Nhớt full tổng hợp giá siêu rẻ nhờ anh em chia sẻ cảm nhận, nhớt này của Sài Gòn petro.

khanhluult
20/5/2020 0:29Phản hồi: 28
Nhớt full tổng hợp giá siêu rẻ nhờ anh em chia sẻ cảm nhận, nhớt này của Sài Gòn petro.
Nhớt full tổng hợp giá siêu rẻ nhờ anh em chia sẻ cảm nhận. Nhớt này của Sài Gòn petro. Giá sale có 78k. Đã có anh em mào xài chưa? Hàng made in Việt Nam giá siêu hời
28 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Út Bin
ĐẠI BÀNG
4 năm
mua ở đÂU BÁC
em cần mớm cho con Si của em
hảo0676
ĐẠI BÀNG
4 năm
Kiếm cây xăng petro hỏi là biết
Huybeu92
ĐẠI BÀNG
4 năm
Giá tầm này cũng đáng thử đó
@Huybeu92 Không thể rẻ hơn. Tiêu chuẩn ma2, full tổng hợp. K biết công ty này trước giờ làm ăn sao. Chứ coi giá là thấy yêu rồi
quan trọng là mua ở đâu 😆))
@Tinluntit1010 Sài gòn bán nhiều lắm bạn. Mua online thì lên fanpage Facebook ap sài gòn petro
MegaCenterHP
ĐẠI BÀNG
4 năm
K thấy ai pr cả ^^
@MegaCenterHP Chắc sx ít nên k pr quảng cáo. Thông tin rất ít trên mạng
hân's kinl
ĐẠI BÀNG
4 năm
Làm thùng repsol chạy 3 năm mới hết nên k quan tâm lắm,mua cả thùng giá cũng rẻ
@hân's kinl Đây là nhớt full tổng hợp bạn ơi. Nhớt cỡ đó của repsol cỡ 200k. Còn ap có 78k
Các bạn vô fanpage Facebook dầu nhớt AP Sài Gòn Petro mua nhé. Mình thấy trên Sài Gòn bán nhiều. Ở các nơi khác chắc hiếm. Nhớt full tổng hợp giá này thì ngon hơn cả nhớt khoáng rồi, đi lại được lâu nữa, full tổng hợp bèo cũng 2-3k mới thay
funnyduck123
ĐẠI BÀNG
4 năm
Hàng VN nghe cũng ghê ghê. Nhưng thấy đề JASO MA2 + hình chiếc Kawasaki pkl thì về lý thuyết chắc được?
@funnyduck123 Full tổng hợp luôn mà giá ngon ghê. Mình nghĩ mấy dòng xe tầm trung mua về dùng full tổng hợp với giá này quá tốt cho xe rồi
namhy
TÍCH CỰC
4 năm
Nhà mình ai dùng loại này chưa?
@namvnn Mắc quá. Loại này chắc moto mới dám mua xài
Giá ngon quá, anh em nào đi các dòng xe phổ biến như wave, future, sirius... chắc xài OK nè, 100% Synthetic thì ổn rồi! 😁
@khanhluult W50 thì nặng máy quá, đây mình nói về chung 1 loại W40 kìa. W40 nhớt khoáng đi tới tầm 600 - 700km là bắt đầu kêu máy, rung tay rồi, kẹt xe sẽ cảm nhận rõ độ nóng của nó. Quay qua nhớt tổng hợp thì đi 2k, hơn 2k mới bắt đầu xuống. Mình đang chạy Nomad 1.1l cho Winner.
@nospecial Chưa bạn ơi. Mình còn bình motul H tech mà. Cũng full tổng hợp. Để ít bữa xài thử coi sao. Chứ của Sài Gòn petro xài khá chán
DrDV
ĐẠI BÀNG
3 năm
@khanhluult Nhớt full tổng hợp nào cũng phải chạy trên 200km đầu mới bắt đầu ăn nhớt mới ngon bác ạ và tới trên 1000km thì mới thực sự ngon, êm. Còn nhớt khoáng thì tầm 1000km là hết date, nhớt w50 đặc hơn thì được lâu hơn chút thôi.
Mình đang test thử. Đã chạy được khoảng 100km thì thấy không bốc hay êm hơn nhớt total 20w50 cũ mình dùng. Nhưng cũng khá ổn không đến nỗi tệ
hàng trung quốc còn dám mua, hàng việt thì bye
HaryBon
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Thái Tâm Nghiên Gốc tàu?
@HaryBon Khựa nằm vùng rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095