Nokia sẽ ra mắt smartphone tầm trung Lumia 625 tại sự kiện ngày 14/5?

Blaze1st
8/5/2013 15:11Phản hồi: 194
Nokia sẽ ra mắt smartphone tầm trung Lumia 625 tại sự kiện ngày 14/5?
Nokia có vẻ như muốn đa dạng hoá dòng Lumia của mình từ tầm trung đến cao cấp với dòng Lumia 625 (ảnh minh hoạ)

Một nguồn tin giấu tên vừa qua đã tiết lộ với trang Neowin rằng nhiều khả năng tại sự kiện diễn ra vào ngày 14/5 tới đây, cùng với Lumia 928, Nokia cũng sẽ cho ra mắt một mẫu smartphone Windows Phone 8 tầm trung khác, có tên gọi là Lumia 625 (tên mã là Max). Được biết, Lumia 625 sẽ sở hữu màn hình kích thước 4,7", độ phân giải chỉ dừng lại ở mức 800 x 480. Cấu hình của máy vẫn còn là bí mật, tuy nhiên vì đây là smartphone tầm trung, do đó chúng ta không nên quá mong đợi vào những thông số kỹ thuật cao cấp.

Về phiên bản WP8 mà Lumia 625 sử dụng, trang tin dự đoán 625 sẽ được cài đặt sẳn bản WP8 GDR2 - vốn sẽ có rất nhiều sự cải tiến về hiệu năng và có thêm một số tính năng mới. Theo dự kiến, Nokia sẽ ra mắt Lumia 625 vào ngày 14/5 và sẽ bán nó ra không lâu sau đó với mức giá hợp lý, Neowin cho rằng Lumia 625 là smartphone WP8 bình dân dành cho những ai muốn có một chiếc điện thoại thông minh màn hình lớn, nhưng lại không đủ tiền để chạy theo các dòng máy cao cấp đắt tiền.

Theo Neowin
194 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

No giờ cũng học anh Sam , đẻ liên tùng tục.
Xem đẻ được em siêu phẩm nào đáng đồng tiền bát gạo ko?
anhung161
ĐẠI BÀNG
11 năm
@changphuthuybietyeu có lẽ con 928 😁 :D
@changphuthuybietyeu Tầm trung của sam nhà bác thi y là vô đối rồi k chơi dk cả ninja fruit.....
@changphuthuybietyeu Sd 520 chưa bạn...

Sent from my LG-F160K using Tinhte.vn
@Kull Bu0nZ 520 là siêu phẩm hả, có nhầm không, con 920 thì còn tạm đc?
:eek: :eek: Chờ xem có gì hot 😁
bjboyn00b
TÍCH CỰC
11 năm
@lucas_mufc Tự nhận mình là fan Nokia mà nói ra được những câu này, ra nhiều sản phẩm thuộc nhiều tầng lớp là lối đi của NOKIA từ xưa đến nay, ngày xưa còn ra nhiều dòng hơn, hàm hồ.
@bjboyn00b cmnr 🆒
@bjboyn00b Công nhận là xem lại thì thấy không bằng Sàm 😆.
@bjboyn00b đập bàn quát: tôi like cái chữ kí của bác r đấy
Hai hãng No và Sony đều bắt chước SS ra sản phẩm tầm trung và thấp mới vô tội vạ. Nhưng chẳng có cái nào ra hồn.🆒
@hey911 Nói sai mà cũng bày đặt. Nokia xưa giờ vẫn sản xuất nhiều phân khúc. Từ mấy trăm ngàn cũng có. Vậy mà giờ lại bị mag tiếng bắt chước. Dốt mà tỏ ra nguy hiểm. Thằng sam nó ko bắt chước thỳ thôi chứ ở đó mà nói No bắt chước Sam.
@hey911 tự vả vào mồm đi, 10 đt bán chạy nhất có lu720 vs lu520 đấy
@hey911 520,620 720 đang đc đánh giá là rất thành công mà bạn. Máy bán rất chạy
@hey911 vậy chẳng lẽ SS thì ra hồn :rolleyes:
kimngoclong
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình cũng thích lumia tiếc là toàn làm màn hình >=4.5 in nên ko khoái, con 4.7 này chắc có tương lai đây 😁
@kimngoclong Bạn có quan điểm giống mình, đang dùng 1 cái 4.5'' đã thấy nó hơi to so với một cái ĐT, (mình thích 4.3" hơn) biết rằng cầm cái ĐT màn hình to (VD, note SS) chắc chắn trải nghiệm sẽ tốt hơn 1 cái S2, nhưng thời gian em note làm khổ cái túi quần nhiều gấp 10 lần những gì hay ho em nó mang lại.
@Hoang_S chuẩn đó. mh cứ tầm 4"-4.3 là phù hợp
anhkutj
TÍCH CỰC
11 năm
em sẽ mua con này....vậy nhé!
tuanbode
TÍCH CỰC
11 năm
Nếu giá tốt sẽ suy nghĩ 😁 Mà số mình đen, trước mua 3 con thì đi gặp mấy anh bảo hành cả 3😔
tienviet24
ĐẠI BÀNG
11 năm
No giờ cũng đẻ liên tục thật, nhưng vấn đề là chỉ thành công ở các sản phẩm tầm trung thôi chứ chưa có siêu phẩm thật sự. Kích cỡ màn hình 4,7” cũng là sự đột phá rồi, vẫn đợi Lumia Puview 41M, cố lên Nokia!
Nokia nhiều máy quá.
Thực sự, rất khó từ bỏ điện thoại Nokia nhưng khi đã bỏ đi rồi thì không ai muốn dùng lại nữa.

Và, thị phần Nokia cứ thế mà thụt lùi.
chửi Samsung đẻ nhiều, chị no cung khog thua, chửi iphone có mỗi một mẵu thi anh no h nhìn con nào cũng y chang nhau, h khó mà phân biệt dc dau la 920, 720,520...

quocvu_2811
ĐẠI BÀNG
11 năm
@luly.violet.vn đừng chứng minh cho ng ta thấy sự ngu dốt của bạn
@quocvu_2811 ai ngu thì tự biết, những ai dùng android hay ios bỏ qua wp8 1 ngày là chạy, những ai dùng wp8 bỏ qua android hay ios lại thích tít thì lò? hàng No bỏ thì rất khó, mà cai nghiện đc rồi thì không bao h muốn quay lại nhá? thử đi sẽ thấy mình nói đúng...
@quocvu_2811 Bác thông cảm em mới đọc mấy coment của bác ấy mà thấy bác ấy nguy hiểm quá. 920 - 720 - 520 cũng ko biết phân biệt như thế nào mà vào phán như thánh ấy. Nguy hiểm thật
@kut3_prince_9x Mù nó sờ vẫn phân biệt đc bạn ạ. Tờ tiền nó còn biết bao nhiêu chứ đừng nói tới cái điện thoại. Chỉ có thánh đó mới ko phân biệt được thôi hà.
Nokia: connecting people. Nối kết người dùng. Đầy nhân văn. Nên ra rất nhiều phân khúc phục vụ nhiều tầng lớp. Còn ai thích có cái cảm giác mình đứng trên phần còn lại, nghĩ khác người khác thì dùng Iphone ( Nghĩ thôi chứ làm thì chưa chắc 😆
480x800 bằng với lumia 520 mà 4.7" chắc hiển thị chán lắm
Thang QN
ĐẠI BÀNG
11 năm
No đẻ nhiều rồi cũng chết yểu hết thui.

Đông Tà Hoàng Dược Sư
chờ xem sao 😁
chời đợi là hạnh phúc 😁
biết đâu giá thành k đến nỗi cao hơn 520 là bao và bao nhiêu người có 520 phải :mad:
Độ phân giải thấp mà làm chi cho bự ko biết! 😕
ko pjt co hon dc 720 ko vay cac bac
nvntt
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vanle pham không hơn 720 vì nó là 625
hthmobile
TÍCH CỰC
11 năm
Cũng đáng để chờ đợi.

Xu hướng

Bài mới