu còn lại (xin lỗi bác nào đang đi Hayate trước nha). theo bác gì trên kia bảo Skydrive cả đăng ký hết có 27 củ. mà bác có hẳn 34 củ cơ mà. thừa hẳn 7 củ để rửa xe với anh em bạn bè 😁 nếu là em thì em cố tẹo lấy Nouvo đi cho máu
chúc bác mua được xe như ý
Chuong4u
ĐẠI BÀNG
13 năm
Giup em voi

Cac bac tinh te oi giup em voi,bac nao bit nhiu ve may con nay thi chi giup em uu nhuoc diem cua no voi,gia ca nua nhe xin cam on

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019