Những đoạn video được xem nhiều nhất trên Youtube trong 10 năm qua

ND Minh Đức
22/2/2015 17:49Phản hồi: 42
Những đoạn video được xem nhiều nhất trên Youtube trong 10 năm qua

Để kỷ niệm sinh nhật tròn 10 tuổi của dịch vụ chia sẻ video trực tuyến Youtube (2/2005 - 2/2015), kênh The Daily Conversation đã cho đăng tải một đoạn video dài gần 16 phút chiếu lại những đoạn video được xem nhiều nhất trong 10 năm qua. Trong đó có khá nhiều cảnh tượng thú vị, vui vẻ,… từng gây sự chú ý trên phạm vi toàn thế giới mà có thể các bạn đã từng xem qua như cảnh tượng cầu thủ Zidane húc đầu vào tuyển thủ đội Ý, rồi bài hát Numa Numa, cảnh cựu tổng thống Mỹ Josh Bush bị ném giày, ca khúc đầu tiên của nữ ca sĩ Susan Boyle, cảnh bắn pháo hòa được quay bằng drone,… và còn rất nhiều cảnh khác nữa. Bây giờ thì mời các bạn xem clip và cùng hoài niệm nào. Chúc mừng sinh nhật Youtube và chúc vui vẻ.

Tham khảo The Daily Conversation
42 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chúc mừng youtube , có thể nói google search và youtube là không thể thiếu của mình.
Từ youtube và google search mình đã học được nhiều thứ , autocad , các video clips dạy sửa xe , nấu ăn , v.v ...
không cần lưu phim vào đt như ngày xưa !
ngoanrazo
TÍCH CỰC
9 năm
Toàn siêu phẩm
trandinh135
ĐẠI BÀNG
9 năm
GG đã Thay đổi thế giới, thank gg
@trandinh135 còn nhiều hãng khác nữa
không chỉ duy nhất gg
longjack
ĐẠI BÀNG
9 năm
nhiều video tải lên thời kì đầu nên đc view nhiều hơn mặc dù ko thấy hay
Cộng đồng mạng thế giới họ coi và chia sẻ những clip ý nghĩa, còn ở mình thì toàn coi Lệ Rơi với Kenny Sang:p:p:p.
@khunghoang kinhte 2008 toàn trẻ trâu coi clip vớ vẩn r cười điên dại
baque01
TÍCH CỰC
9 năm
sao youjizz chưa có tổng hợp nhể......
@baque01 😆) bác cần e tổng hợp cho =))) 10 clip đầu chắc chắn có bộ bác sỹ
Cốm D.A
TÍCH CỰC
9 năm
@ghost_recon_xxx Haha, vậy thì phải tổng hợp cả JAVtube nữa :v :v :v
Thanks Google rất nhiều, nhiều điều rất hay đã được học từ Google, cụ thể là Google Search ;)
asimo7777
TÍCH CỰC
9 năm
Chúc mừng Google
Josh Bush?
bác này có quyền gì mà "phán" người khác.
có ai đạp trúng gì không...
@hienhpline Sorry vì đã đạp nhầm đuôi của bác
cu kum
TÍCH CỰC
9 năm
Cái hội chứng đám đông đã đẩy số lượng view lên tầm cao mới
Em thích x videos hơn.
đoxw phải đi tập tạ.
37.TXCL
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nhớ lại thời kì đầu lúc Gangnam style ms ra mắt và gây hot, mình cũng chả quan tâm, nhưng thấy báo mạng đưa tin nhiều quá, thế là vào youtube xem MV xem nó ntn, đúng là lần đầu xem cái mv đấy mình thấy nó nhảm nhỉ, vớ vẩn vô cùng, mình còn lẩm bẩm chửi "bố thằng điên..." nhưng chả hiểu thế nào thgian sau lại tò mò mở lại xem, và dần dần ko thấy ác cảm nữa :p
cho hỏi cái DO THE HARLEM SHAKE nó ý nghĩa chỗ nào???
Gangnam style vẫn cao nhất và có lẽ ko có đối thủ vì ở Việt Nam! các mẹ hay mở cho con ăn hàng ngày.
@vicenzow800i Phần lớn video có view cao đều là MV ca nhạc

vì " Ở bển" charge phí để nghe nhạc online rất cao vì vấn đề bản quyền nghiêm hơn VN nhiều

nên dân tình muốn nghe nhạc cứ phải cắm youtube replay liên tục 😆
@vicenzow800i Phần lớn video có view cao đều là MV ca nhạc

vì " Ở bển" charge phí để nghe nhạc online rất cao vì vấn đề bản quyền nghiêm hơn VN nhiều

nên dân tình muốn nghe nhạc cứ phải cắm youtube replay liên tục 😆
Tôi cũng không hiểu nổi sao lại có nhiều người việt mình quan tâm đến lệ rơi thế? Tôi thấy thật nhảm nhí và lãng xẹt, đúng là hiệu ứng đám đông. buồn!!!
@hoainam_002 Mỗi người mỗi sở thích và có niềm vui riêng bạn ơi. Giống như đi đám cưới có người thích thuê ca sĩ hát cho trang trọng, nhưng có người lại thích cây nhà lá vuờn mặc dù gào thét dở ẹc nhưng lại chan chứa tình cảm.
Nó không ý nghĩa ở nội dung, nó ý nghĩa ở tính cộng đồng. Khi xã hội còn quá nhiều áp lực, họ cần giải toả nó ra, và trào lưu đó xuất hiện. Mình nghĩ thế :rolleyes:
Sao phải buồn bạn, mình nghĩ nó như là 1 kiểu xem hài kịch mới, bựa bựa, đểu đểu thôi :rolleyes:. Kiểu xem VN Got Talent chủ yếu xem mấy bố tấu hài 😁
nck20112012
ĐẠI BÀNG
9 năm
"Wrecking Ball (Chatroulette Version)" 😕😕😕 , xem người diễn k vui, mà nhìn người coi ngơ người ra thấy tội 😁:p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019