Nhờ các chuyên gia hỗ trợ tí. Mình vừa dùng Adobe zii 5.1 để cr@ck cho Adobe indesign 2020 ở máy...

Hai Nguyen Dr
7/5/2020 7:21Phản hồi: 14
Nhờ các chuyên gia hỗ trợ tí. Mình vừa dùng Adobe zii 5.1 để cr@ck cho Adobe indesign 2020 ở máy...
Bạn thử cài lại và dùng Zii phiên bản khác xem. Lúc trước mình dùng Ps và cũng dùng Zii xong thì tèo 😆 cài lại Ps và dùng thử mấy cái Zii khác thì được bình thường. Trường hợp này có thể xảy ra cho một số app khác của Adobe luôn nha bạn. Chúc bạn cài đặt thành công.
14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bạn thử cài lại và dùng Zii phiên bản khác xem. Lúc trước mình dùng Ps và cũng dùng Zii xong thì tèo 😆 cài lại Ps và dùng thử mấy cái Zii khác thì được bình thường. Trường hợp này có thể xảy ra cho một số app khác của Adobe luôn nha bạn. Chúc bạn cài đặt thành công.
@legiabao95 Cám ơn bác, mình xài đúng bản zii nằm trong file zip tải về, mình nghĩ là do nguyên nhân khác.
tiny1990
TÍCH CỰC
4 năm
Contrl + open
Option + open
Hay cmd + open
Thử 1 trong 3 cái đo
@tiny1990 Mình thử mà không được, thanks bác nhé!
tiudiu_phong
ĐẠI BÀNG
4 năm
do kết nối với server adove. tắt mạng mở InDesign xong rồi kết nối mạng mà dùng. không thì dùng Snitch chặn kết nối adobe.
@tiudiu_phong Vẫn chưa được bác ạ.
tiudiu_phong
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Hai Nguyen Dr bạn tải link dưới nhé. ok đấy!
https://drive.google.com/drive/folders/1n8EvaxQf_fNc1wYc7NkZOZM2dCmoL_R2
Rickyzz
ĐẠI BÀNG
4 năm
B down ở đâu vậy ?
@Rickyzz Mình down từ link fshare trên maclife.vn
Tuấn evego
ĐẠI BÀNG
4 năm
Khả năng adobe vừa vá. Hnay photoshop và Lightroom của e cũng bị vậy bác ạ..mở nó k lên nữa 😭
@Tuấn evego Của mình thì photoshop vẫn ổn. Haizz cay thế nhỉ.
tiudiu_phong
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Tuấn evego bạn cài lại. tắt update đi nhé
tiudiu_phong
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Tuấn evego https://drive.google.com/drive/folders/1tLbB1f8ubcTwp2piZLFgtnDFr8oMF1Ot
Bạn tải link trên nhé. mình dùng khá ổn
Tuấn evego
ĐẠI BÀNG
4 năm
@tiudiu_phong Cám ơn bác. Để mai e thử lại

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119