Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Những thứ mình đã phải kiểm tra khi chọn máy rửa chén

Duy Luân
20/1/2022 1:45Phản hồi: 81
81 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dattran17
ĐẠI BÀNG
2 năm
Có 1 con thì sướng biết mấy
mà chắc sẽ tốn rất nhiều nước🤔
cuc_gach1975
ĐẠI BÀNG
2 năm
@dattran17 Ít hơn rửa tay khá nhiều, mua sài 2 tháng thấy lượng nước giảm khó tin luôn.
falllove
ĐẠI BÀNG
2 năm
Đập bếp làm lại đi Luân!
--
P/s: from hàng xóm SAV
thanh mt
ĐẠI BÀNG
2 năm
chuẩn rồi bác, lúc thiết kế bếp cần phải tính kĩ xem sẽ lắp những thiết bị gì, mã nào, ở vị trí nào để họ còn thiết kế trước không thì sau sẽ phải khoan đục chắp vá. trước làm nội thất lên otofun đọc cả trăm trang về tủ bếp luôn.
như nhà e làm bếp 90cm cho cao, đứng đỡ mỏi lưng, lắp mrb còn thừa 1 khoảng lận
drogba
TÍCH CỰC
2 năm
Nếu đã có gia đình thì đừng bao giờ mua máy nhỏ nhé anh em, sẽ hối hận đấy. Cứ 13 bộ đổ lên mà chọn
Nhà Duy luân xài mảy rửa chén hiệu gì thế ?
tronghip2209
ĐẠI BÀNG
2 năm
Chưa thấy bác review con máy mới mua này
thang_a14
TÍCH CỰC
2 năm
mua nhà chung cư, nhọ nỗi ko đủ chiều cao lắp con máy nào. Nếu muốn phải phá tủ bếp nâng chiều cao hơi rối. Cuối cùng đành phải mua con máy Nhật. Công nhận nhỏ gọn thật ko như dòng Âu
Bác xử lý đục cái ống cjo nước vào nước ra cồng kềnh rồi.
Thợ gắn máy sẽ tự động biêta thiết kế lấy nước từ vòi rửa chén và thải ra ống rửa chén, bác k cần làm cái đầu chờ chi cho mắc công.
Về mua máy âm, bán âm, hay máy lộ thiên, thì cá nhân mình thích máy lộ thiên hơn. Đơn giản là sau này khi có di chuyển nhà, bác bê máy rửa chén ưua nhà mới để cái kịch là xong. Còn đối với máy âm, bác fai đảm bảo cái tủ âm của nhà mới có kích thước phù hợp, rồi tháo khỏi nhà cũ lủng 1 lỗ, nhìn kì cho chủ nhà mới nữa. 😁
@bestofstrongman Thợ gắn máy sẽ tự động biêta thiết kế lấy nước từ vòi rửa chén và thải ra ống rửa chén => thì mình đâu biết đâu :D phải đi mua mới biết chứ
ByGP
TÍCH CỰC
2 năm
Hôm nào làm bài review cách sử dụng máy, chức năng đi ông Luân ơi. Theo chân ông hốt con junger mà tìm trên mạng ít bài trên tay con máy này quá
thonguyen312
ĐẠI BÀNG
2 năm
quá trinh xử dụng máy rửa chén sao rồi mod Duy Luân ơi, mình giờ mới chuẩn bị mua

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019