Nokia 7.2 chính thức ra mắt tại VN, giá bán: 6,190,000đ

Kính Cận 0_0
23/9/2019 11:6Phản hồi: 28
Nokia 7.2 chính thức ra mắt tại VN, giá bán: 6,190,000đ
Chiều nay 23/9, HMD Global chính thức ra mắt Nokia 7.2 tại Việt Nam, với giá bán hấp dẫn chỉ 6,190,000₫, kèm quà tặng phiếu mua hàng, hay quà khuyến mãi tùy hệ thống các đại lý có thể khác nhau, anh em tham khảo thêm nơi bán. Bên cạnh Nokia 7.2, HMD còn giới thiệu 3 chiếc điện thoại cơ bản, bao gồm: Nokia 800 Tough, giá bán 2,490,000đ; Nokia 2720 Flip, giá 1,990,000₫ và sau cùng là chiếc máy giá rẻ nhất Nokia 110 là 469,000đ.

Xem thêm: Mở hộp Nokia 7.2

Video mở hộp Nokia 7.2

Anh em đang quan tâm sản phẩm nào và mức giá cho Nokia 7.2 theo anh em có thật sự hấp dẫn hay không, mời anh em chia sẻ bên dưới nhé. Ngày mai mình sẽ chia sẻ video mở hộp Nokia 7.2 cùng anh em sau nhé, anh em muốn test những gì có thể chia sẻ mình gom vào clip chia sẻ anh em tiện theo dõi 😁
28 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Con 800 Tough đắt thế !?
7.2 thì ngang vs con 7 Plus trc đó mà giá h rẻ hơn giá gốc của con 7 Plus
@MrMedic229 So thời điểm ra mắt 7.2 rẻ hơn nhiều so với Nokia 7 Plus nha 😁
Nokia 6.2 đâu rồi nhỉ?
ngdung29
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ơ thế 7.2 ra mắt se thay thế cho 6.1 plus ak
7.2 mà 6tr1 thì sao bán được, thêm vài trăm mua 8.1 cho rồi
@Trần Nghĩa Thành Nếu so thì so cùng thời điểm ra mắt, chứ ai so giá con mới ra mắt với con máy bán hơn 1/2 năm rồi, con ra sau hỗ trợ cập nhật mới lâu hơn, màu sắc mới, có camera góc rộng... :d
@Kính Cận 0_0 Điện thoại tụt giá nhanh lắm so như bác thì nói làm gì
Mà android one vẫn update sau pixel vs oneplus nhé chưa hẳn là nhanh đâu
@Đông June Nếu xét giá người ta xem giá cùng thời điểm ra mắt chứ ai so giá một con máy mới ra mắt, với một con máy ra mắt đã lâu thì giá nó đương nhiên giảm rẻ hơn rồi, con máy mới ra mắt thì cũng trang bị này nọ mới, cập nhật lâu dài hơn, so thế thì sao so được anh em. Còn Android One thì cập nhật nhanh so với các máy Android khác ngoại trừ với Pixel con cưng Google trong nhà thì lúc nào chẳng nhanh và ở trên mình đâu có nói gì vụ cập nhật này đâu 😁
@Kính Cận 0_0 Khổ nỗi con mới ra mắt cấu hình lại yếu hơn con ra mắt trước đó
Nếu bỏ ra từng ấy tiền đa số người ta sẽ chọn 8.1 thay vì 7.2
Camera 48 mp có thể chụp đẹp hơn camera 13mp trên Nokia 8.1
Thiết kế 7.2 có thể thời thượng hơn 8.1
Cập nhật phần mềm trên 7.2 sẽ lâu hơn 8.1 vì ra mắt sau
Nhưng với người dùng họ không quá quan tâm camera hay thiết kế lắm dại gì họ bỏ số tiền ấy mang về con máy hiện năng kém hơn
Hãy là người dùng tinh tế đừng để các hãng đánh lừa
@Đông June Ai mà so giá con mới với con cũ, Nokia 7.2 ra để thay thế cho Nokia 7.1 hay Nokia 7 Plus đã ngừng bán trước đây, anh em ai thích 8.1 thì chọn, ai thích 7.2 thì chọn mỗi máy có ưu điểm riêng của nó mà, và cụ thể là 7.2 mới ra mắt hiện được nhiều anh em mua đấy thôi 😁
RaiChu9x
TÍCH CỰC
5 năm
Mặt lưng đẹp nhất trong đám nokia rồi,mua hoangha tầm 5tr,quá ngon.
nininana
TÍCH CỰC
5 năm
Giá thơm rồi làm đoán 6990k. Không có ozo audio thì hơi buồn. Con 8.1 mới dùng hơn tháng kính cam xước bấy nhầy.
Duythait9
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thề luôn là màn hình giọt nước nhìn xấu vcl, thà tai trâu nhìn còn hay hơn
nininana
TÍCH CỰC
5 năm
@Duythait9 Đồng quan điểm
nininana
TÍCH CỰC
5 năm
Con 7.2 có người nói khung viền nhựa có người nói kim loại rốt cuộc là gì anh kính cận
@nininana Nokia 7.2 2 mặt kính trước và sau, bộ khung kim loại bên trong và họ phủ polymer composite bên ngoài, với cách xử lý này thì những vạch ăng ten trên máy sẽ được dấu đi không còn thấy nữa. Giống như Nokia 5.1 Plus cũng khung viền kim loại bên trong, và bên ngoài họ phủ lớp polycarbonate 😁
nininana
TÍCH CỰC
5 năm
@Kính Cận 0_0 Ko bit xử kí thế này có bền hơn kim loại như 8.1 ko. 8.1 viền kim loại bên hông xước bấy nhầy
@nininana Bền thì do mình dùng cẩn thận nữa chứ, kim loại hay kính cường lực mà dùng ném luyện thì cũng trầy hết à 😁
nininana
TÍCH CỰC
5 năm
@Kính Cận 0_0 Chắc phải làm một con so sánh với 8.1 😃
@nininana Thích thì chiến thôi rồi rì viu anh em xem 😁
Giá này khó cạnh tranh rồi
@Đông June Với những gì có trên máy thì giá trên là hấp dẫn rồi 😁
Nhiều khi muốn lấy con Slip hơn ấy chứ
QVinhAMD
ĐẠI BÀNG
5 năm
con chip 660 hình như hỗ trợ cam tối đa là 25mb mà ta, sao em này cam lên tới 48mb dữ vậy??? bạn nào rành nói cho mình biết với
@QVinhAMD Vụ này đợt trước báo nói nhiều lắm rồi mà ta 😆
QVinhAMD
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Q.Dragon nói nhiều mà mình chưa thấy nên hỏi thôi bạn ơi, Nếu bạn biết thì bạn cứ nói cho mình và mọi người .... 😁
@QVinhAMD Đây này bạn hồi ra con RMN 7 cãi nhau nhiều lắm rồi ấy :v
@QVinhAMD https://www.google.com/amp/s/cellphones.com.vn/sforum/camera-48mp-tinh-nang-huu-ich-hay-chieu-tro-quang-cao-moi-cua-xiaomi?utm_source=sforum&utm_medium=thi-truong&amp

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019