Những phim mới ra rạp cuối tuần này: Logan Lucky, Shark Terror, Bad Genius...

Nam Air
15/9/2017 13:8Phản hồi: 61
61 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

toàn phim ko muốn coi
Mình đợi xem cô ba sài gòn thôi
nghia_hxn
ĐẠI BÀNG
7 năm
Sao không có phim nào cuốn hút hết vậy nhỉ? 😆
@nghia_hxn bác xem Bad Genius đi, xem xong thót cmn tim luôn chứ ko phải cuốn hút nữa :v
Phim Bad genius mới xem.
Phim nhiều pha kịch kính. Chính người xem sẽ bị mâu thuẫn nên ủng hộ gian lận hay trung thực.
Có thể rút ra vài bài học.
Đáng xem.
@Khoaitaykt công nhận ý bác, phim chả phải chủ đề đao to búa lớn gì, chỉ là mấy chuyện học hành thi cử mà nó cũng gây thót tim còn hơn phim hành động, mà nhiều người xem kêu kết chán rồi bảo cuối cùng biết ngay kiểu j cũng bị phát hiện mà thấy buồn cười 😆 thà như thi học kỳ hay hết môn ko nói chứ kỳ thi tầm cỡ quốc tế như SAT để tuyển sinh cho mấy trường ĐH Mỹ mà để gian lận trót lọt được thì nền giáo dục ko biết sẽ ra cái thể thống j nữa, nhất là để cho hai đứa dốt éo biết j được nhận học bổng qua Mỹ học đấy
Donrachel
ĐẠI BÀNG
7 năm
@The Purge bạn vừa tiết lộ nội dung phim đấy, sẽ làm ảnh hưởng đến những người chưa coi như mình 😔:(:(:(:(
@Donrachel cái này dựa trên sự kiện có thật vụ thi SAT năm ngoái hay năm kia ở Thái bị lộ đề nên phải cancel kết quả cả nước đó bác ạ, và phim về giáo dục nên từ đầu ai cx biết là gian lận never win rồi
HuyHayHoc
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Donrachel Coi trailer xong cũng biết mà bác. Phim dựa trên sự kiện có thật nên nếu mà không phát hiện ra cũng ko dựng thành phim được haha
Đã xem Chí Phèo, cũng tàm tạm nhưng dự la sẽ có phần 2 😁
dino_su
CAO CẤP
7 năm
Phim kd cuối cùng bh chiếu hả các bác, xem trailer thì cũng tàm tạm. Đợt xem " ngôi nhà ma ám" phim hợp tác mỹ + thái thấy lãng phí time nhất trong các phim kd đã xem. Chết cái trailer cũng hay mà phong cách kết hợp tưởng bất ngờ nhưng thất vọng vô cùng cái phim đó còn chán hơn cả anabeo2
Mr_HongHot
TÍCH CỰC
7 năm
Tại sao bên đó hay làm thể loại kinh dị thế nhỉ, hại thần kinh và tâm lý.
gaodenvang
TÍCH CỰC
7 năm
Bad genius con bé xinh vãi, cứ 1 phim thái cí 1 em xinh nhìn vcl
cuongpk
TÍCH CỰC
7 năm
Phim VN nhìn 2 vợ chồng kia là hết muốn coi =)) Hành động ko ra hành động, hài ko ra hài. Mãi mãi éo tiến bộ đc
Rạp hết phim nhập rồi nhập cả phim Thái.nhìn chẳng có phim nào đáng để bỏ tiền đi xem cả
Lue Amorous
ĐẠI BÀNG
7 năm
Xem phim Bad Genius 2 lần luôn đó m à cảm giác vẫn rất kịch tính. Nhiều bác nhìn mác phim Thái cái đánh giá vội quá. 😃
naby_102
ĐẠI BÀNG
7 năm
Trước mình ko để ý phim Thái nhưng tình cờ xem 1 phim Thái là
Thiếu niên bạc tỷ-Top Secret / The Billionaire (2011)
Công nhận họ làm phim hay, xem rất xúc động nữa và chỉ muốn lao ngay vào thương trường. :eek:
P/s: Phim dựa câu chuyện có thật về một cậu bé nghiện game đã nỗ lực kinh doanh và trở thành tỉ phú snack rong biển ở tuổi 19 như thế nào.

Lần này phải xem Bad Genius rồi.
TiaMi
TÍCH CỰC
7 năm
hôm kím phim vệ sĩ của deadpool đóng ko có xuất nay lại ra rạp toàn fim gì chả mún coi có fim lucky logan của jb thì lại 9h20 mới có fim thiên tài bất hảo bad genius thì chỉ con đúng hàng ghê đầu tiền,quay mặt ra về lại mắc mưa.Hôm nay cứ như là 1 ngày để tua nhanh cuốn fim "đời"

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019