Nokia 7 plus, chiếc điện thoại nokia android tốt nhất mình từng dùng...
Kính Cận 0_0
10 thángBình luận: 12
Nokia 7 plus, chiếc điện thoại nokia android tốt nhất mình từng dùng...
Chiếc điện thoại Nokia Android ngon nhất mà mình từng mua về dùng Nokia 7 Plus, trước đó mình dùng lâu nhất là Lumia 1520, nhưng rồi sau này chiếc Nokia 7 Plus lỗi phồng pin dù vẫn còn trong thời gian bảo hành (từ lúc đó mình bỏ nó góc tủ chán chả đem đi theo chụp hình, dù trước đó mình dùng nó làm máy chính chụp hình trong những chuyến đi du lịch xa).

Nokia Mobile gần như đuối trong cuộc đua khi mà smartphone tầm trung hay cao cấp fans chờ mãi mà chẳng thấy... Những fans trung thành, lâu năm họ cũng dần quay đi, trong xây dựng thương hiệu việc ra mắt một sản phẩm mới thì dễ có khi chỉ vài tháng, năm, nhưng để xây dựng được lòng tin, cộng đồng và fans yêu mến có khi mất cả 5 - 10 năm...
Xin lỗi anh em web bèo quá, tiêu đề mình viết hoa mà nó thành viết thường, đã chỉnh lưu xong coi lại vẫn là viết thường 😔
@Kính Cận 0_0 MÌNH VẪN ĐỌC THẤY BẠN BIẾT HOA MÀ
@TmmMinh3128 Hụ hụ 😔
Ảnh chụp Màn hình 2020-05-03 lúc 10.27.49.png
Nokia 7plus vẫn còn quá đẹp và ngon nhưng vì lỗi cổng sạc nên mình đã cho em nó ra đi.
3 con Nokia Android mà mình thấy ổn nhất:
1 - Nokia 7 plus
2 - Nokia 6 2018
3 - Nokia 2.1
Còn lại thì ko còn đẹp rồi, thiết kế cứ chơi nhỏ giọt nhìn xấu cả ra, mà toàn thấy Pakistan và Ấn Đụ ủng hộ để tự thủ dâm tinh thần với nhau thôi 😆 được 1, 2 con là chơi nốt ruồi. Phần mềm phải đi mượn của Sharp fork lại chứ có tự làm đâu !? Thiết kế phải nhờ Foxconn, trong khi đó Foxconn chuyên sản xuất chứ có chuyên thiết kế gì nhiều đâu, logo cứ phải để ra màn hình mất hết phong thuỷ 1 cái điện thoại cmn rồi
Còn bảo hành mang ra đổi được viên pin mới,mình dùng 8.1 được thay cho màn mới kèm bộ khung mới luôn, được nửa máy mới. Đã từng dùng Nokia 7 plus. Chờ Nokia 9.3 xem thế nào.
6.1 plus cũng OK lắm bác
theeonao
ĐẠI BÀNG
10 tháng
7plus của mình bắt đầu có hiện tượng bị khựng lag đơ màn hình rồi
Mr BĐT
ĐẠI BÀNG
10 tháng
Hồi nhỏ mình fan cuống NOKIA nhưng từ khi di động chuyển qua cảm ứng thì NOIKA k còn giữ vị thế. Thiệt là bùn quá!!
Nokia 7.2 mua 5tr ngon mà bùn khi xuống giá 4tr
7 plus xài tốt thật
Giờ này ai còn dùng Nokia nữa
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019