Nokia C3 và C5 sẽ ra mắt ngày 26 tháng 1 tới?

niky
22/1/2010 3:18Phản hồi: 31
Nokia C3 và C5 sẽ ra mắt ngày 26 tháng 1 tới?
Nokia đã từng đăng ký tên mã di động bắt đầu bằng chữ X, C cho các sản phẩm trong tương lai của mình. Trong năm 2009 vừa qua, chúng ta cũng đã có được 2 chiếc di động dòng X đầu tiên là X3 và X6. Và nay, thông tin về những chiếc di động dòng C cũng đã được rò rỉ.

Hai ngày qua, rất nhiều nguồn tin và diễn đàn công nghệ nước ngoài đều đồng loạt đăng tải tin tức về một bảng kế hoạch nhập khẩu di động của một nhà mạng tại Indonesia. Trong bảng kế hoạch đó (hình bên dưới), có đưa ra thông tin về 2 chiếc di động dòng C là: C3C5. Sản phẩm mang mã C3 (C3-00, RM-614) được cho biết là: hoạt động trên băng tần quad-band GSM, có tích hợp Wi-Fi và Bluetooth, trong khi đó C5 (C5-00, RM-645) không có Wi-Fi, nhưng lại có thêm kết nối di động HSDPA.

Không chỉ có C Series, gần đây cũng xuất hiện rất nhiều tin đồn về sản phẩm của Nokia như: N87, mang camera 12 megapixel, hay một phiên bản thuộc dòng E lạ mắt và một số di động 2 sim... Vào ngày 26 tháng 1 này, Nokia cũng sẽ có một sự kiện ra mắt điện thoại di động mới. Chúng ta hãy cùng chờ xem!

Nguồn: UnwiredView
31 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chờ 1 em 2 sim 2 sóng ra sài thử xem nào, hy vọng Nokia sớm lấy lại thị phần đã mất của mình.
bebe2009
TÍCH CỰC
14 năm
Thật sự là điện thoại 2 sim nghe sao sao, cứ như tàu, không chuộng :p
Đồng quan điểm .
Mình chỉ thích loại 1 sim , 1 sóng.
hongson68
ĐẠI BÀNG
14 năm
bạn nói thế chưa chắc đã đúng... Nó tiện cho công việc hơn nhiều đấy \m/ đang mong chờ nokia ra 2 sim 2 sóng \m/ nhưng mình dùng BB =.='
@@ Ý bạn này làm mình cứ nghĩ là "Tàu" phát minh ra 2 sim 2 sóng, ai làm giống thì là " cứ như tàu", nghĩ cũng đúng thôi IP làm cảm ứng đa điểm, ai làm màn hình cảm ứng ( dù ko đa điểm) cũng kêu giống Ip thôi, lí luận Crazy iP users là thế.
Bạn ơi! Bạn có biết là toàn bộ thị trường Châu Á- TBD (trừ Nhật bản và Euro) là không có hàng Nô trung quốc. Khi mà nhà máy sản xuất điện thoại lớn nhất thế giới của Nô chỉ cách Bắc Kinh có mấy h xe hơi.
Bạn nên chấp nhận sự thật này. Trừ phi bạn có hàng xách tay từ Nhật hoặc Euro. Nên khi bạn mua hàng của Nô thì đều có dòng chữ "Made by Nokia". Còn nhà phân phối của chúng ta như FPT, Dầu khí,...v.v đều thể hiện rõ là xuất xứ: Trung Quốc mà.
Vậy bạn đang sử dụng điện thoại di động của "tàu" còn j.
cứ fảii nói là xài BB để cùng wan điểm với đa số ng xem BB là nhất ah,h BB tràn lan ở VN rồi,chẳng còn độc và lạ như xưa nữa đâu,
Oh.. cho doi Nokia ra 2 sim 2 song xem sao nhe. Hy vong se laythi phan da mat.
A, thế là sắp có Nokia S40 qwerty 2 sim 2 sóng 2 thẻ nhớ TV analog hô hô
xtmg1
CAO CẤP
14 năm
dùng 2 sim rất tiện
chỉ tiếc là hiện tại k có hàng chính hãng mà mua,toàn hàng TQ
Máy 2 sim của SAMSUNG thì giá quá cao
Mong chờ sự đột phá công nghệ của Nokia trong đợt này, những dòng đang có trên thị trường chán quá
vjrus
TÍCH CỰC
14 năm
bác nói cứ như đúng rồi , kô có tiền mua còn bày đặt liệu nó ra cái máy loại mới công nghệ hiện đại thì bác giám mua kô toàn nói phét , cả một đống chất xám trong đó chứ kô phải ít đâu
k biết lần này có thay đổi nào về thiết kế k nhỉ.
Chẳng biết Nokia đang tính toán những điều lớn lao gì để lấy lại cái ngai vàng của mình bao lâu nay ... please wait ....!
trongsy89
ĐẠI BÀNG
14 năm
mình rất thích Nokia , mong là sẽ có sự đột phá mới , đang chờ Nokia ra cảm ứng dung đa điểm , hjhj
2 chú c5 và c3 nhập từ Tầu khựa. Còn Samsung E 1390 nhập từ việt nam. Thật là tự hào
Ra C3 và C5 rồi sao ko có C4 nhỉ
Voldedore
ĐẠI BÀNG
14 năm
Nokia tuy là 1 thương hiệu nước ngoài nhưng khá mê tín, họ ghét số 4 (sợ thì đúng hơn), số 4 (tứ) phát âm theo tiếng Hoa khá giống chữ "Tử" nên Nokia muốn tránh. Nên bạn thấy chúng ta có 1xxx, 2xxx ... dài dài tới các dòng N, E ... nhưng không thấy 4xxx là vậy. Nên chắc là lý do đó mà ko có C4 😁
riverlong
TÍCH CỰC
14 năm
khi nào nokia mới sx loại 1 sim 2 sóng nhỉ ?
thanz
TÍCH CỰC
14 năm
nghe cũng đúng mà câu cuối chuối chuối sao đó, chắc fame.
Quay trở lại, nếu nokia ra 2 con này 2 sóng thì quá tốt ( an tâm hơn mấy loại hàng trôi nổi), 1 bên xài viettel 3G, 1 bên beeline gọi điện,... cháy pin. Hy vọng pin khỏe tí.
hê hê sao nokia lại cho ra x3 x6 và c3 c5 vui nhỉ, chẳng bù cho nseries cho ra 70 va 90, e cung chẳng kém toàn những con số lớn, bây giờ ra những con số thấp chủng 12345 hê hê
oh,thằng bắc kì này ở đâu chui ra thế
Người Việt Nam chửi người Việt Nam này, đẹp mặt quá =)).

Cái bả ngày xưa Pháp thuộc nó cấy vào đầu dân đen thất học để thực hiện chính sách "Chia để trị" đến giờ vẫn còn có người nghĩ thế, truyền từ đời này sang đời khác mới ghê chứ...

Mod tinhte.com ít chịu kiểm soát mấy cái vụ này quá nhỉ, bốc mùi zz.
cponline99
ĐẠI BÀNG
14 năm
bố mẹ mày k dạy dỗ mày ah !
minhduc89tn
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mịa . chăg lẽ cả rum lại cho mi một trận bi giờ . Định chia rẻ dân tộc hả . Việt Nam là một . Đề nghị mod kiểm soát nếu còn dở trò ban nick lun cho chừa .
khanh1712
ĐẠI BÀNG
14 năm
Vậy là sắp được sài hàng 2 sim chính hãng roài !
Tớ mong Nokia cho ra con 2 sim,để ko xài hàng china nữa ( có đến 3 sim )
Ko biết giao diện 2 sim của nokia như thế nào,cách sắp xếp fím gọi ra sao
Hy vọng là khác china
promano
TÍCH CỰC
14 năm
Cứ nghe thấy 2 sim là e thấy tàu tàu là sao nhở? :p
Theo mình ngĩ thì sámung làm dc Nokia cũng làm dc thui!Vấn đề là thời gian và công ngệ!
Mình thì thích 1 cái nokia 2 sim chạy trên S60 hơn!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019