Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Nokia tổ chức sự kiện ra mắt sản phẩm mới vào ngày 22/10, sẽ giới thiệu Lumia 1520?

Blaze1st
17/9/2013 19:3Phản hồi: 74
Nokia tổ chức sự kiện ra mắt sản phẩm mới vào ngày 22/10, sẽ giới thiệu Lumia 1520?

Nokia ngày hôm nay đã tiết lộ trên trang Twitter của hãng về sự kiện diễn ra vào ngày 22/10. Với khẩu hiệu "Inovation Reinvented", Nokia có vẻ như muốn cho ra mắt một sản phẩm mang tính sáng tạo và đột phá cao. Mặc dù không gợi ý đó là chiếc máy nào, nhưng với những tin đồn trong thời gian vừa qua, rất có thể đó chính là Lumia 1520 - phablet đầu tiên của Nokia được cho là có màn hình 6", độ phân giải Full HD, chạy Windows Phone 8 GDR3 mới nhất. Ngoài ra, Nokia nhiều khả năng cũng sẽ tung ra chiếc tablet mang tên Sirius, màn hình 10,1", chạy Windows RT.

Sự kiện Nokia ra mắt sản phẩm mới sẽ diễn ra vào ngày 22/10. Thời gian cụ thể về lịch tường thuật trực tiếp sẽ được Tinh Tế cập nhật cụ thể trong thời gian tới.

Xem thêm:

74 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nokia tranh thủ đẻ thêm trước khi hoàn toàn thuộc về Microsort đây mà. Cố đấm ăn xôi, tranh thủ vớt vát.😃
@nguyenthanhkim MS mua Nokia, trong đó thương hiệu là một tài sản rất có giá trị, giả sử bạn mua Nokia và bạn đổi tên thành Nguyenthanhkim và SP của bạn là NTK1520 xem ai sẽ biết đến sp của bạn?
midlight
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nguyenthanhkim bạn có thiển cận ko? Bạn nghĩ Mic mua Nokia về để làm gì nếu ko phải để sản xuất điện thoại, để củng cố vị trí của WP so với Android (họ lo lắng Nokia sẽ quay sang Android!) , để vũ trang cho mình thêm những bản quyền trong cuộc chiến ko hồi kết với GG? Ko lạ nếu trong tương lai sẽ có thêm những chiếc điện thoại thương hiệu Nokia Lumia chạy WP để cạnh tranh với Nexus của GG. Và Mic ko dại gì bỏ đi thương hiệu Nokia cả. Thay vì nghĩ đến DT là người ta nghĩ đến Nokia như xưa, thì giờ họ sẽ nghĩ đến Nokia và Mic.
mtri69
TÍCH CỰC
11 năm
@midlight bạn noí chính xác.Míc kg phải là thằng khùng mà là thằng có cái đầu lớn hơn trái đất.vì vậy kg bao giờ bỏ thương hiệu NOKIA có giá trị tiền tỉ đâu.
@midlight Không có chữ NOKIA là mất 50% giá trị sp, giả sử 1 ngày nào đó Apple Thành OPPA 6S thì chẳng ai mua
hunterval
TÍCH CỰC
11 năm
ngon
RIP Nokia. RIP innovation.
@chienpt92 Ko biết bác muốn troll hay bác ko biết thật
@chienpt92 Viết sai lòi ra còn nói người khác, R.I.P chứ ko phải RIP,ý bạn kia muốn nói là thế
chienpt92
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tungbeobenh Hic.Mình không biết thì đi hỏi. Chứ nói ai đâu. Tưởng viết thế nó giống nhau cả
chienpt92
ĐẠI BÀNG
11 năm
@le hoang tuan Không biết thật bác ạ. hi. thấy mọi người nói nhiều nên thắc mắc😃
R.I.P Nếu như mà Lumia chạy Android thì làm sao phải đến nông nỗi này 😁
@Naruto_Xboy "Nếu như".......!! Tôi không thích 2 từ này.
@Phone219 😃 Nếu như ko có nếu như
hi vọng là 1 chiếc tablet !
1 đống bình luận và vẫn chưa thấy bình luận nào có giá trị, toàn thánh phán =]]
@Akinori0512 Bạn giỏi hơn người khác thì bạn bình luận có giá trị hơn đi, hay cũng là thánh nốt?
@tú tầu ít ra thì tớ ko phán =]]]]
@Akinori0512 ko phán cái topic mà đi phán người khác. thay vì đợi 1 cmt có giá trị (ngồi chờ sung rụng), tự suy nghĩ có khi còn nhanh hơn :eek:
cuongpk
TÍCH CỰC
11 năm
lại chay window phone nữa àh, ngán đến tận cổ
bài viết về Nokia và sẽ có cả 1 tập đoàn vào khóc mướn cho mà xem 😁
Eo ôi , 6' thì mua cái Mega của SS cho rồi. Tóm lại hóng em Sirius Tablet như thế nào thôi .;)
Con này là e mong chờ nhất từ trước giờ.
Có HĐH Android không ta? xài Win RT thấy ko ham rồi.
Đợi xem Nokia sau khi Google vào có gì hay ho không ???
Thích No nhưng lâu lắm không còn xài tới nữa...
sao cứ rên ăng ẳng cho nô vậy? mềnh chỉ thích kái đt chất lượng thôi chứ thương hiệu chả quan tâm:v
bóc tem
yêu nô thì cty nó còn sản suất nhiều thứ mua về mà ủng hộ noá, noá chưa R.I.P đôu
madam77
TÍCH CỰC
11 năm
Đã quá muộn rồi ,1 chiếc lá thì sẽ ko làm nên mùa thu đâu
Có Mic chống lưng thì No như hổ mọc thêm cánh, có No làm tướng tiên phong thì Mic càng bất khả chiến bại trong bộ ba chân kiềng Win - And - Ios.
Toàn anti phán bừa. No chỉ bán mảng smart phone và asha cho Mic trong vòng 10 năm với giá hơn 7 tỉ USD và phải sang năm 2014 hiệp đồng mới có hiệu lực. Thực chất hợp đồng này chỉ có lợi cho hai bên chứ khồng hề có hại. Ấy vậy mà...
k biết có ra table win 8.1 pro k nữa. k thích 6inch đang mê 625
thêm mấy cái ô vuông và các chức năng os khác đã có từ lâu là "mang tính sámg tạo và đột phá cao " mặc dù chưa ra nhưg rỏ rỉ chỉ có bằng đó và thực sự là chỉ co bằng đó

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019