Nokia đã bán C7-00 tại một số nước châu Âu

niky
11/10/2010 8:56Phản hồi: 32
Nokia đã bán C7-00 tại một số nước châu Âu

Ngay sau N8, môt chiếc di động cảm ứng khác, cũng sử dụng Symbian^3 là C7-00 cũng đã được Nokia chính thức phân phối tại một số nước châu Âu. Không trễ hẹn nhiều lần như N8, C7-00 chỉ mới được ra mắt tại Nokia World 2010 cách đây chưa đầy 1 tháng. Máy nổi bật với thiết kế nhôm, mỏng, thời trang, màn hình cảm ứng AMOLED 3,5", camera 8MP hỗ trợ quay HD 720p. Giá bán đã có thuế hiện nay tại Phần Lan là €439, tương đương 614 USD (khoảng 12 triệu VNĐ).

Bạn có thể tham khảo lại chi tiết cấu hình của máy tại đây. Đoạn quảng cáo cho C7-00 cũng được Nokia phát hành cùng lúc.

Nguồn: Nokia Phần Lan
32 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái màn hình nhìn ok rồi. Thiết kế máy này mình khá là thik. Nữ dùng cũng khá là đẹp ^^!
hình chụp kô đẹp = nhìn clip nhỉ... kô bóng = ... thík em này 😁
Cấu hình không biết thế nào nhưng giá cao hon N8 nhỉ? camera cũng chỉ 8 mpx.
Em C7 này có giá ~12tr thì chả có lí do gì chiếc N8 lại có giá ~10tr cả. Mai Nguyễn tung tin đồn để PR rồi . . . Haizz
sau này mod viết bài ko nên kèm theo cái thông tin là qui đổi ra VND thì bao nhiêu tiền vì toàn sai bét cả, sp bán ở các quốc gia khác nhau thì có giá khác nhau , ở nc giàu thì bán giá cao , nc nghèo hơn thì giá thấp hơn tí miễn sao cao hơn giá vốn , nsx có lời là ok . Vd như Apple bán 1 cái Mac Book ỡ Mỹ 1000 USD , nhưng ở châu Âu thì 1000 EUR . Giá cả dựa vào mức độ thu nhập của quốc gia bán hàng thui . Con C7 ở VN chắc ko hơn 8tr đâu .
Dạ đó không phải là một thông báo về số tiền tại thị trường Việt Nam. Đó là con số quy đổi theo giá trị của nhiều loại tiền tệ thôi ạ. Em dựa trên Google để đổi ra thôi ạ.

Xin nhắc lại là nó không phải là giá tham khảo tại thị trường VN. OK chưa ạ? Cái nào là giá chính thức tại nước ta thì em sẽ thông báo rất rõ. Chỉ là các bác không chịu xem kỹ nội dung hoặc ko hiểu câu văn thôi ạ!

Em cám ơn!

Thân!
chuẩn không cần chỉnh! em dám cá. dá cùi nhất cũng xấp xỉ N900, có khi còn cao hơn khoảng 2tr là khác.
kennho123
ĐẠI BÀNG
14 năm
C7 đẹp được màn hình cảm ứng amoled thì quá tuyệt
umumti
CAO CẤP
14 năm
Có một thực tế là khi Win7 ra, hình như mọi sự chú ý đổ dồn vào Win7 nên em Symbia này trông bị cô đơn quá!
pacman10116
ĐẠI BÀNG
14 năm
sao nokia ko thay cái hình nền mặc định đi nhỉ. để cái nền ko bắt mắt người mua cũng có ấn tượng không tốt
Em này giá cao hơn cả N8 cơ à?
WP7 tung ra nhìu cu' ... thấy sym nhà ta có vẻ cô đơn sao ấy....😔

tôi đồng ý với pác khoản này... dù là fan của NOKIA nhưng sự thật là hem thik jao dien cua sym có vẻ cổ điển ....... trong khi có jao dien của mấy e SS thì cực cool... muốn thêm icon hay bớt đi một cách nhanh chóng và cute nữa... phải chi sym nhà ta cũng có thể như thế... nhưng dù sao thì cũng đang rất mong đợt sự đột phá của Meego => Nokia chaizzzzo....
bmw_125i
TÍCH CỰC
14 năm
Mình tin rằng N8 kô có giá 10tr đâu!
Giá C7 chính hãng ở EU 12tr cho thấy N8 mà Mainguyen tung ra nhầm tấn công các hãng bán phiên bản Quốc tế mà thôi. Và họ đã thành công phải kô mọi người 😁
Sao giá lại 12 triệu nhỉ. Mình nghĩ là tầm 8-9 triệu là hợp.
Khi nào về VN chính thức và giá cả chính hãng là nhiêu
dodonine
ĐẠI BÀNG
14 năm
mình nhớ giá công bố hồi trước có 8~9tr thôi mà. hy vọng giá này là giá ảo như của N8 xách tay bên NC thôi. C6-01 mà cũng đội giá như thế thì...khóc. đang chờ em này, N8 hơi quá tầm....
mrdanny
ĐẠI BÀNG
14 năm
em này mà giá 12 củ thì chả có lý do gì mà N8 lại giá 10tr cả
xem ảnh thì thấy em này ko đẹp,nhưng nhìn clip thì ok đấy
em này trông ngon phết, chụp ảnh 8.0 cũng ngon, nhưng giá 12tr thì chát quá
smartphone WN7 vừa ra mắt nhìn phê hơn con này nhưng vãn thích phong cách của nokia,tiếc giá hơi chát
soskhanh
TÍCH CỰC
14 năm
Thiết kể vỏ mặt trước của em này có vẻ giống mấy em cảm ứng Corby của Samsung quá nhỉ?
Với thông tin về giá của C7 mình lại có nhiều lí do để nghi ngờ cái giá của N8 bán ra tại VN khoảng 10t là không chính xác.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019