Nút tai dỏm có thể ảnh hưởng đáng kể đến trải nghiệm nghe nhạc của bạn, đặc biệt là nút bọt biển

ndminhduc
5/12/2022 13:24Phản hồi: 41
41 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

phải hồng se khít nghe mới êm
Dùng gì Airpod nghe nhạc cũng dở cả thôi. 😆 Chỉ được cái đồng bộ, nghe tạp (xem phim, youtube, …), đàm thoại, chống ồn tốt khi dùng iPhone. Chứ xét riêng về nghe nhạc thì …
@SilverA Mình thì khoái chuyển qua lại mượt mà giữa, iphone, ipad và macbook, đúng là dùng nghe tạp thôi, còn để nghe nhạc thì phải kiếm con 50Ohm trở lên + DAC nghe cho đã 😁
@SilverA AirPods Pro 2 là con tai nghe TWS có thể nói chất âm tốt nhất đó bạn, mình và nhiều bác Youtuber thiên âm thanh đã test =)) Ngon tương đương với Galaxy Buds Pro 2 và chắc chắn ăn đứt mấy con sennheiser momentum (nói thật Senn làm mấy con TWS tệ thật sự)
@thisismartinn Em không phải chuyên gia nên em thấy ntn thì em bảo vậy thôi. 😁
GOZ List
ĐẠI BÀNG
một năm
Có bác nào như mình, đeo tai nghe tầm 30 phút là nhức đầu không :v
thao1210
ĐẠI BÀNG
một năm
Em xin link mua miếng bọt biển nhé 😁
bọt biển sao e đeo thấy êm hơn tai zin nhỉ
cũng cùng quan điểm với bác, tips bọt biển shopee cực kì lởm =))

nhưng mà em test AirPods Pro 2 với Spinfit CP1025 và Azla Xelastec thì em vân thích Spinfit hơn, sửa lại được những vấn đề về màu âm mà em không ưa trên con Pro 2: staging hơi ngắn, bass hơi đậm và thiếu treble extension

Xelastec nghe rất bí và hơi cứng so với em nó
đang xài moondrop spring tips tuy nút là cao su nhưng mềm và êm cực :v
Em dư spinfit size m, ai có nhu cầu e để 1/2 giá nha 😃
mezuby11
ĐẠI BÀNG
một năm
Trước mình mua crystal cho wf 1000xm4, 2 cặp hết 300 mấy không nhớ, xui cái là nút hơi nhỏ hơn tai của mình, bị thoát âm mà wf 1000xm4 thoát âm thì thôi rồi, nghe như hạch, xong rồi quăng luôn, mình kiếm hoài k có bán nút zin để thay thế, xài nút shopee 50k đỡ, 2 3 tuần thay 1 cặp, thật sự nút zin vẫn là hay nhất với mình, mình test qua vài nút silicon thì k ăn thua

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019