[Nhờ Giúp Đỡ] Hủy Sim MOBIFONE Trả Sau Vẫn Còn Hợp Đồng

huyyyld
14/7/2017 6:21Phản hồi: 8
Chào mọi người !
Mọi người giúp em vụ này với .
Tình hình là em có nhỡ đăng ký sim mobifone trả sau . Và giờ em không có nhu cầu dùng sim này nữa , đồng thời không dùng gì nhưng tháng nào em cũng phải trả 150k tiền cước. Em có điện tổng đài hỗ trợ thì bảo 12 tháng mới hủy được .
Lúc đăng ký thì e chưa dùng sim mobi bao giờ nên người trong công ty bảo đăng ký, thì em tiện mang giấy tờ đầy đủ nên cũng đăng ký luôn , chưa tìm hiểu gì.
Vì vậy giờ tháng nào em cũng mất tiền ngu .
Mọi người có cách nào giúp em hủy sim này với ạ .
Em xin cám ơn !
8 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Doremonbig
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chác cam kết lấy số đẹp hoặc được ưu đãi gì chứ gì, em mỗi tháng đóng 200k nhưng bù lại được KM gọi rất thoải máy. Khi hòa mạng còn được tặng cái máy cảm ứng rất tốt. Trường hợp này bác cứ alo 9090 hỏi kỹ nhờ hướng dẫn đi, hình thức cao nhất là trả lại quà tặng và thường hợp đồng thôi
Engadget
ĐẠI BÀNG
7 năm
Em cũng đang dùng trả sau, sướng cái là ko sợ bị hết tiền khi gọi, ngoài ra còn được có chính sách gọi miễn phí trong gói nữa
Arshad 338
ĐẠI BÀNG
7 năm
3 đứa bạn mình thuê phòng trọ quận Tân Phú cũng vừa gửi tin nhắn thông báo với bạn bè bỏ sim Mobi đang dùng do bị rớt sóng cuộc gọi liên tục. Khi ở trong phòng chỉ có 1 vạch sóng, đg gọi tự động tắt. Phải ra đứng trước sân nhà mới lên được 2, 3 vạch sóng. Chúng bảo gần đây Mobi bị sao í
Chúng chuyển qua xài sim Vina và VT thì full sóng không bị rớt nữa.
@Arshad 338 Chắc do chổ bạn ở là điểm giao của 2 cột sóng mobi nên mới bị thế.
Đã vướng vụ này khi làm sim 089 lúc mới ra và cách giải quyết là mình éo đóng cước cho nó tới tháng có thằng gọi kêu trả nợ cước mình nói giờ cắt vì sim đó tôi mất ko sài nữa thì tôi mới trả nợ cước thế là OK mất 2 tháng cước thuê bao rãnh nợ. Nhớ 2 tháng đó ko phát sinh cước j với sim đó nhé.
Arshad 338
ĐẠI BÀNG
7 năm
@minhhaiaka Xài thuê bao trả sau dành cho nhg ng đi làm việc có nhu cầu xài nhiều. Chứ không ngán tiền lắm. Bạn mình cũng mới mua đầu số mới 086 & 0888 ( trả trước - số khá dễ nhớ và khg có 4 & 7 ) khoảng 800k. Đầu số mới phát hành, chúng bảo xài nó giống như mình là người đầu tiên sở hữu nó
Doremonbig
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Arshad 338 Mạng nào cũng đấu trả trước được mà bác, tháng trước em cũng vô trang simmoi.vn đấu con trả trước xài nè
Arshad 338
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Doremonbig Trước đây mình trực tiếp mua tại đại lý VT loại trả trc có 50K, số xấu tệ. Số dễ nhớ và đẹp là phải cam kết 12 thg là 120k hay 300k. Qua Vina sim 0888 đẹp cam kết 18 thg/ 188k, trả trc thì xấu quá. Ra ngoài mua loại chưa kích hoạt ( trả trc & đẹp ) sau đó mang ra nhà mạng đăng kí chính chủ. Mắc gấp 10 lần thậm chí hơn nữa, nhg số mình thích là OK. Ghét nhất là cam kết trả sau, nghe giang hồ đồn cước trả sau hay bị ăn gian lắm bạn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019