NVIDIA GeForce Fans Party 2023: CEO Jensen Huang xuất hiện và dịp hội tụ của các anh em game thủ

Pnghuy
11/12/2023 3:2Phản hồi: 61
NVIDIA GeForce Fans Party 2023: CEO Jensen Huang xuất hiện và dịp hội tụ của các anh em game thủ
Ngày 9/12 vừa qua, sự kiện CEO NVIDIA Jensen Huang ghé thăm Việt Nam đã làm đông đảo anh em fan NVIDIA nói riêng và anh em đam mê công nghệ nói chung cảm thấy vô cùng phấn khích, chuyến thăm của CEO NVIDIA cũng nằm lộ trình sự kiện GeForce Fan Party 2023, nơi các anh em game thủ có dịp giao lưu cũng như có những giải đấu Esport và nhiều phần quà hấp dẫn.

Sự kiện tổ chức tại Vikings eSport Arena Giảng Võ, với sự góp mặt của CEO Jensen Huang, YouTuber PewPew và 5 game thủ CS2 (Counter Strike 2) chuyên nghiệp từ Viking và đại diện của NVIDIA cũng như MSI. Đại diện MSI cũng như NVIDIA cũng giới thiệu với cộng đồng hâm mộ những công nghệ mới nhất mà NVIDIA có được với dòng GPU GeForce dành cho người dùng cuối, các game thủ.

Dĩ nhiên sự có mặt của CEO NVIDIA tại iCafe Vikings eSport là sự kiện quan trọng và làm rất nhiều anh em có mặt tại đó phấn khích. GeForce Fan Party nói chung đã mang lại rất nhiều điều thú vị cho cộng đồng game thủ Việt Nam. Sự kiện đã thu hút hơn 400 game thủ tham gia và hơn 6000 người xem trực tuyến.

Thêm hình ảnh:

Tinh tế bình chọn đã khép lại với những sản phẩm công nghệ xịn, xuất sắc, yêu thích nhất bởi toàn thể anh em Tinhte. Anh em quan tâm tới smartphone, laptop, máy tính, xe, đồ gia dụng,... nào thì vào đây tham khảo nhé. Xem kết quả và các sản phẩm đáng cân nhắc tại Tinhte.vn/ttbc
61 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

a/e nào cần bảo hành cầm card ra gấp 😆
Dante2510
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Ông Huang này có bắn được CS2 ko ta?
Anpen
ĐẠI BÀNG
3 tháng
@vandongvt tất nhiên là đc, vì ông ấy ko ngồi chơi chuyên nghiệp như game thủ vì làm gì có thời gian, còn để nói load game vào chơi phọt phẹt 1 lúc thì trẻ con cấp 2 nó cũng chơi được nếu tính đấy cũng là chơi. Mà có chơi chắc nó cũng chẳng chơi cs2 nhiều mà là game khác.
@Anpen Bác nhìn lại comment ông kia có bảo ông CEO này phải bắn giỏi không?
@Anpen Ăn nói hàm hồ cứ giàu có thành công là không được chơi game ,chơi cave 😁 hả, nước ngoài già vẫn game ầm ầm ,
@agram3ooo Được bê đê là một đặc ân nhá bro, méo phải muốn là được đâu nhá 😆
Có thằng chewchew là thấy ngán rồi.
@Huong-Dung bình thường thôi, thằng đó nó được cái ứng biến câu cú tốt, cho nên dẫn chương trình cũng ổn.
tích cực nên nào =)))
@Huong-Dung ủa có vụ gì đó bác. phốt mới hả.
@Huong-Dung Bãi cức nào cũng có dấu răng nó
lazy0338
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Yêu quá
các mod tt ko có ai bay ra hà hít tí nhỉ
@huykhanh95hup chả phải người của Apple thì có là chúa hạ phàm cũng bị mod tt coi như cỏ rác thôi
nlht
TÍCH CỰC
3 tháng
@daugauhp911 Thua luôn rồi cậu ơi
@daugauhp911 Xàm ngôn
maicasio
TÍCH CỰC
3 tháng
@daugauhp911 Nhảm nhí.
Jala
ĐẠI BÀNG
3 tháng
@daugauhp911 Loạn ngữ
Người sáng lập, CEO công ty trị giá hơn 1000 tỷ $, = 2 lần GDP Việt Nam mà ngoại hình và trang phục không khác gì một người đông lào bình thường. Hay thật !!!!
@trimsedinang Giàu người ta chơi quiet luxury chứ khoe quần áo logo to đùng thiết kế loè loẹt chỉ kệch cỡm thôi, như cái áo thun xám của Mắc Xoăn là hàng thửa bên Ý giá nhẹ nhàng 300$ :v
@trimsedinang Mấy ông siêu giàu người ta ko chơi mấy cái hàng luxury có brand chềnh ềnh ra hàng ngày đâu bác ơi. Trend mới của họ giờ là quiet luxury.
@trimsedinang Áo da của lão sơ sơ tầm vài k $ , quần bò 1k , sịp vài trăm $ , đội vệ sĩ vài củ $ 1 năm
@daugauhp911 Chuẩn luôn bro ơi, như chủ tịch nhà mình giàu xổi từ buôn da bò thải ra cũng hay khoe mẽ sĩ diện lắm 👍
Nhìn gần màn hình để đánh hơi được mùi của kẻ địch.
ryanmw
TÍCH CỰC
3 tháng
ai muốn chụp hình chung phải RTX 4050 trở lên nha
CEO công ty nghìn tỷ mà lại đi họp fan với mấy khứa ngồi chơi game
Mấy cái thằng trẻ trâu VN, khoác vai như đúng rồi
Mrsimply
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Xem video còn thấy phát tiền luôn cơ mà, chất hơn nước cất
ko mang qua vài con chip A100 làm bốc thăm cho ae vui nhỉ 😁
melody23
ĐẠI BÀNG
3 tháng
nóng quá nên ko chơi đc áo da nữa 😆
b_q.anh
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Ông này mặt nhìn giống Thành Long nhỉ 😁
Style quá giản dị
Này là event giải trí sale thôi, ko phải bên phát triển, sản xuất.
rungvang
TÍCH CỰC
3 tháng
Bảo ông giảm giá card cái
lvl2128
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Đang lên đồng bảo Nvidia sẽ xây dựng nhà máy ở xứ vẹm.
bác này CEO thấy khá giản dị và thân thiện. Hy vọng VN chớp đc thời cơ chen vào xu thế bán dẫn của thế giới.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019