Nokia giới thiệu X1 2 SIM và C2 2 SIM ở Việt Nam

sonlazio
16/7/2011 7:38Phản hồi: 255
Nokia giới thiệu X1 2 SIM và C2 2 SIM ở Việt Nam
Nokia vừa giới thiệu 2 chiếc điện thoại C2 2 SIMX1 2 SIM ở thị trường Việt Nam. Đúng như tên gọi, 2 sản phẩm này đều có khả năng hỗ trợ 2 SIM 2 sóng online đồng thời nhằm giúp người dùng cơ bản tiết kiệm chi phí nhất có thể. Nokia C2 sẽ có giá 1,499 triệu đồng còn X1 là 999 ngàn đồng. Đặc biệt hơn, Nokia cho biết người dùng mua 1 trong 2 sản phẩm này sẽ được tặng 1 thẻ nhớ 2GB và SIM Vinaphone có 600.000 đồng trong tài khoản. Nokia C2 có 1 tính năng nổi trội so với X1 là nó cho phép thay SIM nhanh không cần tắt máy, đồng thời có camera để chụp hình. Cả 2 máy đều có khả năng nghe nhạc và thời lượng pin lâu, thời gian chờ của X1 lên tới 1 tháng rưỡi.

255 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bebe2009
TÍCH CỰC
13 năm
:mstickle: 1 sự lựa chọn mới để đánh bật hàng Việt mác Tàu 😁
chưa bao giờ chính xác hơn thế
shiva_ndt
TÍCH CỰC
13 năm
tàu mác việt b ah
kingmage
ĐẠI BÀNG
13 năm
Phải nói là hàng Tàu mác Việt bác ạ 😃
Hàng tàu mác Việt chứ bác 😆

Cá nhân em thì em khoái con X1 lắm, giá hợp lý, Pin Trâu, loa to. Nhu cầu của em thì X1 ăn đứt C2, chứ C2 thêm cái chụp ảnh quay phim, thì tầm tiền đó dùng cũng ko ăn thua, xài máy ảnh cho lành :D
Hàng tàu mác Việt chứ bro
tẩy chay mấy em tung kua !
Giá hợp lí, tính năng ổn, mẫu mã đẹp, pin và sóng sánh thì khỏi bàn .... Ra là múc thôi
múc em này thôi, lý do chính đáng hơn để tẩy chay hàng TQ
Hícn nhổ cỏ là phải nhổ tận gốc. Em này cũng Made in China, sao đây các bác.
Nhìn tuyệt wa chứ, Nokia đang chiến đấu với hàng THAH đây mà, sẽ mua 1 chiếc, rất tiện lợi
kizuno
TÍCH CỰC
13 năm
Kô bít bao giờ mới có để mua nhỉ ? Làm e C2 có vẻ.hợp lý 😃
tuyệt vời. máy đẹp, pin trâu, thay sim nhanh chóng, giá cả quá hợp lý, thương hiệu Nokia. Thích con X1 hơn vì rẻ và nhìn ngầu hơn. Điện thoại 2 sim bọn tàu hết cửa làm ăn rồi :smoke:
ô! Qmobile, fmobile va china mobile sao còn đườg sốg? Kiểu này chắc mấy đứa tàu khựa kiện nokia rồi! Hehe
anhduytung
ĐẠI BÀNG
13 năm
ủng hộ NÔ, tẩy chay hàng TQ gắn mác "Thương hiệu Việt"
peoiumap
TÍCH CỰC
13 năm
sự xuất hiện của 2 sản phẩm này tại Việt Nam quá chậm khiến cho người dùng cảm thấy "hụt hẫn" và có phần hơi chán nản về sự chậm trễ này khi mà các hãng khác đã có từ lâu... nge đồn có 4 màu: Đỏ, Vàng, Đen và Xanh dương eh ^^
yueyong
TÍCH CỰC
13 năm
đã múc 1 em X1, tiếc là cái giọng quê em chi mô răng rứa nên em không giám làm 1 bài: Trên tay X1 khà khà... 😁
Bác mần đi, e xem thử đang tính mua mà mấy đứa bạn kêu đừng, nó nói xấu, với nghe đâu 2 sim này online thì sóng yếu lắm. Có gì bác pm inbox em với nha. Cũng mô tê răng rứa cả đây :D
Nói chung là dùng được, nhưng pin thì cũng ở mức độ bình thưừong thôi không có gì ghê ghớm. đã dùng em X1 được 5 ngày. Có cái tai nghe của em này MADE IN VIETNAM nhìn " oai" phết:smoke:
Bác nì giống e, e cầm cái tai nghe MADE IN VIETNAM đi khoe từa lưa lun í ^^
mua ở đâu thế bác ^^
tốt quá rồi .....
màn hình nhìn bé tẹo vậy,to tí thì ngon,,,,,,,,,
V2TV2T
TÍCH CỰC
13 năm
quả này mấy anh Q F hết cửa nhé
Mình mới lấy 1 e dc tặng thẻ 2G, thẻ nhớ định dạng FAT,ko chép dc quá 1Gb,vậy 1Gb kia để làm j ?
Chuyển wa NTFS thì chép dc full 2Gb,nhưng máy lại ko nhận thẻ nữa....
Có ai bị thế ko ?
01684408150
ĐẠI BÀNG
13 năm
Sao không để FAT32 đi bác.
Hmm. Quan trọng là bao giờ bán. X1-00 đã làm bà con mỏi cổ roài 😔
minhduc3891
ĐẠI BÀNG
13 năm
em thấy bọn hoàng hà mobile có bán x1 r đấy các bác.ra xúc về thôi.thời gian chờ của x1 là 1 tháng rưỡi sao?có cấn thiết phải trâu thế k :giggle:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019