Võ Lâm Truyền Kỳ 1

Võ Lâm Truyền Kỳ 1

Nova Launcher Prime đang giảm giá còn 1 đô la nhân dịp Giáng Sinh, anh em tải về nào!
Pnghuy
4 thángBình luận: 126
Nova Launcher Prime đang giảm giá còn 1 đô la nhân dịp Giáng Sinh, anh em tải về nào!

Bộ giao diện Android rất nổi tiếng là Nova Launcher Prime đang được nhà phát triển sale chỉ 1 đô la. Đây là lần giảm giá nhân dịp Giáng Sinh, trước đây, để sở hữu phiên bản Prime, người dùng phải bỏ ra 4.99 đô la. Ở Việt Nam thì đây không phải là mức giá rẻ nhất, nhưng hiện tại mức giá này đã là quá tốt ở thời điểm hiện tại.

Nova Launcher thì không còn xa lạ gì với anh em Tinh tế nữa rồi, nếu anh em nào chưa từng xài Nova Launcher hoặc chưa biết thì đây là mộ trong những giao diện phổ biến nhất trên Android hiện tại, cái thời mà Pixel mới ra mắt thì để trải nghiệm được giao diện này, người dùng sẽ thường tìm đến Nova Launcher, đủ để anh em có thể hiểu được sự phổ biến và nổi tiếng của Nova. Anh em nào chưa có dịp sở hữu Nova Launcher thì nhanh tay lên nhé, không biết khi nào thì chương trình này sẽ kết thúc đâu.

Anh em quan tâm Nova Launcher Prime thì tải về tại đây: Download Nova Launcher Prime.
nên mua nha anh em, sẽ có lúc cần dùng
hunhun
TÍCH CỰC
4 tháng
@Didu Trước sale có 6k mà nay lên 1$ 😁
@Didu cái Nova Launcher này nó đạt tới đỉnh rồi dao năm gần đây chà có update gì mới
@hipppo Đôi lúc chỉ là thói quen, cho nên ai quen gì thì thích dùng cái đó thôi.
Nhưng tôi dùng cái Nova launcher prime này từ khi dùng Android rồi, nên thành nghiện, tôi dùng bất kỳ máy gì, từ Sony, Samsung, Nokia .... thì tôi đều dùng giao diện của Nova ...
Có những thứ tưởng như rất đơn giản, như là vuốt xuống một cái từ vị trí bất kỳ trên màn hình home để mở thanh thông báo ( không phải với lên mép trên), vuốt thêm cái nữa để mở rộng..... rồi thì nhấn đúp ở khoảng trống bất kỳ trên màn hình Home để tắt màn hình ( thứ mà giờ lên Android 11 thì Samsung mới làm )....... thì tôi đã trải nghiệm và dùng từ 1.000 năm nay rồi, đại loại thế .....
Cho nên, có cái hay là tôi dùng , rất hay thay đổi điện thoại từ SS, Nokia, Sony ..... nhưng trải nghiệm của tôi gần như rất đồng nhất, không bỡ ngỡ, không khó khăn khi thay đổi, không phụ thuộc vào phần mềm " Chính hãng", ( khi mà nó rất, rất khác nhau giữa các hãng).............
Chính là nhờ cái Nova launcher này. Với tôi, nó thật tuyệt vời chứ không đơn giản chỉ là thay đổi giao diện.
Với một trình Launcher cực thông minh, tiện ích, nhiều cài đặt tinh chỉnh rất sâu để tạo ra sự thoải mái, đơn giản.... cho người dùng thì 30 bạn dùng thử đương nhiên sẽ không thích vì có khi bạn còn chưa hiểu đến 1/10 tiện ích của nó.
Mình không có ý gì, nhưng có vẻ với những người như bạn thì mấy cái Laucher này chả khác gì đổi Themes trên máy cả.
Có vẻ như là một sự nhầm lẫn khá là buồn cười.
Mình sài Nova launcher prime từ khi sài Android 😁.
@crazysexycool1981 Thôi khi nào dc tặng cũng đừng xài tặng tui luôn có phải hay hơn không kkkkk
@trangvekien Làm sao để được tặng lại là vấn đề hoàn toàn khác nha, qua được bước này mới tính tới bước tiếp theo 😁
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
@crazysexycool1981
Cười vô mặt
Thôi, bỏ đi, chắc ko qua được bước 1 mô 😌
Mua từ hồi nó giảm còn 6k hay gì đấy nhưng vẫn dùng mặc định thôi, ít khi cài
Trước mua lúc km 6k
@romano19 Mà $1 thì KM mần chi, sao ko free hoàn toàn cho bá tánh sướng 1 hôm nhỉ 😁
@crazysexycool1981 hình như là những app đang bán thì ko đc free rồi đổi ngược lại hay sao đó nên mới giảm giá để tăng giá sau này.
@JerryKist Vẫn free theo kiểu flash sale được bình thường. Chắc do không thích nên không cho free.
@romano19 chuẩn luôn bác mình cũng mua lúc 6k cách đây... vài năm 😁
mình mua hồi giảm còn 6k vnđ, vẫn để đó chứ không xài, thích xài mặc định hơn
@mrtqt từ android 10 trở lên, các launcher trên ch play xài như hạch, giật giật 😁
@manchirua Tôi sài có thấy giật đâu nhỉ ?
@Vuducanh0909 vô đa nhiệm nó giật giật khựng khựng chứ làm gì đc mượt như launcher gốc 😁
trước mua sale có 6 nghìn 😁
@Hassler Vãi, thế là dịp Noel này cũng na ná kiểu 10/10, 11/11, 12/12 ở các sàn TMĐT của VN òi, tăng giá sau đó hạ xuống, thế là thành chiêu khuyến mại câu tiền của bá tánh 😆
@crazysexycool1981 Cũng mua lần đó, và jo phải là thường xuyên giảm giá đâu bác. Launcher này cũng ok, dùng từ thời android 4 đến giờ
@ledat19121991 Mình trước nay vẫn xài mặc định vì ko hứng thú với Android 😁
Tin buồn là google ko cho laucher bên thứ ba xài cử chỉ vuốt
the f google???
anther
ĐẠI BÀNG
4 tháng
@tientran517 Điện thoại khác không biết sao chứ Galaxy A71 của mình vuốt trên Nova Launcher bình thường rồi nha. Lúc trước thì không hỗ trợ.
dacviet
TÍCH CỰC
4 tháng
Có mấy đợt 6000 đồng nên mua sẵn rồi, chưa dùng đến nhưng mọi người khen quá nên mua để dành vậy, kaka
Ko hứng thú với thứ này, mời AE chiến tẹt ga 👌
Trước có deal gì đó 6000đ mình mua và hiện vẫn đang dùng. Rất ngon nhé
Nam Pam
ĐẠI BÀNG
4 tháng
Sáng tui vừa mua có 6k mà, giờ lại tăng giá rồi à 😁
Nam Pam
ĐẠI BÀNG
4 tháng
@crazysexycool1981 Chả hiểu ông cần cái gì, lịch sử thanh toán hôm nay đó ông
tahoaivo
ĐẠI BÀNG
4 tháng
@crazysexycool1981 Xác nhận vừa mua cách đây vài phút cũng chỉ 6k nhé
@tahoaivo Vừa xong thì nói mần chi 😁
Azgad.
TÍCH CỰC
4 tháng
@crazysexycool1981 Đây bác
trong số mấy cái Launcher thì e vẫn thích thằng này nhất vì nó ổn định 😁
@bk9sw bác thử thằng MS launcher đi cũng ngon phết.
@JerryKist MS Launcher được cái thay wallpaper theo Bing nên cũng đẹp
E đang xài Microsoft launcher đây
newnick
ĐẠI BÀNG
4 tháng
@bk9sw Một thời gian xài MS launcher cho tới phiên bản bị crash và ko cho vuốt icon để mở thêm app quay về mặc định. Ko biết giờ sao
rongict
TÍCH CỰC
4 tháng
Chả cần dùng. Giờ md khá ok.
mình mua hồi summer sale 2016 nó bán còn 6k VNĐ, mua xong về cũng bỏ đó chứ ko xài, thấy launcher mặc định vẫn ngon hơn.
converts
ĐẠI BÀNG
4 tháng
mua 6k xong vứt xó :v
spy179
TÍCH CỰC
4 tháng
Có voucher 20k google play qua momo, thôi để dành v
n-gageqd
ĐẠI BÀNG
4 tháng
Đã mua đã dùng, nhưng vẫn thích bản mặc định hơn.
mua 6k từ lâu rồi và h dùng mặc định.
Cười ra nước mắt
Mình mua lúc còn 6k. Giờ chuyển sang ios rồi
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019