Những điểm mình chưa thích trên Samsung Galaxy S24 Plus sau 2 tuần sử dụng

MinhTriND
29/2/2024 21:17Phản hồi: 97
97 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Phần "ít cao cấp" mình thấy sai sai, chiếc S24 cầm và nhìn liền mạch hơn Ultra, ko những có thể nói đẹp, chỉn chu hơn Ultra ở những góc và viền
LYSM
TÍCH CỰC
2 tháng
"Nhưng không phải lúc nào tính năng này cũng hoạt động chính xác, dễ nhất là thử với các nội dung do chính mình tạo ra. Đôi khi các tóm tắt không đúng và thậm chí là sai."
Cái này thì thớt nên xem lại cách hành văn của mình trước đã, đến AI nó còn không hiểu huống chi người thường 😆)
@LYSM Chí mạng vl😃))
@LYSM Đọc bài mấy sếp TT nó ko crash là may lắm rồi 😂😂😂
| Sent from Mr.Anderson Using 2 IPHONES 15PROMAX 512GB |
Ông tìm trong cài đặt đi, mặc định nó lock ở 45 thôi.
Chưa thích thì tặng lại máy cho mình mod ơi ! Cám ơn trước nhé !
thực ra con chip nó đi đến giới hạn và muốn vượt giới hạn thì các hãng nó phải bỏ nhiền tiền hơn nên giải pháp khắc phục là Pr con chip AI. chỉ cần quảng cáo rầm rộ thế là người ta sẽ nghĩ con chip mới này vip pro hơn con chip cũ và quên đi việc con chip mới này chẳng hơn gì chip cũ cả
Lên ultra thôi
Samsung đẻ cho lắm rồi đem con bỏ chợ.
Cứ vừa hết bảo hành là giật lag banh chành, lỗi vặt từa lưa.
Mà giá Samsung thì không rẻ tý nào.
Nghĩ mà tức...
Yuire
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Không thấy Tinh Tế làm drop test hay mổ bụng xem lớp titanium dày cỡ nào như IP nhỉ…hy vọng sếp Hiệp làm để sam fan có cái tự hào =]]]
Điện thoại quan trọng nhất là con chip mà thấy Ê Xịt Nốt là chạy không kịp ngoái đầu nhìn lại 😆
Liên quân 45 fps thua cả con s20fe còn đc 60fps
baquơ
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Đã nói từ xưa rồi, Sam được cái nhanh nhẹn nhưng không kỹ, có gì mới là nhồi nhét, tính sau.
Ơ Kìa
TÍCH CỰC
2 tháng
Cảm giác s24 là phiên bản cải lùi của s23, những tính năng AI ko quá hữu ích tới người dùng
Tommy Su
TÍCH CỰC
2 tháng
Đag sd s24 plus làm máy phụ. Cầm có bị cấn gì đâu. Với ng ko chơi game thì s24 plus chip exynos này sài vẫn ngon lành
Không biết mod dùng bao lâu chứ t mua từ lúc mới ra tới giờ dùng cv đặc thù 4G cả ngày , không dùng wifi từ h tới 5h chiều vẫn còn trong khoảng 50% pin . Đi công trình cũng có đôi lúc ấm lên do ngoài trời nóng , còn lại mọi trải nghiệm đều ổn , mình k chơi game .
Cười mặt nồi
Vanphu1974
ĐẠI BÀNG
2 tháng
2011 bắt đầu dùng ss thấy lởm quá quay sang dùng ip đến 2023 thấy ss quảng cáo hay quá ra mua 1 cái s23 trải nghiệm và đã bán nó trong 1 nốt nhạc chắc ko bao giờ gặp anh ss nữa cái tác vụ cơ bản làm còn chưa ngon cứ bày đặt AI với lại ịa bảo sao mn vẫn mê ip từ già tới trẻ
@Vanphu1974 Mình giống bạn, khác cái mốc 2016-2024, sẽ ko dại lần 3 nữa 😌😌😌
Neon9x
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Mắc ỉa chơi liên quân 45fps á. Thế dẹp mẹ đi
Man404
TÍCH CỰC
2 tháng
Giá xách dép cho dòng plus của iphone, camera cụm mang từ S11 lên thì quá giỏi. Nghĩ mình google hay gì.
Samsung thì cứ dòng Ultra mà chơi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019