#Ở nhà làm gì: giới thiệu 15 bộ manga tâm đắc
Rất hay và hữu ích!/18 người
AmbitiousMan
2 nămBình luận: 179
vampire
ĐẠI BÀNG
2 năm
Đối với mình thì doreamon, Kindaichi, 7 viên ngọc rồng, subasa, jindo, dấu ấn rồng thiên là những bộ truyện hay nhất đối với mình
blagi
ĐẠI BÀNG
2 năm
Các bộ trên thì toàn kinh điển cả rồi.
Cái bộ ichigo100% ngày xưa hay kèm vài trang tô màu fanart. Mềnh cũng máu me tô vài trang lò dò qua forum tụi nó xin 1 suất. Cuối cùng chả đc. Hehe
Mình đề cử thêm bộ: Boku Dake ga Inai Machi - Thị trấn nơi chỉ mình tôi lưu lạc.
Bộ này ngắn thôi, nhưng xem cuốn ko tả. Thể loại siêu nhiên, trinh thám, đời thường. Nội dung cũng truyền tải khá nhiều ý nghĩa.
mrhung91
ĐẠI BÀNG
2 năm
Khá bất ngờ vì mình là người đã đọc tất cả những truyện mà chủ thớt giới thiệu, kể cả The Bug Boy 😁

Đây là những bộ truyện mang tính trí tuệ, triết lý và nhiều ý nghĩa. Đánh nhau thì ít mà suy ngẫm thì nhiều.
Nó khá ngắn, nhưng ko được Shounen cho lắm nên ko phải thanh niên nào cũng đọc :D
@mrhung91 Bộ đó là bộ bình thường nhất của cha nội tác giả ...
Thám tử lừng danh Conan ❤️
Shine.shin
TÍCH CỰC
2 năm
Lần đầu tiên có ng lên list top truyện nên xem mà mình đọc full hết r =]] mừng vãi
minhky
ĐẠI BÀNG
2 năm
Mấy truyện này muốn đọc online thì mình đọc ở đâu nhỉ, hoặc có chỗ nào cho mình download đọc offline không anh em?
heliosy
TÍCH CỰC
2 năm
@minhky blogtruyen thẳng tiến
tndp
ĐẠI BÀNG
2 năm
Mấy bộ này có bán chính thức ở VN không?
Mấy truyên tranh mới viết của trung quốc cũng hay lắm toàn truyện đỉnh vd như tây du, phong thần ký...
rakaido
ĐẠI BÀNG
2 năm
Cả một bầu trời tuổi thơ 😆
huedhcs
TÍCH CỰC
2 năm
Khoái nhất Long Phi bất bại, Conan, One piece mà 2 bộ sau cà rê mãi sắp nản
Manga thì nên đọc các bộ sau:Naruto,Naruto Shippuuden,One Piece,Fairy Tail,Bleach,Conan 😁 :p

Hiện tại đang xem hoạt hình 3D Trung Quốc :D :p

Có anh chị em nào xem mấy phim:Đấu la đại lục,Linh Kiếm Tôn không?! :D :p

Thanchet92
TÍCH CỰC
2 năm
Có series nào tương tự Naruto ko nhỉ?
B2TamLang
ĐẠI BÀNG
2 năm
có ai fan của kết giới sư và yaiba ko 😁
Có trang nào đầy đủ các bộ truyện không các bác?
Sun733
ĐẠI BÀNG
2 năm
Pokémon không thấy ai nhắc, đỉnh kout toàn cầu mà không ai quan tâm?
hmhung48104
ĐẠI BÀNG
2 năm
Đọc thử siêu phẩm Berserk nữa đi bạn, năm 16 tuổi mình lần đầu nhìn thấy đã bị ám ảnh không dám đọc. Mãi đến mấy năm gần đây mới tình cờ đọc lại. Từng khung hình, nhân vật đều được tác giả trau chuốt khá kỹ lưỡng
deko
Trứng
2 năm
Toàn shounen nhỉ,gu của thớt ổn á.
Đọc review tự dưng hoài niệm 15 năm trước cái thời đi thuê truyện đọc 500đ/ 1c, dành tiền tiêu vặt 1 tuần được 5k mua 1c truyện. Tám chuyện thì lên ACC.
tan339
ĐẠI BÀNG
2 năm
ĐÔ RÊ MON là best rồi :v
GTO, Suzuka, Pretty face thật sự là mấy bộ truyện tuyệt vời nhất và khiến mình thích thú nhất từng đọc 😃
7 viên ngọc rồng, hecman, vua trò chơi,... đâu

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019