Nhờ các bác tư vấn chút : em ở Hải Phòng đang dùng S10+ mới mua từ tháng 2/2020 nay muốn lên đời Sa

Rafael_HP
4/9/2020 8:10Phản hồi: 23
Nhờ các bác tư vấn chút : em ở Hải Phòng đang dùng S10+ mới mua từ tháng 2/2020 nay muốn lên đời Sa
#hỏiđáp
Nhờ các bác tư vấn chút : em ở Hải Phòng đang dùng S10+ mới mua từ tháng 2/2020 nay muốn lên đời Samsung có bút thì nên dùng Note10 hay Note20.
Tiện em thấy có deal này theo các bác nếu lên Note20 thì có nên không?
Em fan Samsung dùng Galaxy S từ 10 năm nay 😁😁
23 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xuanthuy1983
ĐẠI BÀNG
4 năm
Hôm trước có thu cũ đổi mới mà bác k tham gia.
Rafael_HP
ĐẠI BÀNG
4 năm
@xuanthuy1983 Thì như ảnh em gửi là cũng đang thu cũ đổi mới đó bác, s10+ của em max được 10tr5
xuanthuy1983
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Rafael_HP Hôm bữa tui cũg như bác, nhưg được thêm samsung care bảo hành rơi vỡ trog năm đầu.
Note 20 đi bác
Rafael_HP
ĐẠI BÀNG
4 năm
@NgôNam24 Note20 lại bị cái hơi vuông vức so với dòng S em dùng mấy năm nay 😔 chứ mặt lưng nhựa thì em cũng ok thôi.
Nếu không so hiệu năng thì thấy con Note 10 đẹp hơn.
Rafael_HP
ĐẠI BÀNG
4 năm
@tranbinh198074 Em cũng thích con Note10+ lưng aurora nhưng lại ko có thu cũ đổi mới cho con đó 😔
Mình thì thấy nếu dư dả lên thẳng note 20u , k thì 10 plus là ok
Rafael_HP
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Khanhduy781989 Em cũng đang tự an ủi mình như bác nói 😆
@Rafael_HP Mình nghĩ bạn nên lên 10 plus , vì 10 nhỏ lắm xài k đã , còn note 20 thì hơi bèo
Rafael_HP
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Khanhduy781989 Thì đúng là mình khá kết con Note10+ Aurora nhưng lại ko có chương trình thua mua đổi mới 😔
leofire
ĐẠI BÀNG
4 năm
Chọn giữa note 10p và note 20 thì nên mua note 10p.
Rafael_HP
ĐẠI BÀNG
4 năm
@leofire Nhưng Note10p đắt hơn Note20 bác ơi 😔
Giá thu cũ sẽ do app của Samsung quyết định nhé bạn ui 🤣 Bạn tự chấm được 9 điểm thì app chấm 7-7.5 điểm thui 🤣
zajkull
ĐẠI BÀNG
4 năm
Chiều mình mới đi coi còn note 20 rồi vỏ nhựa mà nhìn cưng đẹp phết bác ạ có điều ko cong vuốt ko sướng nó bị cái gờ ngay mép màn hình với khung sườn
Rafael_HP
ĐẠI BÀNG
4 năm
@zajkull Mình lại fan của màn hình cong viền của galaxy S nên mới ko thích con Note20 đó bác 😔 Note20 ultra thì lại mắc hơn
zajkull
ĐẠI BÀNG
4 năm
@zajkull Mà năm nay con chip dòng S20 với note 20 không ngon bác ak có tiền thì bác cứ lên không thì đợi sang năm lên luôn s30. Tại mình đang xai note 10+ ra xem cam với màn note 20 ultra thấy cũng ko khác gì mấy cam thì cũng xem xem nó hơn được cái zoom thôi mà zoom mình cũng ít xài. Với màn 120 hz nó mượt hơn được xíu.
Rafael_HP
ĐẠI BÀNG
4 năm
@zajkull Chắc em ở lại với S10+ vì thấy nâng lên Note10+ cũng chưa cần thiết lắm. Note20 năm nay bị chê nhiều quá thôi thì chờ sang năm vậy. Tks bác đã chia sẻ knghiem nhé.
zajkull
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Rafael_HP S10+ với note 10+ về màn cam hiệu năng ko chênh là bao á bác, note 10+ mình xài pin nó ko có trâu oncreen tâm 4.5 đến 5.5h thôi nên bác đổi lên chỉ được cái thiết kế mới xíu với thêm cây bút còn lại y chan. Mình cũng đợi note 30 á năm nay s20 note 20 bị con chip nóng rồi vụ pin kém hơn nữa ak nên cho qua. 😊😊😊
Rafael_HP
ĐẠI BÀNG
4 năm
@zajkull Thì tại em đang máu cây bút ấy mà. Thôi nhịn nhịn chờ đến Note30 vậy ^^
Theo mình cứ mới nhất mà chơi, nếu muốn nâng lên thì nâng hẳn note 10 thì chấp nhận lưng nhựa. Còn nếu không thì bạn cứ xài đến khi nào nó yếu thì update máy mới sau.
còn tùy vào tài chính của bác, nếu cố lên được note 20 thì tội gì ko lên hi, chúc bạn có sự lựa chọn ưng ý...
Rafael_HP
ĐẠI BÀNG
4 năm
@kangjin_mobile Tks bác, thực sự gì nếu sắp xếp theo thứ tự giảm dần thì em thích Note20 Ultra > Note 10+ Aurora > Note20

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019