Nhờ tư vấn laptop học CNTT tầm giá 15tr
5 ngàyBình luận: 8
Em năm nay năm 2 học CNTT, nhờ mọi người tư vấn 1 con laptop tầm giá 15tr đổ lại.
Em cảm ơn
Livernam99
ĐẠI BÀNG
5 ngày
Bù 2 triệu mua luôn mấy con laptop gaming Nitro 5 hay Lenovo ấy bác. Card đồ họa còn chơi game nữa :v :v. Nếu học mảng code thì hầu như laptop tầm 15tr đều xài đc hết ứng dụng lập trình phục vụ học tập r.
Có nên mua máy cũ cửa hàng nói nhập Mỹ về ko mọi người, đang tìm máy cho F1 học năm nhất CNTT mà khó phết?!
@quangpn66 Với 1 thằng bán cả máy mới thị trường VN và máy cũ, ref nhập khẩu USA thì nên bác ạ. Giá thành rẻ mà hàng chất lượng hơn so với New cùng tầm giá
rbow1203
TÍCH CỰC
3 ngày
Bcá có thể nghiên cứu con Inspiron 3493 của Dell, con đó câu hình khá ổn, intel Core i5 tầm cấu hình đó thì vi vu cho bác đpá ứng đủ nhu cầu rồi.
Yuu_ng
ĐẠI BÀNG
3 ngày
sinh viên quan tâm rẻ bền thì chọn dell em nhé, khoảng 16 tiệu và đáp ứng được nhu cầu của em thì dell Inspiron 3593 một trong những sự lựa chọn không thể bỏ qua. Với bộ vi xử lý intel core i5, RAM 4GB có khả năng nâng cấp lên 16GB, có ổ cứng SSD. Với tính chất của ngành này thì phải tiếp xúc với máy tính trong thời gian dài nên màn hình 15.6 inch là perfect luôn. Mà mua trên dellonline.vn còn đó có rút thăm trúng wave, apple watch,.. nữa ấy mua 1 mà đc 2 ngon quá trời =)))
peh0299
ĐẠI BÀNG
2 ngày
khoảng 15tr vote bác Dell Inspiron 3493 or Vostro 3490
tunamcthew
ĐẠI BÀNG
15h
Dell Vostro V3590 nha cấu hình ổn chip i5 10th ssd NVME thì mọi tác vụ mượt mà ổn định luôn nha
cuthituongvi
ĐẠI BÀNG
12h
Dell vostro v3590 là chuẩn, chỉ còn 2 ngày cuối mua km trên dellonline.vn để có thể bốc thăm xe máy honda và apple watch nhe
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019