Những sự thật thú vị về em bé và cách chúng sinh ra đời
Rất hay và hữu ích!/18 người
Nam Air
3 tháng trướcBình luận: 117Lượt xem: 16.448
Tỉ lệ tử vong cho sản phụ vẫn rất cao, vậy nên anh em có gia đình thì mình khuyên nên chăm sóc vợ mình một cách chân thành. Hai lần mình cùng vợ trong phòng sinh là hai cảm giác khác nhau hoàn toàn nhưng vẫn có một cảm giác xuyên suốt là lo lắng tột độ, cả cho mẹ và con.
@kytero Mình cũng vậy, Thực sự 2 lần vào phòng sanh với vợ đúng là 2 lần hoàn toàn khác nhau, mà lần nào cũng hồi hộp dã man!
Các anh em đều được sinh ra từ như thế đó nên hãy biết tôn trọng chị em hj
Bài viết rất ý nghĩa, thanks
Những thông tin và số liệu thực sự quá chi tiết. Bài viết hay quá 😁
Ngày nay có rất nhiều em bé sinh "thiếu tháng" nhưng hoàn toàn khỏe mạnh và đủ cân làm đau đầu giới khoa học, mới cưới có 6, 7 tháng mà đã sinh con!
Bé ảnh nền nhìn dễ thuơng quá
MỘT CÁI LỖ NHỎ TẠO NÊN MUÔN LOÀI. LOÀI NGƯỜI CHÍNH LÀ SAI LẦM CỦA TẠO HÓA.
Thấy viết 1900-2013 giảm tỉ lệ tử vong khi sinh con của thai phụ xuống 47%, giật cả mình, cứ tưởng 47% là xuống còn 47%, hoá ra là một khoảng 47%. Hú hồn.
Đàu tháng 7 vợ mình sinh em bé. Thông tin quá hữu ích. Cầu mong mọi việc được suôn sẻ
Tiến bộ của y học thế giới trong giai đoạn 1990 - 2013 đã giúp giảm tỉ lệ thai phụ tử vong khi sinh con xuống 47%
Thông tin này có chính xác không mọi người ơi. Nghe sợ vậy.
Muốn có con trai nối dõi tông đường tránh cảnh Tuyệt Hậu thì xác suất là 50/50 hả các nam thanh niên!? 😁 :p

Ai thích đẻ con trai like + cmt nào!? :p
hay mà nhiều quá
Mod kiểm tra lại năm 430 trước Công Nguyên nhé, lúc đó mới là thời Hy Lạp cổ đại chứ 430 SCN thì tận lúc Roman Empire sắp sập mất tiêu rồi 😁
Tỷ lệ tử vong 47% khi sinh nguồn ở đâu. Bậy hết sức
Quả thật chúng rất tuyệt!
Không có em bé nào sinh cả, mà là được sinh ra đời
Haha, cám ơn mod, bài rất hay, mình chưa có con nên đọc trước thấy thú vị quá
Vâng. Và thế là mình đã có thêm đc bé thứ ba 😁. Lần này là công chúa chớ k phải hoàng tử như hai lần trc nữa 😊
“Tiến bộ của y học thế giới trong giai đoạn 1990 - 2013 đã giúp giảm tỉ lệ thai phụ tử vong khi sinh con xuống 47%.”
Có vẻ diễn giải chưa đúng!?
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
hemilo+ 161VIPhemilo
9.380 bài đăng
0 bài đăng
0 bài đăng
hoangsytai+ 60CAO CẤPhoangsytai
3.268 bài đăng
MinhKhangPham+ 58ĐẠI BÀNGMinhKhangPham
622 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156