Nokia 5710 XpressAudio ra mắt với tai nghe không dây tích hợp

Didu
12/7/2022 7:12Phản hồi: 155
155 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ông này cứ loay hoay ra mấy cái khỉ gió. Chả ai mua.

Đợt trc e mua cái nokia chuối. Menu ngu thật các bác ak. Xog bán mãi mới đc.
maystar
ĐẠI BÀNG
2 năm
Bao giờ mới hồi sinh E71 đây?
Mr Gil
TÍCH CỰC
2 năm
thời buổi nt qua 4g phổ biến, rẻ tiết kiệm... cũng khó mà ủng hộ vì hoài niệm, thêm nữa là chất lượng gia công khá chán
boduc_oscar
ĐẠI BÀNG
2 năm
Ước gì có 1 con Nokia chạy S40 hoặc S60V3 như xưa, ko cần chỉnh sửa gì pm cả, mình sẽ mua 1 cái
Mấy con Nokia gần đây rất thất vọng: sóng và nghe gọi ko ổn định, phím ko ngon, pin nhanh hết, os thì cùi và chậm. Mất hết chất Nokia thời xưa.
Mình vấn kết nhất mấy con điện thoại Sharp có màn hình gập ngày xưa. Nhìn nó đẹp gì đâu. Mà hồi đó ko có tiền mà mua.
J4f
TÍCH CỰC
2 năm
máy này vẫn còn khách nhưng ít lắm. Cảm ơn Nokia đã làm mới lại những mẫu điện thoại đầy kỷ niệm này.
cuoang102
ĐẠI BÀNG
2 năm
Mình không hiểu điện thoại cơ bản thì 4G để làm gì?
@cuoang102 phát wifi, mấy con này cũng vẫn lướt được web, xem youtube, (vào nghe nhạc thôi chứ màn bé tí mà xem gì), google map, FB...thì có 4G cũng ko thừa
@cuoang102 Việt Nam cuối năm nay sẽ tắt sóng 2g, giữ 3g+4g. Khả năng tắt luôn 3g, chỉ giữ lại 4g
Nhiều nước khác đã tắt 2g, chuẩn bị bỏ 3g.

Chính vì thế phải chạy 4g thì mới dùng dc, chứ ko ai dư tiền cho chip tân tiến 4g vào 1 con cục gạch chỉ nghe gọi nhắn tin mà sóng 2g đã dư sức cho phí ra bác ơi.
cuoang102
ĐẠI BÀNG
2 năm
@megatroll vậy nhà mạng phải tăng chất lượng mạng 3,4G nhỉ, chứ chỗ mình ở là chỗ võng tín hiệu 4G của các trạm phát sóng các nhà mạng luôn
không đỉnh bằng ngày xưa.
dinhcongtoan
ĐẠI BÀNG
2 năm
Quan điểm cá nhân của mình là nếu đã remake lại đt cổ thì nên chọn những model có thiết kế đẹp, ví dụ các loại nắp trượt của N-Series ngày xưa kìa, quá đẹp luôn, mình thấy nắp trượt rất sang
@dinhcongtoan chuẩn luôn bác, em thấy ưng đám Nseries, Eseries dã man, nhất là đám vỏ kim loại hoặc viền kim loại. Nhìn đến h vẫn rất sang ý.
Nên hồi sinh dòng N-Series
An AppleZone
ĐẠI BÀNG
2 năm
Có lẽ mình sẽ mua chiếc Nokia 5710 XpressAudio trắng đỏ khá đẹp
Để trải nghiệm xong trưng vẫn đẹp , nhìn khá hoài niệm với dân 8x như mình
PS : chống chỉ định cho người nghiện smartphone và gamer
Tích hợp luôn tai nghe không dây thì đúng là tiện lợi thật. Nhưng mình băn khoăn không biết em 5710 này dùng chuẩn Bluetooth gì? Tai nghe và máy có hỗ trợ nghe nhạc chất lượng cao hay không? Pin của tai nghe có nghe được lâu không.
Này bán qua Châu Phi và mấy nc kém phát triển thì lại hốt bạc. Cơ mà 69euro thì hơi chát. 😁
GragonV
CAO CẤP
2 năm
Khá đẹp 😁
Con có tai nghe nhìn cũng lạ ghê
Chung Râu
ĐẠI BÀNG
2 năm
Hơ hơ, ông Nokia lạc hậu quá! 😆
Nếu làm hàng nồi đồng cối đá (chống sốc chống cháy nổ) chắc sẽ nhặt lại được ít thị phần chứ hàng loại này con nhà mình nó hỏi: bố ơi cái là cái gì.. 😅
Chán nhất là lại chạy KaiOS thôi . . .
Nhớ tên này ngày xưa mê là vì dòng chuyên nghe nhạc
Dị vãi 😁
giangvau
ĐẠI BÀNG
2 năm
giá cũng rẻ, có hàng ủng hộ 2c 2660 và 8210, nhớ lại ước mơ 1 thời sinh viên.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019