Những mẫu xe dưới 100 triệu có ABS đang bán tại Việt Nam

MinhTriND
15/4/2024 9:21Phản hồi: 159
159 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Xót SR-GT kìa
cùng tầm tiền thì yamaha grande nó đập chết ăn thịt hết bọn xe ga đi phố luôn, thiết kế nhà yamaha thì luôn xấu nên cũng là điểm trừ
@Pisces.Mist m thấy con grande đẹp mà, có con freego xấu quá thôi, phần đầu u một cục =)) t đi AB2019 mà sửa bộ nồi của nó cứ một thời gian lại rung lại, chán k tả đc 😔(
@baamboobee Con airblade 2021 đây. Kêu lào xào chán lắm, cay cái là ra Head nó cũng biết bệnh này k chữa được nên cứ bảo mình cứ đi cho mòn bớt là hết, bố khỉ từ đó đến giờ cũng 3-4 năm rồi vẫn kêu như thế
@Pisces.Mist k có mòn đâu =))) phải đi xử lý các kiểu mà một thời gian nó lại bị lại ấy, cay k chịu đc
Ở hệ 150 hiện tại mình thấy con CBR150 giá rất tốt vì bán dưới đề xuất. 1 Con xe tốt phù hợp với đường xá Việt Nam, dàn chân rất đầm đc cả phuộc up side down trước và dàn ABS 2 kênh, thiết kế đẹp và rất gọn nếu so với R15M V4. Nước ga đầu hiền và ga giữa bốc, ga cuối vừa đủ dùng ở 1 con xe 150cc. Cộng thêm thiết kế đẹp nữa vậy mà ế dù giá hiện tại 6x tr rất thấp cho con xe sport.
@baamboobee Công nhận chiếc ADV nhìn bên ngoài đã thiệt,
nhưng 2 đền nhan phía trước nó ko làm kiểu led lên đèn chính giống Win thì đẹp hơn,
giờ 2 đèn đó vẫn lòi ra ngoài hơi xấu 😁
@ThuanCao :v m mà mua thì đi độ lại cái đó đầu tiên
=))
@baamboobee Bên ngoài tư nhân bán bản 160 ra giấy cũng 100triệu,
mắc vãi đái 🤣🤣🤣
@ThuanCao giá ối dồi ôi luôn =))
bài này nên là dưới 50tr có bao nhiêu xe có ABS, chứ trên 50tr mà ko có ABS thì dẹp moẹ đi
Hai chiếc xe mà Nữ chạy nhiều nhất là Lead và Vision lại ko có, mà Nữ chạy thì luôn bị giật mình bóp thắng trước nữa.
@ThuanCao Con lead mâm xe quá nhỏ, phải nói là chiếc đó đi dễ xoè nhất
@darknessone Nhưng chiếc đó Nữ lại chạy nhiều nhất, mà Nữ thường chạy ko nhanh lắm, mà có chuyện gấp lại hay bóp thắng trước,
xe đó với Vision là nên trang bị ABS nhất
Còn thiếu chiếc Peugeot Django, mà chiếc này ở VN đúng là ít được quan tâm thật, kaka.
@Linhbi001 Con này đẹp nha, lâu lâu thấy chiếc, nhìn còn đẹp hơn primavera, vespa giờ còn mỗi con GTS nhìn đẹp :3
quan trọng là anh bạn đăng kiểm đưa vào tiêu chuẩn bắt buộc là ngon. còn cái giá thì mệt mỏi
Đề nghị ABS là trang bị tiêu chuẩn cho mọi dòng xe máy 2 bánh tại VN.
Yamaha Freego S, có thắng trước ABS, 34tr
Ngon-bổ-rẻ nhưng bị chê xấu

Xong qua Honda mua chiếc Vision không có công nghệ gì hết, thêm đậu phộng phụ kiện các kiểu
39tr

Mua xong về nói Honda hút máu, ủa alo
@minhleo369 Ngoài phanh ra còn thiết kế nữa bác. Bác biết dân mình mà ngoài cái phanh ra thì cần đó vẻ đẹp cùng yêu thích brand, con vision hơn freego s về ngoại hình theo cảm quan của e, thương hiệu honda đã ghi vào máu là nó bền, yamaha nhanh tã để mà thay đổi quan điểm đó cũng ko phải là dễ
@minhleo369 Mẹ tui trc mua vision ở quê, k lấy mấy cái phụ kiện inox bàn thờ nó còn đ bán xe cho cơ, head nào cũng thế, mất dạy k chịu đc =))
@minhleo369 Nó mà lạ tí thì còn dc chứ con freego k hiểu sao nặn nó ra xấu thế đc ạ =))))))))) cái phần đầu trước u một cục nhìn mất cân đối k tả đc =))) đẹp hơn tí là vision tới công chiện =))
độ abs cho chiếc 67 đc ko ae
ồ giá mà đa số người dân mua được đang là quanh mức 30 chỉ có Yamaha FreeGo
Con Vario 160 sao mà nó xấu quá!
Im lặng đi
@TraiKimThanh do cái phần đầu nó bự quá mất cân đối với cả bánh sau nó cứ tụt vào giữa cảm giác xe thì ngắn nhưng đít dài ngoằng, phần hốc bánh xe trơ khấc =)))
ABS chắc cần cho những anh em đi nhanh. Mình đi ô tô 20 năm nay chưa bao giờ ABS của xe hoạt động cả. Đi xe máy thường đi chậm thì chắc chắn còn ít hoạt động hơn nếu có!
ndmc
ĐẠI BÀNG
một tháng
PCX đâu ? ADV150 đâu ?
éo rành thì đừng viết bài, liệt kê chả mang ý nghĩa gì cả
@ndmc Có bán chính hãng k?
ndmc
ĐẠI BÀNG
một tháng
@MinhTriND tiêu đề có ghi chính hãng ko , hay chỉ ghi bán tại VN ???
giờ máy honda ít lâu là kêu như máy cày. mà dân vẫn phải bỏ thêm tiền
Con Vinfast Theon điều kiện di chuyển bình thường ở thành phố Hà nội, một lần đầy pin đi được khoảng 90km thôi nhé.
@danghung83hn Đúng nhé, mình test rồi 😁
Nhà nước nên chấm điểm xe moto, xe nào không có ABS thì cho 0đ an toàn, và áp giá bán dưới 15 củ
ABS giờ nên trang bị tiêu chuẩn luôn cho rồi.
Anh em nên làm cái xe có abs cho yên tâm. Nếu xe ko có loại phanh này thì anh em đi chậm nhé. Nhanh chậm vài phút thôi, an toàn là số 1

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019