Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

những cái mới trên opera 4.4 cho 8700

minhnguyen_ngm
19/11/2011 4:25Phản hồi: 23
có thêm chức năng thông báo lưu lượng ! share trang wed qua facebook và twitter

xem hình nha các bác !

còn đây là file dowload em backup từ máy em : http://www.mediafire.com/download.php?n0san8olu2rvmdw

bác nào có browser thì vào : m.opera.com nha ! ( có hơn 180kb ah )

em xài beeline mà nó chạy vèo vèo ! khá là mượt !

các bác nhơ cho ý kiến nha !
23 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cái này au cũng thấy mừ, hức
lãng phí quá ko bạn
cocconden
TÍCH CỰC
12 năm
dúng là lướt ngọt thật

thanhf102
TÍCH CỰC
12 năm
bạn ơi mình dùng bản operamini 4.4 vào trực tiếp www.tinhte.vn không qua trang trung gian toàn bị lỗi font!
bạn cài đặt như thế nào vậy?
chỉ giúp mình với!
cocconden
TÍCH CỰC
12 năm
không có cần cài đặt gì hết bạn à,,,, tại tinhte.vn hình như đã chuyển sang dạng unicode tổ hợp thì pải

thông tin máy: 8700C
ROM
Plarform: 2.7.0.110
App Version: 4.5.0.188 (313)
Bạn phải chuyển xuống Menu, chọn bản cho đt, chứ bản cho máy tính vẫn lỗi bt bạn à.
ồ để xem nào
thử đi ông còi ! keke !
thế nào rồi................
có gì hot hot k?
8700 kết hợp gói cước nt của beeline là hot nhất hiện giờ đó ! keke ! nên giờ em mới quay lại 8700 nè ! hi !
cocconden
TÍCH CỰC
12 năm
hee...bác nói chuẩn...đăng ký gói cước tháng của beeline thì tha hồ mà lướt!
chimmykuti
ĐẠI BÀNG
12 năm
Xem lưu lượng thì 4.3 cũng có mà,help->about -.- cái share link hình như cũng có,kiki 87 k có thẻ nhớ save page thì lưu vào máy à😁 thui e vẫn chịu khó 4.3 vẫn mượt và cài 1 số shortcut nhanh roài,ngại cài lại lắm,bác nào dùng lần đầu thì cứ 4.4 mà dùng nhé,4.4 hơn 4.3 là sinh sau thui:p chúc vui

---------- Post added at 01:06 PM ---------- Previous post was at 01:02 PM ----------

Xem lưu lượng thì 4.3 cũng có mà,help->about -.- cái share link hình như cũng có,kiki 87 k có thẻ nhớ save page thì lưu vào máy à:D thui e vẫn chịu khó 4.3 vẫn mượt và cài 1 số shortcut nhanh roài,ngại cài lại lắm,bác nào dùng lần đầu thì cứ 4.4 mà dùng nhé,4.4 hơn 4.3 là sinh sau thui:p chúc vui,hee:D
fuongca
ĐẠI BÀNG
12 năm
Gói nào của beeline mà hot thế các pro? Toàn dùng vitteo không rõ các pro nói rõ hơn chút nào
đăng kí nhắn tin mỗi tháng 30k + gprs cũng 30k thì suy ra ai có người yêu + thích lướt wed thì mỗi tháng chỉ tốn 30k thui vi beeline khuyen mai 100 phan tram ma! keke!
vắng vậy ta............?
vn_vnn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vẫn thích dùng Browser hơn 😁
87 mãi mãi một tình yêu
Rep

Bác lưu ý là vào tinhte mà để chế độ xem máy tính là vẫn lỗi font nhé!bác phải chọn chế độ xem cho điện thoại thì sẽ k bị lỗi nữa!nhưng hầu như khi vào tinhte bằng dt thì sẽ tự đọng vào trang cho mobile mà!😃
Neu ai cai` phi'm suon trai lam appication switcher thi khi dang dung operamini se k su dung duoc phim nay!
Cac cao thu cho y kien a!
thôi cứ trung thành với 4.3
mjxx_u
ĐẠI BÀNG
12 năm
M thấy 4.3 load nhanh hơn. Đang dùng cái này, hôm nay mới biết, trước dùng 4.2 vào tinhte toàn bị lỗi font 😃.
chủ theard cho mình hỏi: Bạn tải soft Facebook ở đâu vậy? Có dùng BIS không? Mình tìm trên diễn đàn cài nhưng không vao được
www.getjar.com gõ vào search : facebook rùi dowload về xài thui ! ( làm bằng mobile nha )

GetJar - Download Free Apps, Games and Themes APK

GetJar is the biggest open appstore in the world, currently listing 994304+ apps with more than 3M downloads per day.
getjar.com
MrCent
TÍCH CỰC
12 năm
Bác nào biết phím tắt Exit của OM ko, mấy lần tớ ấn tổ hợp linh tinh lại out đc, nhg mò mãi ko ra
Chứ cứ ấn bằng Wheel để Exit thì hại Wheel quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019