Nóng hổi trên tay tablet đình đám của RIM trước ngày lên OS 2
hawaii
8 năm trướcBình luận: 46Lượt xem: 4.456
Giờ G đã điểm mà vân Chưa nổ OS2.0
Đến giờ rồi thì làm sao Anh Chị em nhỉ ?
Chắc RIM cho leo cây rồi..........................
Xin chào ae. Chiều nay 21/2 mình vừa qua Litek test thử và đặt cọc 1 con. Chắc cuối tháng sẽ có trên tay. Giờ e lại hồi hộp gấp 2 lần so với các bác chờ đợi bản 2.0 off rồi. He he. E đã có Bold9650 chờ e nó để cho có đôi quá...
vậy là bác quyết rùi phải k? chúc mừng bác, playbook quả thật rất chất, hnay em vác đi làm bác nào cũng phải trầm trồ máy j nhìn hay thế, các chị em thì xuýt xoa máy j mà xinh thế 😆
Sáng nay mới lấy 1 em từ Litek, giờ đang ngồi update lên 2.0
Chú ý nhé anh em, vừa rồi có đợt xả hàng refurbish số lượng lớn với giá: 149.99usd cho bản 16g, 169.99usd cho bản 32g .
Hàng refurbish thì vẫn nguyên seal hộp nhé. tốt nhất là bảo người bán cho xem hóa đơn mua máy từ bên kia. nếu nhập chính ngạch thì có chứng từ hải quan nhé.
Ko quan trọng. Hình như thằng rim nó có sx mới nữa đâu. Nó đang xả hàng mà.
Giá rẻ thật khổ cái em có ipad rồi. Vẫn rất lăn tăn khoản 3g của nó. M chỉ có cảm tình với đa nhiệm của con này

Sent from my iPad using Tapatalk
Đồng quan điểm với bác. Thực ra em cũng đã cân nhắc kỹ rồi. Nếu chẳng may đây là hàng ref thì cũng chấp nhận được với 2 lý do:
+ Hàng ref vẫn bảo hành đầy đủ và sử dụng tốt lại còn nguyên seal thì với em chẳng khác gì máy brandnew
+ Cách đây vài hôm em đã check giá hàng ref trên Amazon là $199 cho bản 16Gb như vậy nếu hàng litek là hàng ref thì giá 5tr6 cũng là chấp nhận được, ko rẻ nhưng cũng ko đắt

---------- Post added at 11:16 AM ---------- Previous post was at 11:13 AM ----------

ở nhà em già trẻ lớn bé đều dùng apple: iphone, ipod, ipad đủ cả. bản thân em cũng dùng và rất thích ipad nhưng quả thực, nếu ko tính yếu tố 3G thì đến giờ em quên hẳn ipad và sản phẩm của apple rồi. playbook thực sự tuyệt vời, theo quan điểm của em là playbook cũng thú vị hơn những mtb chạy android (em từng dùng Galaxy Tab nhưng phải bán vội vì lởm gần chết)
Cùng ý kiến với chủ thớt lun.Mình thì nhận PB ở 157 ĐBP ngày 21/2 ở HCM nè.
e cung dat pb o litek HP hen em 28 thang nay... k biet the nao...
Đều Hoàn lại tiền 100% nếu đã đặt cọc nhưng khi tới nhận máy không hài lòng, với máy tính bảngĐều Hoàn lại tiền 100% nếu đã đặt cọc nhưng khi tới nhận máy không hài lòngVới BiPad cho sử dụng thử 7 ngày nếu ko ok hoàn tiền lấy lại sản phẩm ( lưu ý vỏ hộp để trả nhà sản xuất)Với các loại Máy tính bảng khác là 8h kể từ khi nhận máyChỉ áp dụng Với máy tính bảng diện đặt cọcMáy tính bảng LiTeK chủ yếu nhập khẩu tại Mỹ và SingaporeBảo hành tại LiTeK hoặc chính hãng tại nước sản xuất, xuất khẩuChúng tôi cực mạnh với nguồn hàng từ Mỹ, và có sẵn warehouse tại Mỹ chuyên gom hàngNếu các bạn cần hàng độc nguyên Seal..vvv hãy yêu cầu chúng tôi hòan toàn có thể làm đượcVới sự hiểu biết về pháp luật và kinh nghiệm về nhập khẩu chúng tôi tự tin mang tới các bạn sản phẩm với giá cạnh tranh hơn rất nhiềuLiTeK NewYork

---------- Post added at 02:29 AM ---------- Previous post was at 02:26 AM ----------

noi thi hay nhi .k biet dot nay hang ve the nao
Mình đặt hàng đợt 2. Mình YM cho bên đó để được bóc seral hộp. Chiều nay (24/2) e bên đó gọi cho mình bảo a cứ yên tâm khoảng 28 hàng về sẽ gọi cho a sang tận tay bóc hộp còn nguyên seral. He. Nghe có vẻ ổn
Chào các anh! em là gà mờ ! vì đọc mấy cái review quá hấp dẫn trên tinhte....! em đã phải lòng em BB pkaybook này! và ngày 18/2/2012 em ra litek HCM đặt một em! ghiền để trải ngiệm quá! email của em là longamerican@yahoo.com.vn ! mong mọi người chỉ giáo cho em........ chờ đợi litek thôi........🆒:rolleyes::inlove:
chào cac ae,mi`nh cũng đặt mua litek đợt 2, ở tp hcm, hẹn mình 27 có hàng, ko biết chất lượng sao, dg hồi hộp chờ
Hix! Cũng máu lắm rùi nhưng chưa có thời gian. Không biết ngày mai qua đặt còn hàng không nữa. Nó bảo hết 500 máy rùi thì hòa làng.😔(
hôm nọ ra lấy máy. chả bảo gì, cũng chả đặt tiền trước mà vẫn nguyên seal. bây giờ bên litek nó ko dán tem bảo hành truơc nữa rồi thì phải. Hy vọng chế độ bảo hành tốt.

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019