Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Những phần mềm nên có khi sử dụng PPC

tovanhung
15/8/2006 6:22Phản hồi: 270
270 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

có cái nào sài cho màn hình to không các bác
Phần mềm thì ko quy định độ phân giải, chỉ quy định phiên bản WinMobile 😃
em dùng palm pro ..... google map chạy thì ngon rùi ... nhưng cái location thỳ pó chiếu .... máy em có GPS cơ mà ..... em thấy mục quick GPS ... bấm vào cũng chỉ thấy download cái gì gì ... rồi báo ok ..... bác nào biết GPS cho palm pro thỳ chỉ em với .... thanks
Các thiết bị Pocket PC hiện nay thường có 2 kiểu hỗ trợ GPS:
1- Internal GPS : là những máy hỗ trợ phần cứng,được tích hợp chip GPS luôn bên trong máy để bắt tín hiệu vệ tinh
2- External GPS : là những loại máy phải kết nối với thiết bị thu sóng GPS gắn ngoài và bản thân chiếc PPC chỉ làm nhiệm vụ hiển thị các hình ảnh chỉ dẫn thông qua một phần mềm hỗ trợ thôi.

Để bắt được sóng GPS bạn cần phải ở nơi thoáng đãng ,không bị che khuất bởi nhà cao tầng,các bức tường...
dung44
ĐẠI BÀNG
13 năm
bác oi máy em có resco file bản 8.10 dùng thử 7 ngày.Em đang đi biển.Bác có *** thì cho em với.Cảm ơn bác nhiều
Lười search lắm đấy bạn nhé ; đây 😃
-> Giải nén, vào thư mục MUI cài :p
anhchay999
ĐẠI BÀNG
13 năm
Các bạn ui ... chỉ mình cách định vị GPS trong Google map cho samsung i900 ... mở Googlemap lên tìm hoài ko ra vị trí GPS ...
anh nào có phần mềm đọc đuôi doc cho em nha,em cần dùng để xem văn bản mà không biết tìm ở đâu, mọi người chỉ giáo nha, thank
Search bộ Office cài thêm bạn ơi 😃 Chắc rom bạn xài bị lược roài chứ mặc định có mà :p
Mình dùng con HTC touch pro WM 6.1 cài Mdict 3.2 tuy nhiên khi sử dụng Search ko tìm thấy dữ liệu từ điển, xin các pác chỉ giáo.

Thanks các pác nhiều !

thanhdongbui[MENTION=362321]Gmail.Com[/MENTION]
leepv
CAO CẤP
13 năm
Có chọn "search all" ko ? và có tải file dữ liệu về chép vào máy chưa ?.
thanks!
em muốn xin key của bản resco explorer v8.10_VHPQ co dc ko?
co the cho minh key may phan mem nay k? mail cua minh la ngoctai1985[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION]
Thanks
bạn nào có pm ringo cho mình với, mình đã down mấy bản về rồi mà vẫn không cài dc. thanks
vohuu
TÍCH CỰC
13 năm
topic rất hay! Thanks!
http://pinsac.net/ad/Lien-he.html
bạn lên wed pin sạc.net đó
cửa hàng đó là mạnh nguyễn mình vưa sửa xong mot con ppc nè chạy ok luôn đó
giá cả tùy theo tình trang máy nha bạn

---------- Post added at 09:30 PM ---------- Previous post was at 09:28 PM ----------

http://pinsac.net/
ở tphcm đó bạn
http://pinsac.net/ad/Lien-he.html
Đây là những bản chỉ cho dùng thử, mình đã dùng nhưng nay hết hạn nên ko sử dụng tiếp tục được nữa! Nếu bạn có thuốc men, lạc vừng gì giúp cho mình để tiếp tục sử dụng lâu dài thì hay quá ! Rất mong bạn hay các pro khác giúp đỡ ! Nếu có thể được thì vui lòng PM hoặc mail cho mình nhé! thaithanhbinh@ymail.com

Trân trọng!

Bạn cho mình xin key của 1-Calc được ko? ow:xson
cảm ơn bác nhiều
Mình cũng xài thử rồi cảm thấy tốt . Cám ơn bạn .
Đá đít này!

Sent from my GT-P6800 using Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019