Nokia Cooker V.3.0

umerumo
3/10/2012 2:22Phản hồi: 15
Nokia Cooker V.3.0
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

co gi moi' o ban nay ha bac'.gioi' thieu ti' di nao
NCMINHHD
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đúng lúc FW FP2 ra đời , test thử luôn .
Hix hi vọng nó chạy đc!vì cái bản 2.9 của mình nó k cho dùng 2 hôm nay òi!bắt cập nhật mà k tìm đc!thanks😁
e tưởng Nokia gỡ FP2 xuống rồi cơ mà 😔
kien1674
ĐẠI BÀNG
12 năm
bản 2.9 chạy với cái Run as date là ok, ko có gì mới down về để dành 😆
@kien1674 hướng dẫn cụ thể đy bạn ^^ thank
Cò ai có thể hướng dẫn đầy đủ hơn có phim và hình ảnh về cái cook này không , nghiên cứu mấy bài đọc kia sao thấy khó hiểu quá ah , những từ bung ra ném vào nó là những mục nào vậy
kien1674
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nguyengoctuan2207 Bung, ném, quăng...tiếng Việt thế nào bạn cứ làm như vậy là dc 😆
@nguyengoctuan2207 bung ra nghia la mo file do len bang nokia cooker.nem tuc la coppy no vao.con vao muc nao thi phai co huong dan cua moi nguoi.ok chua.vua doc va vua lam ban ah
thanks đã share 😁
😔 vẫn miệt mài nghiên cứu 😁
@nguyengoctuan2207 cố gắng lên.dead phone vài lần là biết ngay ấy mà:D
sao mình cài ko đc nó báo lỗi "unable to find a vesion of the runtime to to run this app" có ae nào biết chi dùm mình với
bác ơi em cóa 1 chút việc mong bác chủ thớt ae tinhte với các bro giúp em...

1. em có down về 1 cái mod thay đổi cột sóng thành 5,5G... Vậy các bác cho em hỏi em có thể chép cái file đó vào
Flie .core hay File .rofs2 hay Flie .rofs3 hay File .uda (trong gói cài FW) được không hở mấy bác...

2. em muốn cài một số ỊT-FÉCH (hiệu ứng) cho nokia e6-00 nhưng chẳng biết dùng phần mềm nào xin các bác giúp...

3. em có nghe là muốn cài ỊT-FÉCH (hiệu ứng) thì down nó về rồi chuyển nó vào ổ C:/ hay gì á (em cũng không rành nữa)... CÂU HỎI CỦA EM LÀ: nếu down cái ỊT-FÉCH (hiệu ứng) về thì em có thể cài nó ở
Flie .core hay File .rofs2 hay Flie .rofs3 hay File .uda (trong gói cài FW) được không hở mấy bác...

CÂU HỎI PHỤ:p làm sao bung file FW ra được hở mấy bác (em hỏi hơi ngu xin đừng chửi em 😃 )

Lời cuối cùng em muốn nói là EM XIN TKS MẤY BÁC MẤY ANH CHỊ EM TRÊN TINHTẾ ĐÃ ĐỌC QUA CÂU HỎI CỦA EM VÀ EM XIN TKS TRƯỚC Ạ.... MONG CÁC BÁC GIÚP EM ÚT VỚI... :d

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019