Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Niềm mơ ước của bao nhiêu fan công nghệ. Mình biết nhiều anh em anti rất khó chịu và thắc mắc BAO...

6/6/2020 15:51Phản hồi: 16
Niềm mơ ước của bao nhiêu fan công nghệ. Mình biết nhiều anh em anti rất khó chịu và thắc mắc BAO...
Quảng cáo kiểu này thì hỏi tại sao bphone ko bán đc. Ko hiểu nhân viên bkav kém như thế này à. Hay bphone kém quá ko pr kiểu nào đc
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

1e960day
TÍCH CỰC
4 năm
Quảng cáo kiểu này thì hỏi tại sao bphone ko bán đc. Ko hiểu nhân viên bkav kém như thế này à. Hay bphone kém quá ko pr kiểu nào đc
iinvisible
ĐẠI BÀNG
4 năm
Bê phôn dù còn vài điểm chưa tốt như cấu hình quá lạc hậu, hđh lậu hay bị treo và nhiều lúc ko nghe gọi được nhưng đó là sp cao cấp của tập đoành công nghệ hàng đầu thế giới. Ae ko thể đòi hỏi giá thấp hay giảm giá dc.
@iinvisible Đấy, niềm mơ ước của a e là sở hữu 1 chiếc Bê mà ko giảm giá thì khi nào mới có trên tay đây. Vài lỗi lặt vặt đáng kể gì với chiếc đt siêu thông minh, giới nhà giàu Bai đu còn phải xếp hàng đăng ký
@bigdragon1102 niềm mơ ước của anh em là cái thằng @Lạc Việt 2020 cút khỏi đây, đừng GÂY WAR trên diễn đàn :_
Chưa thấy máy nào tự khởi động lại cho đỡ lag máy mà cũng tính là tính năng. Dùng Pixel 2 từ 2017, mỗi tháng chỉ phải khởi động lại một lần để cài update vào mỗi thứ hai đầu tháng, chưa bao giờ thấy lag là gì. Cái đó mới gọi là tối ưu phần mềm.
cuquynh
TÍCH CỰC
4 năm
mang mấy thằng nhân viên vô tung hô nhau nhiều vào
Huy.bn
TÍCH CỰC
4 năm
Ghê tở.m
Sao lại viết ra những dòng pr như này được nhỉ.
Dù có dìm ng khác bằng mọi cách thì vẫn k thay đổi được - lừa đảo là lừa đảo.
Vl, bị điên mẹ rồi. Doanh số BPhone không biết đươc bao nhiêu, mà dám chém là "iphone, SS lại gặp khó thêm rồi". Kinh thật, không tưởng tượng nổi, lại có cách PR khùng điên bất chấp đến như vậy @@
Đểu, bphone thì nhắm tới người ko biết công nghệ gì, chứ họ biết hàng bp là hàng lậu thì mua đâu.
P/s: trên vnreview, mọi người cũng anti, chả lẽ mấy cái diễn đàn công nghệ đều anti và mấy người thích bp thì mù công nghệ!!!
@Gà_Cục_Tác Suốt này sếp mày nổ trên fb rồi đến lượt nhân viên đi phá hết forum của ngta hả??????
@Gà_Cục_Tác @Lạc Việt 2020
asvet
ĐẠI BÀNG
4 năm
Từ note3 chuyển qua b3 thì bước tiến lớn rồi :v
Haizz😔
eanhkim01
ĐẠI BÀNG
4 năm
Điêu ngoa
Bphone cao và xa quá , tận Sao Hoả và Nam - Bắc Cực. Thôi mình ở VN mua Vsmart, Sam Sung cho nó dễ
Mèo khen mèo dài đuôi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019