Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Nokia N8-00 chạy Symbian^3 sẽ ra mắt trong tháng 4

Didu
24/3/2010 17:31Phản hồi: 58
Nokia N8-00 chạy Symbian^3 sẽ ra mắt trong tháng 4

Chúng ta đã biết về chiếc smartphone sắp ra mắt của Nokia mang tên N8-00 qua một số hình ảnh bị lộ từ trang IT168.com. Mới đây, một nguồn tin bí mật khác đã tiết lộ về ngày ra mắt và ngày N8-00 xuất hiện trên thị trường. Theo đó, N8-00 sẽ được Nokia chính thức ra mắt tại Hội nghị thường niên của hãng tại Helsinki, thủ đô Phần Lan vào giữa tháng tư tới. Thời điểm N8-00 lên kệ được cho là vào tháng 9 năm nay, căn cứ vào thông tin mà Eldar Murtazin, một chuyên gia phân tích viết trên blog của mình.

Nguồn: Engadget
58 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nokia chuẩn bị làm nóng thị trường rồi đây, quá kết em này! không biết khi thực sự sờ vào em nó thì cảm giác thế nào nhỉ?
lại thêm 1 "em" nữa gia nhập những smart phone có giá trên 10 triệu đồng......
nhoc10
ĐẠI BÀNG
14 năm
Nhìn cũng đẹp đấy nhỉ? với thị trường mà Nokia đang phổ biến như Việt Nam thì có lẽ nó sẽ thành hàng hot đây 😃
ung ho nokia mong sao gia chap nhan dc .
tiny1990
TÍCH CỰC
14 năm
để dành tiền từ giờ cho tới cuối năm là vừa! sẽ có rất nhiều phone mới! nào là iphone 4G, samsung có con gì 1G chạy android, htc "đì sai" ....
Spartan
ĐẠI BÀNG
14 năm
chuẩn bị tiền từ lúc này là vừa 😁
Q3 mới ra lò?Dù sao cũng nên chăm chút cho phone dùng symbian^3, hi vọng symbian^3 vẫ kế thừa được tinh hoa của đàn anh.
kiểu dáng ko ấn tượng lắm, giờ mà làm màn hình có 2 inch thì ko ấn tượng rồi! đây tới cuối năm có rất nhiều dế khủng để lựa chọn đây, đến lúc phải đổi điện thoại thôi anh em ơi.
trunkz
TÍCH CỰC
14 năm
Ông này chưa học đếm. Chỗ nào ghi màn hình 2" vậy?
" màn hình 2 inch " chắc ông này nên đi mổ mắt để nhìn mọi vật được nét hơn 😢

good luck !
Màn hình của người ta là 3.5", bác nhìn đâu mà bảo 2" thế:adolf::adolf::adolf:
màn hình cảm ứng... chán nhỉ.. không biết có gì hay không ta... he he
Prusten
TÍCH CỰC
14 năm
Đến tận tháng 9 mới ra cơ à? Vậy thì ai mà đợi được, X10 tuần sau là có rồi, Desire thì giữa tháng 4.... từ giờ tới tháng 9 còn bao nhiêu cám dỗ nữa chứ.
hehe, chuẩn bị đập heo đất thui 😁:D:D:D:D:D
tính năng có vẻ khủng. Nhưng mà.... Xấu quá :giggle:
Chưa nói lên được nhiều điều, ko biết Symbian^3 sẽ có những bước cải tiến gì thực sự vượt trội không. Chứ còn cảm ứng đa điểm là trào lưu của hiện tại rồi, hãng nào cũng có nên không có gì nổi bật và ấn tượng nữa.

Về kiểu dáng thì chiếc điện thoại này cũng không được đẹp lắm, kết mỗi cái bề mặt sần sần không dính vân tay. Còn phần cuối 2 đầu lại vuốt vát lại, có cảm giác như chiếc đt này hướng về việc chơi game như N-gage ngày xưa.

Tóm lại là chờ đợi để biết thêm nhiều thông tin hơn nữa về sp mới này của Nokia. Mong sao không bõ công để Fan Nokia phải chờ ... 😃
forever3
TÍCH CỰC
14 năm
Nhìn cứ thô thô thế nào ấy, không đẹp!
Con này trông xấu tệ. Dù chức năng có thế nào thì cũng không bao giờ là sự lựa chọn của mình.
Quá xấu.
SE Satio 😃 make.believe 😃
KHông thấy nhiều điểm mới trên em này nhỉ?
hoanghai_48
ĐẠI BÀNG
14 năm
cha`, công nhận la` bây h có nhiều bác có ác cảm với Nokia thật đấy, thấy No ra sp na`o cũng chê lên chê xuống bằng được😔
và bác là 1 mem có thiện cảm với nokia
nhìn thiết kế xấu thiệt, hoặc là chưa hoàn thiện nên vậy , lúc trc SE X2 lộ hình ảnh thiệt , ai cũng chê lên che xuống , tới khi ra mắt thì khen trầm trồ ,
sym 3 hy vọng sẽ làm nên bước tiến mới ,
csvifi
ĐẠI BÀNG
14 năm
sao em nó giống mấy chiếc sidekick quá nhẩy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119