Những hình ảnh đầu tiên về Windows Marketplace

vuhai6
5/5/2009 2:32Phản hồi: 15
Những hình ảnh đầu tiên về Windows Marketplace
Theo tin đã đưa, Microsoft chuẩn bị tung ra bản Windows Mobile 6.5 tích hợp sẵn Marketplace. Như vậy sau Apple, Google, Palm ... giờ đến lượt Microsoft cũng lập cửa hàng bán phần mềm trực tuyến.

Hiện một số máy cũng đã được cài WM 6.5, tuy nhiên khi truy cập vào Marketplace chỉ nhận được thông báo "coming soon". Vài hình ảnh sau có thể giúp bạn hiểu thêm về cửa hàng trực tuyến này

Nguồn: wmexperts
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

VN mình còn lâu mới chịu bỏ xiền 😁 Hạ tầng mạng còn như rùa, download chủ yếu còn qua GPRS vừa chậm, vừa cắt cổ 🆒 Wifi thì lấy lap hay PC down roài lên hỏi cụ "gu gờ" nó ở đâu 😃
11gio45
TÍCH CỰC
15 năm
Có chỗ tập chung nhiều thứ để Down cũng tốt, con cái vụ mua thì lại là chuyện khác :biggrin9gp:
lienhuong nói cũng không chính xác. Hiện tại có rất nhiều người Việt Nam bỏ tiền để mua các ứng dụng cho iPhone trên App Store, và GPRS ở Việt Nam cũng không đến nổi cắt cổ, 137.000 cho không giới hạn sử dụng Internet và download trong một tháng là một cái giá khá hợp lý rồi. Còn nếu có wifi nữa thì rất tuyệt vời. Sự thành công của App Store với 1 tỷ lượt download đã làm Microsoft phải làm ra cái này.
chuẩn ko cần chỉnh đó là lý do tại sao em noi iphone ơ vn như 1200 bac ah
supergoofy
ĐẠI BÀNG
15 năm
bạn so sánh vậy là ko đúng rồi, anh em xài iphone có rất nhiều ứng dụng hay và rất tinh tế, nói thế thôi chứ chưa có ý định dùn iphone.

tín đồ palm giáo :p
Lamvip379
TÍCH CỰC
15 năm
Công nghệ hiện đại mà.....ai ngu đi bỏ xiền làm gì
hix bổ xung thêm cái đó cũng có dc ji khi ở Việt Nam..nặng máy..tốn thêm cái icon..chả dc ji........thà bổ xung thêm cái game ji đó nghe có lý hơn..!như dịch vụ comes to music của nokia cũng có ai xài đâu....?
TNgBiz
TÍCH CỰC
15 năm
Đò chỉ là suy nghĩ của vải ngưởi VN còn suy nghĩ theo kiểu xài chùa, hàng lậu không muồn phải bỏ tiền ra thôi:no6xn::no6xn:. Microsoft cũng đâu phải làm ra để phục vụ chỉ có người VN đâu.
hungghe
TÍCH CỰC
15 năm
Đâu phải đó là suy nghĩ của 1 vài ng VN đâu bạn,đó là tâm lý chung của ng vn ĐÓ 😁,sài chùa quen rồi,còn lâu mới bỏ tiền mua,soft cho Window rồi WM cũng vậy thôi:rolleyes:
ko biết O2 IIS có up đượ cái wm 6.5 này ko nhi? hic?
Bạn dùng O2 XDA IIs mà ko theo dõi và up rom cho nó thì mình nghĩ quả là 1 thiếu sót đấy.Rom wm6.5 cho BA bây giờ rất nhiều,nhiều hơn các dòng khác bạn ạ.Vào topic rom cho BA tham khảo bạn nhé.
cloudze
ĐẠI BÀNG
15 năm
#ai ngu đi bỏ xiền làm gì#
Nghe mà phát nản, cứ với cái suy nghĩ xài đồ chùa và đồ lậu như thế thì VN ngàn đời ko khá bác ah.
Bác thử đặt vào vị trí ng ta bỏ công bỏ sức ra làm phần mềm rồi bị lụi như thế thì có xót ko.
Ý thức ko khá thì xã hội ko phát triển đc. Cái nào mình có khả năng thì mình làm, chăm chăm ..... với lụi thì khác j phường trộm cắp.
Cái chuyện bản quyền đó thì rất cần thiết nhưng ở VN thì thực trạng nó lại khác, biết là khi đặt bản thân mình vào vị trí là những ng viết phần mềm để kiêm sống thì rất khó chịu khi ... chả mấy ai chịu mua bản quyền 🆒 Các cửa hàng bán đĩa phần mềm, khi hỏi mua phần mềm bản quyền thì họ nhìn khách như ... ng trên trời & cười 😁
-> Ko muốn nói xấu ng VN nhưng do ng VN có tính ích kỉ, keo kiệt, cái j cũng thích nhận free nhưng bảo cho free thì ... quên đi :laugh8kb:
tmn
TÍCH CỰC
15 năm
Nếu như có 1 hình thức thanh toán oline an toàn và tiện lợi thì mua 1 soft về cũng không phải là 1 vấn đề lớn.
Nhiều người VN mình sẵn sàng nhắn 1 cái tin sms ngu ngốc tốn cả gần 1 Mỹ kim cơ mà.
VN rất thích free nên tính năng này ở đây gần như khống hữu dụng 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019