Nơi hỏi đáp các thắc mắc cho máy NOKIA N8

ha7782
8/11/2010 12:11Phản hồi: 175
175 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dungkk93
ĐẠI BÀNG
12 năm
ai giúp e với, vừa mua xong mà đã thế
mọi người cho hỏi n8 có tha đổi cách mở khóa phím đc k?nêu được thì ai chỉ cho mình với
@ManhPro1994 cài phần mềm vô là dc chứ gì. qua box ỨNG DUNG- GAME
hx,điên thoại mình k cập nhật nhạc được,tuy nhạc có trong máy nhung chương trình phát nhạc cập nhật thì báo là 0 có bài hát nào!ai bít tại sao chỉ mình với
@ManhPro1994 chuyển nhạc vào thư mục E:/music xem
tình hình là n8 của em chụp ảnh chậm quá, chẳng hiểu tại sao, chụp ảnh lưu vào thẻ nhớ thì xử lý hết 1 đến 2 giây thui, nhưng mà chọn lưu vào bộ nhớ máy thì phải xử lý hết 7 đến 8 gjây, mặc dù ảnh chỉ có hơn 1mb máy em k mod camera, thẻ em class 4, còn trống 500mb, còn bộ nhớ máy còn 2,2gb, vậy tại sao xử lý chậm thế ae nhỉ?
anh em nào đã xài qua các bản cfw mod rồi thì cho mình ý kiến nên xài bản nào!trên mạng nhiều quá,không biết xài bản nào cả!
@ManhPro1994 mình đang dùng cfw v10 của vutaikt, rất là tốt
@ManhPro1994 khuyên bạn ko nên sài bản nào cả, mình đã sài tất cả các bản cfw của các bác trên này rồi. Đc cái này thì mất cái khác, tốt nhất là nguyên bản
steedboy
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tình hình là sau khi cài bộ bản đồ của OVIMAPS thì kg vào GOOGLE MAPS được, có bạn nào xử lý đc vụ này kg ???hic...
vào fb như thế nào hả pro ơi
funeo3970
ĐẠI BÀNG
12 năm
có bạn nào biết xuất xứ của N8 ở Viễn thông A k vậy?năm nào thì máy tốt k bị lỗi
nhờ các bạn giúp mình,có phần mềm nào xem được tivi bằng sóng 3g hoặc wifi (mà không thông qua nhà mạng) trên Nokia N8 không vậy?
Mong các bạn giúp đỡ.....
nhờ các bạn giúp mình,có phần mềm nào xem được tivi bằng sóng 3g hoặc wifi (mà không thông qua nhà mạng) trên Nokia N8 không vậy?
Mong các bạn giúp đỡ....
Mong các bạn giúp đỡ.........
Mong các bạn giúp đỡ...........
Mong các bạn giúp đỡ..............
dungkk93
ĐẠI BÀNG
12 năm
@le hong hanh có cái spb tv đó b, mỗi tội toàn eng
nhờ các bạn giúp mình,có phần mềm nào xem được tivi bằng sóng 3g hoặc wifi các kênh việt nam(mà không thông qua nhà mạng) trên Nokia N8 không vậy?
Mong các bạn giúp đỡ.............
nhờ các bạn giúp mình,có phần mềm nào xem được tivi bằng sóng 3g hoặc wifi các kênh việt nam(mà không thông qua nhà mạng) trên Nokia N8 không vậy?
Mong các bạn giúp đỡ............
Mong các bạn giúp đỡ...........
Mong các bạn giúp đỡ.........
Mong các bạn giúp đỡ........
download012
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cho mình hỏi là cài phần tcp-ip của n8 ở chỗ nào thế,n8 có bộ nhớ trong là 16G sao hình thấy máy chỉ ghi là 14.2G thôi, có ai bị thế ko ? và mình dùng mạng mobifone thì ko dùng đến dịch vụ 3G gì mà máy bị mất tiền cước ? có ai có cách chỉnh gì ko ? thank

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019