Nokia giới thiệu pin dự phòng DC-19 dung lượng 3,200 mAh và sạc DT-601 chuẩn Qi nhỏ gọn

Trung Dt
11/9/2013 14:43Phản hồi: 63
Nokia giới thiệu pin dự phòng DC-19 dung lượng 3,200 mAh và sạc DT-601 chuẩn Qi nhỏ gọn

Nokia vừa giới thiệu phiên bản mới của mẫu pin dự phòng mang tên gọi DC-19 có dung lượng 3.200 mAh. Với thiết kế hình trụ tròn nhiều màu sắc quen thuộc giống với DC-16, phiên bản DC-19 mới bổ sung thêm dung lượng 1.000 mAh so với phiên bản trước đó. Viên pin sạc này có kích thước 9,95 cm x 2,54 cm, hai cổng microUSB (cấp nguồn cho pin) và USB tiêu chuẩn (sạc cho thiết bị khác) đều nằm về một bên, thay vì đặt đối xứng ở hai cạnh. Nokia cho biết khi sạc đầy, năng lượng có thể lưu trữ được đến 6 tháng mà không bị hao hụt. DC-19 có mặt trên thị trường với ba màu: vàng, xanh cyan và trắng với giá bán khoảng 29 EUR tại thị trường châu Âu.

Trong khi đó DT-601 là đế sạc không dây theo chuẩn Qi có kích thước nhỏ gọn với 5 màu lựa chọn gồm đen, trắng, vàng, xanh cyan và đỏ. Mang thiết kế hình tròn với đường kính 6,5 cm, mỏng 9 mm và nặng 55 g, sạc không dây DT-601 là một lựa chọn gọn gàng hơn so với đế sạc không dây trước đó của hãng là DT-900 có diện tích sử dụng gấp đôi. Điểm khác biệt nữa là phụ kiện đi kèm theo DT-601 chỉ là dây sạc USB, thay vì nguyên cả một adapter sạc như DT-900. Giá của đế sạc này là 29 EUR, tương đương với pin dự phòng DC-19.

63 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vậy là bác No chưa chít.... Mừng quá
@phaikodo Từ 1 đại gia, giờ đi làm phụ kiện vặt còn nhục hơn là chết nha chú 😃
@meta_tanh02 Hic.. Như vậy pố chả bít rì... Đời mà lên voi xuống chó mấy hồi.. bác No chưa chết là ok rùi..
Joy&joy
ĐẠI BÀNG
11 năm
@phaikodo Bác Nokia đâu có chết chỉ thay đổi sếp thôi, còn cơ sở vật chất, nhân viên, kỹ sư... vẫn còn làm việc bình thường nhưng thay đổi cái áo mặc thôi mà ^.^
@meta_tanh02 no nhục hay bạn nhục?:eek:
tương dự dc16
chỉ hơn cái dung lượng
giá thì đắt hơn hãng ngoài nhiều với cùng dung lượng
@nguyenthanhhieuthanson hàng hãng nó phải hơn tàu khựa chứ bạn. mấy cái pin dự phòng ở ngoài hiệu linh tinh dung lượng 60-70% như quaeng cáo à

Gửi từ Sony Xperia S .
pvtien7
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cái sạc ko dây ngon quá
bác nào viết vì sao IE11 chỉ hiện 1 ảnh đầu tiên ở tinhte không nhỉ.
kfat86
TÍCH CỰC
11 năm
giá đắt thật, nhưng có lẽ thông số và độ bền đảm bảo hơn hàng tàu
dc gặp lại a Nô mừng quá 😁
Mới bán cục sạc không dây DT-900 được 500k. Nó bất tiện và dể chai pin kinh khủng.
Khi có sms hay call mà bợ lên nghe hay trả lời và ngắt sạc, để lại thì sạc lại, cứ lặp đi lặp lại dể chai pin.
Sạc dây mà ngon à, bợ lên xuống không bị ngắt sạc.
Nếu đúng nghĩa không dây thì phải như wifi hay bluetooth kìa.
@phuocxuan2004 Vừa sạc vừa nghe điện thoại: Chết là điều dễ hiểu

Nhiều người bị điện giật chết vì điện thoại di động

Nghe điện thoại khi đang sạc pin dễ cháy nổ
@phuocxuan2004 Bác phải update lại thông tin gấp. Vừa sạc vừa nghe điện thoại dễ hư hơn. Pin bây giờ sạc ngắt quãng không chai như xưa.
@Hoàng Tử Ngố Tiện hay không tùy người thôi mà. Như mình có 1 cái skd ở chỗ làm, ai cũng khen là tiện, nhiều người còn muốn điện thoại của mình hỗ trợ skd để dùng nữa cơ
ngqnamanh
TÍCH CỰC
11 năm
@phuocxuan2004 vậy hại đợi vài năm nữa sẽ có cho bạn
RIM
CAO CẤP
11 năm
Giá hơi chát nhưng chất lượng miễn bàn 😃
vvm69
ĐẠI BÀNG
11 năm
@RIM ok
Bác No đâu, bác Mi thì có, bác No bây giờ là New rồi :D

Sent from my GT-I9505 using Tinhte.vn
@zombie1998 Nokia vẫn còn sản xuất phụ kiện, các thiết bị mạng,... còn đó chết đâu, New j mà New, bỏ ý tưởng đó rồi.

Phụ kiện Nokia thiết kế thì đẹp và chất rồi nhưng giá chát chát, nhưng tính ra xài tốt hơn hàng tàu 😆
Bác No đã yên nghỉ sao ta cứ mãi gọi tên....? 😁
MiNokia (mi nghĩa là hôn, hôn đờ mi, thế là hôn nokia là tên mới)
Sẽ cố kiếm 1em phòng khi đi công tác vùng sâu vùng xa:p
maoh
ĐẠI BÀNG
11 năm
thú vị
Mấy thím nguy hiểm quá thương vụ mua lại Nokia đầu năm 2014 mới chính thức thuộc về Microsoft
trong 6 tháng tới No vẫn ra sản phẩm và hoạt động bt nhé,,,,, k phải của MI đâu!!
mới mua cục 2800 nhái ! nó ghi 2800 nhưung sạc cái Z 2330mah đc có 52% là ngỏm !
giangkm
ĐẠI BÀNG
11 năm
@TeenPro Thế mới là công nghệ 😁:D:D Nhìn lại mới thấy chũ.... NHÁI
kiennams
TÍCH CỰC
11 năm
cái DC 16 hiệu năng dc cỡ 70% cho con lumia 720.cái DC 19 này chắc full pin con đt đây
AnhBaKhia
ĐẠI BÀNG
10 năm
@kiennams pác DC16 dùng ngon không pác. Tối định ghé xem mà thấy con này cũng được 3200 mah.
kiennams
TÍCH CỰC
10 năm
@AnhBaKhia cũng dc bác ạ
hoanbnhbg
TÍCH CỰC
11 năm
dự là sẽ có nhiều em gái dung cái cục pin dự phòng vào 1 mục đích chính nào đó =))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019