Nhờ tư vấn mua điện thoại 7tr5
BountyHunter2799
8 năm trướcBình luận: 62Lượt xem: 2.001
-Em đang có 7tr5 định mua đt chạy Android chơi game tốt một tí, pin ổn, có thể lên Android 4.x, bộ nhớ trong trên 4 gb, hàng chính hãng hoặc xách tay.
-Nếu là hàng xách tay nhờ tư vấn luôn chỗ mua (em ở Đà Lạt).
p\s:Samsung Galaxy S Advance có được không.
sky a830, samsung s2, sony s ... mua hàng cũ cho rẻ bác ạ
bác ptvd1994 ơi con LG LTE 2 bán ở âu z bác ..... cho e tý kn về e này nhé... thấy đẹp đấy chứ..
ở link mà mình vứa cho ý, LG LTE 2 đc giới thiệu đầu tiên rồi mới đến S2 HD
sài e ý có cần root hay làm j hk mới xem review mà ng ta kêu kiểm tra tài khoản sử dụng *101# hk đc với lại cái ký tự nữa e thì hk bik nhìu về máy
ko cần root nữa vì để up rom tiếng việt, họ đã root máy rùi, kt tài khoản để biết đấy là máy mới hoàn toàn hay đã qua sd 1 TG , các kí tự Hàn thì sẽ nhanh có rom tiếng việt thôi
rắc rối thế z so với xp thi cầm con nào sang hơn
LG LTE 2 trông đẹp hơn
ukm... mà thấy rắc rối wá ... sử dụng bình thường thui mà thấy e nó khó sài chắc mua xp was
Lte2 fix đc hết mà. Xài ngon hơn xp nhiều :|

Sent from my IM-A820L using Tinhte.vn
"kez_khum, post: "ukm... mà thấy rắc rối wá ... sử dụng bình thường thui mà thấy e nó khó sài chắc mua xp was

khó xài mà người ta đâm đầu vào mua, khiến LG LTE 2 bên bangguong84 cháy hàng đấy, up rom tiếng việt thì bảo cửa hàng bán up hộ cho, cần gì bạn phải up
z ha? .... giá e xt thì nhiu bác ..... có cần test j hk bác hay wa là hốt e ý thui
LTE này coa ics chưa các bắc
sao e chẳng thấy ai đề cập z .... http://hn.24h.com.vn/thoi-trang-hi-tech/con-sot-smartphone-android-khung-tai-thaihadigital-c407a484970.html ai cho bik con này là gì thế sao thấy khủng z
mấy con đt nhái ấy yếu xìu
LG LTE 2 giá 8tr7, ram 2gb, màn hình HD, ăn đứt mấy con nhái, 3tr6 mua sky a760s của bangguong84 cũng mạnh ngang one X nhái bựa
chinh hãng hả bác..... xt thì nhiu
còn con nào nữa hk.. tư vấn hết dùm e với
xách tay bạn ạ, chính hãng đắt mà cùi, ko xứng với số tiền bỏ ra

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019