#Ở nhà làm gì: Gears 5 đang miễn phí trong 4 ngày trên Steam, mời anh em tải về chơi
P.W
6 thángBình luận: 37
#Ở nhà làm gì: Gears 5 đang miễn phí trong 4 ngày trên Steam, mời anh em tải về chơi
Từ nay đến ngày 12/4 theo giờ Mỹ, 13/4 theo giờ Việt Nam, Gears 5, phiên bản mới nhất của series game bắn súng nổi tiếng của Microsoft sẽ miễn phí cho anh em chơi, không mất tiền mua key bản quyền trên Steam và Windows 10 Store. Vốn tựa game miễn phí cho anh em chơi thuộc gói cước Xbox Free Play Days initiative, đáng lẽ phải mua gói cước Xbox Live Gold hoặc Game Pass Ultimate trên Windows 10 mới được chơi miễn phí, nhưng Microsoft đang để càng nhiều người được tiếp cận với tác phẩm này càng tốt, giữa lúc rất nhiều anh em gamer phải ở trong nhà khi lệnh cách ly xã hội vẫn còn ở nhiều quốc gia. Mục đích của Microsoft không chỉ là phục vụ khách hàng, mà còn kích thích lượt mua game mới sau khi cho mọi người chơi free vài ngày. Gears 5 có phần chơi đơn từ 10 đến 20 tiếng, cộng thêm mục chơi mạng nhiều thể loại, có thể giữ chân người chơi khá lâu nếu không phiền vì phong cách đồ họa hơi “xôi thịt” của The Coalition trong trò chơi này.

Chi tiết để chơi free anh em chỉ cần đăng nhập tài khoản Steam và vào trang web này bấm nút “Play Game”: https://store.steampowered.com/app/1097840/Gears_5/
famevn
ĐẠI BÀNG
6 tháng
Free 4 ngày. Sau đó phải mua mới chơi tiếp được phải không nhỉ?
Ruiz
CAO CẤP
6 tháng
@famevn Đúng rồi
@famevn Bác mà không chơi online thì 4 ngày là xong cốt truyện rồi
Hoang-pm
TÍCH CỰC
6 tháng
lên down về cày trong vòng 4 ngày phá đảo xong khỏi lo tốn thêm tiền ^^
baden009
TÍCH CỰC
6 tháng
@Hoang-pm 4 ngay thi hoi nhieu roi bac' 😆) co time thi 2 ngay la cay xong luon..
Potato computer ko chơi nổi 😔
Chơi thế thì ko đã lắm
làm việc chứ làm gì
Carl
TÍCH CỰC
6 tháng
Sau 4 ngày có chơi tiếp phần chơi đơn được không?
Nó cho chơi miễn phí cho ham, sau đó thì anh em sẽ tự nguyện đóng tiền.
@VanNhatVina Vậy thì tốt thôi, trả tiền cho món mình thích thì có gì sai. So game vs heroine hơi bị khập khiễng.
@Blitzwaffen Có gì sai đâu bác. Chỉ là cảnh giác để không bị dẫn dụ thôi. Còn một khi đã muốn chơi thì thoải mái thôi.
So sánh vui vẻ, trực quan sinh động thôi mà bác. Hehe
@VanNhatVina Muốn làm được game hay thì phải hút máu thôi bác ơi!! Ai đâu mà cho chơ free mãi. Lấy gì mà phát triển có game đỉnh để mà chơi.
@hoangtuananhhoang Hình như các game miễn phí vẫn có nguồn thu chứ bác nhỉ? Chẳng hạn như thu từ quảng cáo
Hồi 2007 chơi bản đầu tiên xong mà nhức hết cả mắt vì game khá tối và máu me. Nhưng bắn súng cưa thịt đã tay thì miễn bàn. Thằng bẹn cùng phòng thấy mình chơi hay quá cũng mê luôn dù nó 0 thích bắn chém bao giờ
Cứ hốt trước đã, khi nào có máy chơi sau
@Channel NTL Free có 3 ngày thôi
Đủ chơi cuối tuần rồi. Thanks mod đã lấy
lordzedo
TÍCH CỰC
6 tháng
lưu ý là game chỉ hỗ trợ Windows 7 và Windows 10 thôi ông nào xài Windows 8 thì đừng tải mất công không chơi được đâu,..😆
PSN+ hết hạn cả tháng nay, giờ thấy steam free nhiều game thấy thèm ghê
Tranh thủ cày 4 ngày cho xong
raudien
TÍCH CỰC
6 tháng
Thấy free lâu rồi trên skidrowreloaded mà 😁
@raudien free craxxx ^^!
lhhopthu
ĐẠI BÀNG
6 tháng
Khuyến mãi mùa cách ly là đây.
ahxdtngh
TÍCH CỰC
6 tháng
Game nặng thế, tận 77GB cơ à @@
@ahxdtngh Game 2019 trở lên toàn tầm đó ko đó bro.
hquangvn
TÍCH CỰC
6 tháng
Nó sale off còn 240K quá rẻ, múc luôn.
4 ngày free thôi à
Ko gì là mãi mãi... Kể cả game 😓
Phận con trai khổ thật
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019