Những lý do mình chọn Android thay vì iOS, còn bạn thì sao?
quancayda
2 năm trướcBình luận: 1.238Lượt xem: 118.172
1238 Bình luận
@quancayda a đù! fan Air supply à!?
Mấy thứ mình ưng ở Android: nhiều máy để mua, giá ok, chép file dễ dàng, rất dễ thay theme, hỗ trợ thẻ nhớ, Dễ cài nhạc chuông, 2 SIM
Với trang lớn như tinhte mà lại dùng hình các bản android cũ hay hình từ 9mobi.vn để minh họa thì thật kém chuyên nghiệp, chưa kể đụng chạm tới khía cạnh quyền sở hữu của đơn vị khác.
Copy file ổn là những yếu tố làm mình đến với Android
mình mua Android thay vì iPhone là do mình cần quản lý file như máy tính vậy
Model phong phú là những cái mình thích ở Android
Mình mua Android là do quản lý file rất dễ
Mình mua Android là do lựa chọn tha hồ, giá hợp túi tiền, chép file dễ lắm, hỗ trợ thẻ nhớ, Dễ cài nhạc chuông
Mình xài điện thoại Android vì đa dạng mẫu mã
Model phong phú, giá mấy con đó cũng tốt, chép file cực nhanh là những yếu tố làm mình đến với Android
Giá tốt, 2 sim, có phần mềm ghi âm là những yếu tố làm mình đến với Android
Mình xài Android vì ghét Táo độc quyền,như không thể chuyển file từ Android sang,cổng xạc độc quyền....Nói chung cạch Apple từ thời 2G chỉ vì cái sự độc quyền đó.
, ra đường thấy trộm chó, gà qué gì cũng iphone nên ớn. Xài Android cho lành. Đơn giản vậy thôi! là những yếu tố làm mình đến với Android
Mình xài điện thoại Android vì thiết bị rất đa dạng, thích cái giá của mấy cái máy Android, quản lý file rất dễ, đa dạng, nhiều theme để download, giao diện ổn, có khe thẻ nhớ, 2 sim
Xài ĐT Android vì đơn giản là ra đường thấy TRỘM CHÓ, GÀ MÓNG ĐỎ gì cũng cầm iphone hết, sợ bị đánh đồng he he
Mấy thứ mình ưng ở Android: hai SIM
Mấy thứ mình ưng ở Android: nhiều máy
Android thi nen mua Oppo hay xiao mi, sony , htc, chu mua Sam lag giat kinh khung, nhung uu tien van la iphone;)
Mình mua Android là do , tùy biến cực cao nhất là giao diện, nhiều kiểu dáng lựa chọn
Mình thích Android vì nhiều con để lựa, giá dễ chịu, thích vụ chép file, có thể đổi theme, dễ can thiệp vào hệ thống bên trong, có khe thẻ nhớ, Dễ cài nhạc chuông, hai sim

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019