Những phim siêu anh hùng của Marvel và DC Comics sẽ ra mắt từ nay đến 2020

Nam Air
30/6/2016 6:49Phản hồi: 76
76 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chắc đang bế tắc, chưa có hướng phim mới nên đào mãi vào thể loại này.
Mình không thích thể loại này
DC ra trước Marvel, thời DC tung hoành thì Marvel mới bắt đầu xuất hiện , sau bao năm lăn lộn phãi bán Spiderman, Xmen tưởng phá sản rồi thì giờ mới nổi thôi. cá nhân thấy siêu anh hùng bên Marvel toàn copy của DC
@anhlucky2 Siêu anh hùng của DC mạnh bá đạo quá, tiêu biểu là Super Man, còn bên Mv thì thấy có vẻ hợp lý hơn, như Nhện mà phải chế máy bắn tơ, hay Thor muốn bay thì phải quay tay...
Hóng Team cân Phật Tổ 😆
@Fbiprohj Phật tổ cũng không ăn thua đâu ông ơi 😃) mạnnh cỡ như enternity infinity death celestial ... còn bị giết
Sao bằng siêu anh hùng ở tinhte. Tinhte có kho kim cương mà chưa khai thác ấy chứ, tuy rằng đang khai thác nhẹ tìm Qc kiếm tí usd thôi.
namftu1114
ĐẠI BÀNG
8 năm
Siêu a hùng thì ở việt nam nhiều vô đối, ra đường lớ ngớ là các a các chị các chú, các bác ý đòi mạng luôn. các hãng phim mà qua việt nam lấy cảm hứng làm phim thì có mà đời chắt xem cũng ko hết.
dinhluong91
ĐẠI BÀNG
8 năm
Còn có 4 năm nữa thôi, cố lên. Gì mà yểu mệnh thế 😁
2020 các anh hùng sẽ xuất hiện hết trên màn ảnh, xong còn những seri tiếp theo của các vị đó mà. Mà giờ chả quan tâm mấy film vậy nữa :D
phuoc34
TÍCH CỰC
8 năm
riết coi mấy cái này thấy hơi nhàm rồi,
đơn cử như Spider-man làm đi làm lại miết

Lấy cốt truyện trong game ra làm phim còn hay hơn
Các bác không đọc truyện nên thấy nó nhàm phải rồi 😃 mình đọc chưa hết đc nhưng đọc rồi các bác sẽ muốn xem phim .
lilkabarru
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chris Pine vừa đóng trong Wonder Woman vừa đóng Green Lantern hả? o_O
libieu
CAO CẤP
8 năm
xem ra mấy rạp phim còn móc túi mình dài dài 😁
ngoctuowl
ĐẠI BÀNG
8 năm
Yêu thích bác Spiderman thôi 😁 Có bác nào giống e không?
I'm Owlman :v
Cố mà sống để xem hết đám anh hùng này 😁
khoái wolverine 😁
infinity hoành tráng vãi nhưng ko biêt sau khi hết 2 part Marvel có hứng làm secret war không nhỉ độ hoành tráng khỏi bàn siêu anh hùng chạm trán siêu ác nhân trên toàn vũ trụ hay phải biết :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Vn mình nhiều anh hùng lắm rồi, không cần nữa đâu,. Ra đường thì gặp anh hùng rơm, lên tinh tế thì gặp anh hùng bàn phím.
hóng avenger 3. đưa Thanos vào thì quá đủ lí do để stark vs caption hẹn hò trở lại, nhưng có vẻ như khung thời gian giữa hai phe này có vẻ cách xa nhau quá
Thích mỗi Thor 😁 avartar trên đẹp
WhiteGhost
TÍCH CỰC
8 năm
Coi bao nhiêu phim anh hùng cả năm trời thấy mỗi Sịp Đen vs Sịp Đỏ là hay nhất

Còn bác nào chê Batman ko hoành tráng bằng Ironman thì cũng bó tay, ng thích Batman ko phải vì độ hoành tráng, Batman trở thành một tượng đài đó chính là nhờ "sự ám ảnh"
Khanh Rô
ĐẠI BÀNG
8 năm
@WhiteGhost cái đó nhờ đạo diễn và biên kịch bạn. Batman ko thiếu phim bom xịt đạt giải mâm xôi vàng. Super man thì càng tệ hơn mãi mới có 1 phim ra hồn
WhiteGhost
TÍCH CỰC
8 năm
@Khanh Rô Superman và Batman trở thành tượng đài ko phải nhờ những bộ phim nha bạn ;))
Khanh Rô
ĐẠI BÀNG
8 năm
@WhiteGhost Thì nói đa số khán giả đại chúng thôi, dắt bạn gái hoặc ba mẹ gia đình đi xem phim DC thì xác định bị chê dỡ. Đâu phải ai cũng đọc truyện. Ác cái truyện thì toàn English ko phổ cập được. 8 tỷ dân mấy ai được như fan comic. Mà mà cái nghịch lý là phim hoạt hình về siêu nhân và batman lại cực hay =))
Giờ thích xem mấy phim chân thực, thực tế hơn mấy phim siêu anh hùng kiểu này.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019