Ở cái thời điểm nhà nhà phòng dịch, người người phòng dịch, đeo khẩu trang mọi lúc như này thì face
notlove2402
5 tháng trướcBình luận: 17Lượt xem: 2.187
Ở cái thời điểm nhà nhà phòng dịch, người người phòng dịch, đeo khẩu trang mọi lúc như này thì face ID đúng phế vật luôn 😆)
Đổi lại mật khẩu 4 số bấm cho nhanh
Có gì đâu mà phế vật nếu bạn đeo thường và cho nó học lúc bạn hay đeo thì đến giờ nó đã mở được rồi, tại bạn ko cho nó học thôi
Phế cái gì mà phế? Cứ để "nguyên con" và bật FaceID, dĩ nhiên nó sẽ đọc không ra và kêu nhập passcode, vài lần như vậy tự nó sẽ "học" và nhớ cái khẩu trang!
Cứ mỗi lần FaceID nó ko nhận ra, bạn nhập passcode là AI nó tự học, dần dần sẽ unlock được thôi. Cái này Apple đã giới thiệu ở sự kiện ra mắt iPhone X rồi.
Để e xem thử mấy ngày nó sẽ học đc. Hnay là ngày thứ 2. Thanks các bác.
Mình đã cho nó học cả tháng nay mà chưa được.
@Jamesbond E cũng cho nó học bữa giờ mà chưa đc. Chắc hết mùa dịch này mới đc.
Chẳnh có gì là phế cả. Cũng chính vì FaceID và những tính năng đi kèm nó chả apple mà h k thể bỏ iphone để qua hẳn android đc.
Làm gì mà phế vật? Vật mở ầm ầm
@chickeyone Bác cho nó học bao lâu thế.
@notlove2402 Từ ngày mua về mình hay đi xe máy đeo khẩu trang
@chickeyone Bác cho xin gặp mặt giao lưu học hỏi được không?
Đeo khẩu trang full face như tui mở đc chết liền. Tui cho nó học 2 tháng nay vẫn mở chưa đc đây. Phải lòi câi mũi ra nó mới mở đc. Chứ đeo khẩu trang chỉ ló 2 con mắt thì bố thèn ip mở cũng ko ra
@Kendu86 E cũng chưa mở đc. Không biết mấy bác kìa cho nó học kiểu gì. Hay là kéo khẩu trang xuống =.=
@notlove2402 Chỉ có kéo cái khẩu trang xuống noa mới học và mở đc. Mà zậy thì nhập pass moẹ cho rồi
@Kendu86 Thì bởi vậy đó bác. Kéo khẩu trang xuống thì nói làm gì nữa. Nói để nó học mà học hết mùa dịch chưa xong thì thôi. 😆
@notlove2402 Mấy bác trên tuyên bố hùng hồn và lấy nguyên lý AI tự học ra để nói không hà. Mình đang muốn gặp bác nào đeo khẩu trang kín mũi mà mở khoá bằng FaceId được để giao lưu học hỏi đây.
Các bác cho em hỏi . Trc em có tạo 1 cái Fanpage , e có đẳng mấy cái ảnh của con lên thôi , lâu lắm rồi giờ em lướt lại thấy phần album đc tải lên rất n album trắng và
Đc tải lên cùng 1 ngày . Cick vào xem nó cũng đang rest tít mò luôn . Cụ chủ nào biết mách xem như thế có sao k ?
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019