Nokia giới thiệu E7 ở thị trường Việt Nam, giá 14,99 triệu đồng

sonlazio
23/3/2011 5:5Phản hồi: 283
Nokia giới thiệu E7 ở thị trường Việt Nam, giá 14,99 triệu đồng

Nokia vừa giới thiệu chiếc điện thoại đầu bảng của mình là Nokia E7 ở thị trường Việt Nam. Là dòng sản phẩm dành cho doanh nhân và thuộc series cao cấp Communicator, E7 có cấu hình cũng như thông số kỹ thuật cao nhất trong số tất cả các máy Nokia ở thời điểm hiện tại. Sản phẩm sẽ được bán từ ngày 26/3 tại các siêu thị điện thoại di động trên toàn quốc với giá 14,99 triệu đồng.

Tinhte.vn đã từng có dịp trên tay Nokia E7, bạn có thể tham khảo tại đâyđây. E7 là chiếc điện thoại có thiết kế rất đẹp, chất lượng phần cứng xuất sắc cùng màn hình cảm ứng điện dung AMOLED CBD 4 inch cho chất lượng hiển thị tuyệt vời. Nhược điểm của E7 CPU chưa đạt tốc độ 1GHz như những đối thủ cùng đẳng cấp. Dù vậy, CPU của E7 cũng đủ sức giúp máy hoạt động nhanh nhẹn khi mà Symbian^3 là một hệ điều hành khá nhẹ.

Video mở đầu của giám đốc Nokia Đông Dương và phần thi làm thơ cho E7

283 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

01 câu thôi. Quá đắt.
Kinh Thật🆒 Nó kìa:hot:
Và nhanh mất giá nữa chứ
demonvn
TÍCH CỰC
13 năm
ui thèm wá, chắc rớt giá nhanh thôi. Tiếc cho N97 một thời của mình. Sẽ chẳng bao giờ xài tiếp Nokia trừ các dòng đt bình dân.
Giống em rồi....................................................
anh em giong nhau qua', mia thang nokia lua em mu'c con n97 luc do khoang 700 usd ma dung nhu shit. May ma ban lai dc 10tr =)). Sang sai iphone 4 cho lanh
xeko89
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chẳng biết Nokia ra cái này để làm gì? Giá quá chát cho 1 điện thoại quá bình thường trong 1 thị trường điện thoại đang phát triển chóng mặt hiện nay
NóKìa em chỉ sử dụng 1200 thui,mấy cái smartphone của nó làm kiểu dáng không đẹp gì hết, với lại thấy symbian nản quá
Con này nhìn khá đc nhưng giao diện của Nokia xấu quá. Ko biết có bị như N8 ko nhỉ.
E7 không có gì đặc sắc vẫn là nền tảng sắp chết Symbian^3. Không ai dám khẳng định Nokia sẽ tiếp tục phát triển OS này nữa, cuồi năm sẽ là nhưng điện thoạ WP7.
Em này mà chạy android thì giá này là hợp lý
yunneg
TÍCH CỰC
13 năm
bác này nói có suy nghĩ không vậy, con này chạy nếu chạy android mà màn hình chỉ 360x640, chip chưa tới 1ghz chứ đừng nói 1ghz 2 nhân xu hướng hiện giờ, thì cái giá 15tr mà hợp lý chổ nào vậy
shizuaka
ĐẠI BÀNG
13 năm
cái này được vài ngày là tụt giá ác liệt cho mà coi
CPU 1GH và 2 nhân thì tốt, giá này khó cạnh tranh;
Khéo số phận lại giống em N8 ;
với giá này thì cấu hình phải : CPU 1Gh ram 512MB; Androi 2.2 ;16GB;

Chỉ kết Nokia: Bền, Pin trâu;
PS: Symbian cũng nhanh, tiết kiệm pin;
Trời ạ,mấy cái đó mua mấy con bình dân như 523x làm cũng được cần gì mua mấy con mắc tiền,còn mấy cái CFW và Mod bên PDAviet hướng dẫn đầy ra có gì khó đâu,chắc bác mới biết nên thấy mình làm được vậy là pro. Nói chung mình chỉ muốn nói không nên nói người này hay người nọ nguy hiểm,núi này cao có núi khác cao hơn
s60v5 khác symbian^3 bạn a`..
s60v5 mod cfw 5800 thì mình mod chán rùi..
pro hay ko pro thì mình cũng chả nói đến..
N4m_n0oJ3
ĐẠI BÀNG
13 năm
a, hình như bác này là mem PDAviet box 5800, 1 thời si mê, hihi
đúng rồi khả năng và nhu cầu sử dụng của mỗi người thôi .Nhưng mình nói thật nokia đang dần tự đánh mất mình rồi nếu không chịu thay đổi .quá lỗi thời ......😔
huuhung88
ĐẠI BÀNG
13 năm
hix xài bb8700 còn hơn🆒
đẹp nhở 😆
có xiền mình cũng mua một cái:bounce:
Cứ tiếp tục dùng N900 thôi, vì hệ điều hành của nó đỉnh hơn Symbian, Chờ đợi WP7 của No thôi😁
Nokia chẳng có chút nào ấn tượng.Có lẽ symbian đã hết thời.Nokia cần phải phát triển 1 hệ điều hành mới..và đây là clip dể chúng ta so sánh giữa iphone 4,optimus 2X và Nokia E7...http://www.youtube.com/watch?v=rXkoUbFUytQ
kô công bằng vì 2 con kia đắt tiền hơn.

@ : dù sao năng lực của symbian cũng tới thế là hết rồi ko lên dc nữa xài CPU cao làm gì.
Đã lâu rồi mình không có hứng thú khi đọc các bài viết về Nokia hay Symbian, một hệ điều hành quá lỗi thời, giao diện xấu òm, đã là smartphone mà khi cài đặt soft thì lại bắt người ta sign với xiếc, chán.

Một cái giá quá chát, con này tầm 9tr là vừa, nhưng 9tr thì mình cũng không mua.
mrvodka
TÍCH CỰC
13 năm
....? hic đã bao giờ dùng nokia chưa vậy, bạn có hiểu hành động sign phần mềm của mình nhằm mục đích gì ko 😔 ôi...
😔 :(( 15tr 1 cái giá mà 1 hs như e khó có thể với tới đc huhu mơ ước quá :(( vẫn dùng E5 cùi bắp
snatsper
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mua con này chắc mỗi tháng giảm 5-10% giá mất. Bao h còn 5tr thì sẽ giữ giá lắm 💣
Giá thay bằng 1 HĐH mới đa nhiệm hơn thì sẽ thật tuyệt vời.
Phải công nhận 1 điều dùng đt Nokia rất bền, đợt trước dùng 6300, h đang sử dụng 1 em 1020, pin được 8 ngày :bounce:
Lee Sr
ĐẠI BÀNG
13 năm
Sao Nokia cố đấm ăn xôi thế nhỉ , từ bỏ symbian "đau 1 lần rồi thôi" chứ tốn tiền vào research 1 cái hệ khôn ko ra khôn , ngu ko ra ngu bao giờ mới ngóc đầu lên nổi . Thay vì cố cho bằng bạn bằng bè Nokia nên tập trung phần cứng như HTC.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019