Nhớ lúc trước wảng nói chỉ cần chip đầu 6 + công nghệ lỗi của bê ka ve là bằng các smartphone cao...

Nguyen Bang Chau
18/9/2020 0:59Phản hồi: 78
78 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chắc là snapdragon 800, 801, 808, 810, 820 nha các bác 😆 Theo mình được biết thì con snap 730 8nm có hiệu năng xấp xỉ ngang ngửa 845 10nm rồi ( có thể 730G ngang bằng 845). Còn 765G thì khỏi nói chắc chắn 100% hiệu năng tổng thể ăn đứt 845 cũ, công nghệ bluetooth, NFC, băng tần wifi, 4G đều như chip 845 , thậm chí hơn hẳn, chỉ từ 855 trở đi là khác biệt rạch ròi giữa chip cao cấp và chip tầm trung, thằng nohair lại bịp người ngu ngơ công nghệ thêm 1 vố nữa bằng thuật ngữ " chip đầu 8" 🤣🤣🤣
@Lạc Việt 2020 ôi sợ ghê 😆) đợi ra để thế giới cười vào mặt lạc vs aQ thôi 😃))
zxzzx
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Lạc Việt 2020 thì thèm để mua về bắn dăm quả tên lửa vào công ty của bà kà vê.lè lè đồ ngu
marilonluu
TÍCH CỰC
4 năm
@anhtuanbmt95 765g còn có thể xêm xêm 845, 730g thì kém xa.
@Lạc Việt 2020 Thằng đó nó giỏi nổ thôi. Làm như cái cục C
thề chứ cần con B86 của thằng bạn đang dùng thì không khác gì con điện thoại tàu. haizz nó bỏ gần 10tr mua máy về mà chửi nó mỏi hết cả mồm
@Ghét phải cạo râu này ông bạn....khi ra gặp mặt Lạc Diệt nhớ bảo nó show ra cái B86 mà nó cất công bán IP Promax để tiền mua nhé. Và ông bạn cũng nhớ là gọi hỏi đội gỡ bom mìn đi theo, mặc áo giáp nữa nhé
@adnpop Chính em đã từng thách đấu nhiều lần đây chứ ai ))
@iphone2g lock Đấu chi cho cái kết quả biết trước và cả cộng đồng công nghệ đều thừa nhận?
@Đại Việt 2020 Cộng đồng công nghệ thừa nhận điều gì ?
Thì đáp ứng các nhu cầu cao cấp hơn. Nghĩ đến tốc độ phản hồi của hệ điều hành BOS trên nền chip Snap đầu 8....ngang ngửa hay hơn cả 120Hz là chắc chắn.
@iphone2g lock Reset lại cái não, vứt bỏ cái định kiến kia rồi cập nhật, anti thuê ạ.
Spring_Le
TÍCH CỰC
4 năm
@Lạc Việt 2020 Nút và phím reset nằm đâu vậy gái chỉ anh với.
Spring_Le
TÍCH CỰC
4 năm
@Lạc Việt 2020 Cần gì phải lên đầu 8 cho tốn kém...update phần mềm là lên được hết thôi.
@Spring_Le Hổ mà thêm cánh mà anti chả muốn à?
Tdung25
TÍCH CỰC
4 năm
Oh! Hôm qua kép chánh lên sàng nhà nhảy múa mõm mua vui à! Thực tế đ... thấy đâu, toàn múa mõm là giỏi.
phuongdnh84
ĐẠI BÀNG
4 năm
A Quảng đang rất cố gắng.
Nói phét là nghề tổ gia truyền nhà nohair rồi. cũng như con bệnh phone86 này thôi, đợi trọc nổ nghiên cứu 3 năm nữa sẽ xong nhé.
Đừng đặt giá ảo tưởng và bớt nổ lại là đc rồi.
@Chocolate1996 chờ đến năm 3000 họ sẽ làm theo lời khuyên của bạn
@adnpop không chắc đến năm 3000 bkav còn hay không
2 cù nèo
TÍCH CỰC
4 năm
Chắc 30 củ cho con sử dụng đầu 8
Trituong
ĐẠI BÀNG
4 năm
Tôi từ thủa sơ khai của Bphone đến nay, ra đường chưa thấy ai dùng, bà con cô bác dòng họ đồng nghiệp các thể loại cũng chưa thấy ai dùng để có thể đánh giá Bphone có tốt hay không thì tôi cũng chẳngbiết, như nổ lực của bác quảng thì rất đáng ghi nhận, có thể bác ấy làm smartphone vì đam mê chăng! doanh số và lợi nhuận chỉ là thứ yếu ?
@Trituong thích thì làm thôi....
Spring_Le
TÍCH CỰC
4 năm
Lại quay lại con chíp 810 đây mà...🤣😅
Từ tối hôm qua mềnh đã biết có đứa mắt lác ha ha 🤣🤣🤣
Spring_Le
TÍCH CỰC
4 năm
Khi nào Snapdragon có chip đầu 9 thì B mới lên đầu 8 nhé.
@Spring_Le Sai rồi nè.khi nào có chip đầu 9 thì bê lên chip đầu 7 ngen.hiện tai mới tàn tàn dc chip đầu 6 thôi 🤣🤣🤣
khalaking
TÍCH CỰC
4 năm
@Spring_Le Ôm hàng saleoff
minihorse
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Spring_Le Chắc chắn xài con Intel 845 thời Pentium 4 đó
Lần đầu tiên thấy người ta khoe sản phâm trước khi đưa vào lưu thông
@Doan Van Kha thiên hạ gọi là nổ banh ta lông
845 hay 835 ? 20m chắc là 855 nhỉ
@psgafg 810
Quân tử nhất ngôn là quân tử dại....quân tử nói đi nói lại mới là quân tiểu nhơn
Hienle0512
TÍCH CỰC
4 năm
Năm b1 ngta lên 808 810 hết rồi. Anh dùng 801 mà như là chip mới nhất của năm
Nói đi nói lại thì ý vẫn là B có công nghệ lõi ngô còn V thì ko có. Mặc dù công nghệ lõi là j thì cũng éo biết, nói 1 cách mông lung
khalaking
TÍCH CỰC
4 năm
@Nguyên Pirlo Để giải thích đc công nghệ lõi là gì thì chắc phải mất mấy ngày nói liên tục ko ngừng nghỉ, xin thưa đến bạn
Nấu phở và kiểu dáng sản phẩm cũng dùng công nghệ lõi nha 🤣🤣🤣
@quãng trọc trí Có cái đoạn kêu thằng đệ tìm Google đau lòng, cẩu thả nó quen rồi..😂. A hi hi.. 🤣🤣🤣
@Chị của Bọ Chét cho xin 500 video clíp ko che đi bạn ))
@iphone2g lock Bạn vào động Bê ấy, clip " nai trym" công nghệ lỗi 😂🤣
Chiều về đi nhậu em cũng sẽ áp dụng công nghệ lõi vào nhậu xem có khỏe hơn ko mới đc... Và còn đi đái kiểu công nghệ lõi nữa

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019