Những thay đổi trên Honda LEAD 2011
Didu
9 năm trướcBình luận: 120Lượt xem: 66.804
ko có đèn hậu led nhỉ, oto loại mới ra bg toàn dùng led, sao xe máy ko cải tiến 1 chút nhỉ 😁
LEAD thì chỉ được cái cốp rộng nên các chị, các em thích mua và đi thôi. Chứ e thấy k có j đặc biệt cả. mà càng ngày chất lượng xe và phục vụ ngày càng kém. Chán với Honda lắm. Hii. mà trong các bác có bao nhiêu bác Yêu xe " hòn đá" như "hòn đá":tôi yêu Việt Nam
ipad 2 giữ giá nhg so với tiền việt thì nó đâu có giữ ;))
Giá xe LEAD 110 của Honda VN lại bị nâng lên Head đút tiền vào túi,

"Honda VN "tài" thật, có mỗi cái chân chống điện từ thời Honda spacy, Suzuki avenis đến giờ mà cũng lăng xê thành công nghệ mới này nọ, đã thế lại còn móc túi thêm của người tiêu dùng thêm 3 triệu đồng. Qua đó thấy Honda VN "YÊU" Việt Nam thật !"" --> quá chuẩn

Cái chân chống phụ gia công ngoài thị trường chỉ đáng 200-300 nghìn, còn Honda làm đại trà thì chẳng đáng là bao. Trong khi đó cái vành chỉ thay đổi khuôn dập...

Xin Honda giải thích vì sao chỉ 2 chi tiết mới đó giá của Lead 2011 lại tăng tới 3 triệu đồng ? để theo đó giá ngoài đại lý lại tăng thêm tới 40 triệu đồng ?
Ôi chiếc LEAD là mơ ước của mình. Cái cốp để đồ linh tinh phê chết được. Nhưng mà hôm thứ hai mới coi giá xe trên web rùi mang đúng số tiền đó ra hãng SUZUKI làm một chiếc thật là nhanh gọn lẹ :bounce:
Con Hayate của em mua được hơn 3 tháng, chạy quá ngon, cốp thì để được 2 nón bảo hiểm loại nửa đầu. hùi trước tết thì Honda còn đỡ, qua tết lên vèo vèo..... nhà em không có chiếc Honda nào hết! hihi, mấy bác đừng chém em!
làm con Hay từ năm ngoái rồi, nâng giá cả chục củ đỡ làm sao đc 😆😃) sính thì sính chứ tiền vẫn phải xót chứ
tổng thiệt hại của em l là 27tr7 bao gồm xe và giấy tờ. limited luôn nha bác! nhưng bây h hình như tăng cũng 1-3 củ gì rùi đó bác! cái gì cũng tăng. hichic
nhìn sơ qua .chẳng có gì thay đổi.
nhìn thấy gứm hà.. đã vậy còn tăng giá... honda dạo này ở vn làm giá quá sức.. chán!
thằng Honda chó chết bắt anh em mua phải hàng đắt
Lead lên giá mắc quá thôi mình đi mua Vespa S có 73 chai cho nó lành :eek:
Mình bán chỉ có 41tr5 bao luôn giấy tờ. Nếu khách hàng nữ đăng ký đứng tên trên cavet thì sẽ giảm thêm 200k + bảo hiểm trị giá 66k + 2 lần thay nhớt. tinhte không có box mua bán Xe nên bạn vui lòng vào web giarebatngo.com.vn xem giá Xe
Mình chưa hề hạ cánh nhá bác, đã tiễn em nó vì leo lề, vì gầm quá thấp. Dù sao thì mua năm 2007 nên chia tay là vừa
Con này mông to , gầm thấp , thế màu cứ đua nhau mua ....... , đã thế còn bị đẩy giá .
AB thì còn tạm .
Em không thích bọn HD nữa vì lạm dụng uy tín và làm giá xe , không tôn trọng khách hàng ......

---------- Post added at 02:35 PM ---------- Previous post was at 02:33 PM ----------

Bác này up bài khiếp hồn nhẩy , thấy số lượng tăng vèo vèo ...............

---------- Post added at 02:36 PM ---------- Previous post was at 02:35 PM ----------

SUZUKI............ vừa đi vừa đẩy ................................................. ka ka.....
Ôi, tôi yêu tiền Việt Nam!
;)thôi anh em ta về ủng hộ xe Thống Nhất của ta cho vui vẻ. Thấy bảo dạo này cải tiến cải lùi công nghệ công gừng ghê lắm.
thêm cái chân chống đổ lắp ngoài chỉ có 200k cứ cho là chân chống xịn của honda 500k.thêm cái công tắc ngắt động cơ 500k nữa.cái vành thiết kế khác nhưng chắc giá tiền làm cái vành vẫn thế.vậy mà chém thêm mấy củ.:inlove:.thế này LEAD phiển bản 2015 cải tiến liên tục đắt bằng con SH bi giờ mất.hí hí 💣
nhà em bán chiếc này mới 100% luôn giấy tờ có 36tr chẵn hà :-j
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
hemilo+ 244VIPhemilo
9.804 bài đăng
0 bài đăng
0 bài đăng
quangthegtvtk49+ 84CAO CẤPquangthegtvtk49
5.055 bài đăng
Siêu nhân gầy+ 72CAO CẤPSiêu nhân gầy
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156