Những nâng cấp mang tính đột phá trên PlayStation 5
Nam Air
4 tháng trướcBình luận: 74Lượt xem: 20.604
Giờ đi làm rồi. Mua cái ps4 từ năm trước cũng chỉ để thoả mãn tuổi thơ thiếu thốn
Chứ chơi game giờ, vừa không có thời gian, vừa không vui như ngày xưa nữa.
ko rành về công nghệ và lập trình lắm nhưng hình như x64 ngon hơn x86 mà
Ssd hàn chết trên main,nghe nói có giới hạn chu kỳ ghi data.bác nào giải thích hộ em xem ghi đè dữ liệu bao lâu thì hết chu kỳ.
@gaming-amd Cài app SSD Life vô coi là biết. :p
@gaming-amd Đọc vô hạn còn ghi thì nó có công nghệ phân bổ ghi xóa đó tránh 1 cell phải lv quá nhiều ... ổ h chu kỳ 5000 lần tức là bác có dc 5000tb giới hạn ghi xóa, bác tin nổi ko cái ổ 250gb e xài 4 5 năm nhảy vài tb thôi nè bao h mới hết số đó.
@boyngo1988 Em cũng có có ổ ssd 128gb 4 năm rồi.
Riêng ps5 dung lượng cũng có hạn,ghi nhiều game.chơi xong xóa lại ghi game khác.
@gaming-amd Nếu bác kiên nhẫn cài 1 game cho 80gb đi 1 ngày bác cài/xóa 14 game như vậy liên tục trong gần 2 năm thì ổ mới hết, bác nghĩ có ai khùng vậy ko nên cứ yên tâm xài nhé.
Toàn hàng khủng, hãng nào cũng có mặt mạnh của nó!
hy vọng giá mềm tí..
khi nào bán ra ps5 vậy mọi ngừơi ?
@hoanloc Cuối tháng 11 năm nay nha bạn.
Mua PS4 giờ khó, hỏi mấy cửa hàng đều ko có.
@cothach Mua online đi bác, shopee tiki các thứ bán nhiều lắm.
@sozuoka trực tiếp cửa hàng còn ko có, thì cững những cửa hàng trên web sao đảm bảo có được bác,. với lại đồ điện tử mình vẫn muốn xme trực tiếp rồi mua hơn là online, chưa kể tiki bây giờ bán hàng rất nhảm
Hi vọng giá ra ổn ổn xíu để nâng cấp ps4 😁
Pes nên quất PS, ko quan tâm nào khác
bao h điện thoại chơi được game PS2 nhỉ
AMD đang mạnh trở lại, lại gặp thêm chu kì mới của console chơi game, tầm này thì AMD cười toét mang tai
Quá tuyệt. Với tốc đọ đọc như vậy thì quá chi là tuyệt cú mèo. + 3D audio nữa thì còn gì phải nói. Quả thực các ông lớn quá là biết móc túi ngừoi dùng. Trải nghiệm ng dùng luôn là tất cả
Mong chờ PS5 từng ngày 😆
Hy vọng giá sẽ tầm như PS4 Pro lúc ra mắt 😁😁
Đọc mà thấy thèm quá.
@luxury92 Mình cũng ước quá.
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019