Off Palm cho đỡ buồn
ying911
14 nămBình luận: 33
Thứ 7 tuần này có bác nào rảnh rỗi kô ? Đi off với e tại cà phê khúc giao mùa, sau đó thì ...........😁:D:D. ( tăng 2)
Lý do: cuối tuần e có hẹn với 1 bác bên handheld ( cũng là dân palm ) làm cái review cho bác ấy. Bác nào có rảnh thì đi, a e mình chia sẽ kinh nghiệm nha.
Giờ giấc tầm: 14h ngày 11 tháng 10 năm 2008 hen.
Địa chỉ: Hẻm 202 Nguyễn Cư Trinh - P.Nguyễn Cư Trinh - Q.1 -----> Hibox cà phê
33 bình luận
viprocker
ĐẠI BÀNG
14 năm
hehe...cafe Palm ah`:baffled5wh::baffled5wh::baffled5wh:....chắc trốn học quá....hehehe..em đăng kí 1 vé nhé...Phải nghía cho bằng dc cặp Loa của anh....em chắc đi tăng 2 ko dc rồi😔,tối em còn học ...:(
Nhắc anh Ying911 cẩn thận nhé ...anh em Palm nhà mình đang ráo riết săn món này ấy🆒....kế hoạch là sẽ chuốc cho anh say rồi gạ gẫm anh bán lại hjhj

cẩn thận với anh stuananh80 nhé 😁:D:D
stuananh80
ĐẠI BÀNG
14 năm
hehehe thằng em mày lại thuốc anh rùi:mad::mad::mad: Nói hết hế hoạch của anh như vậy thì làm gì còn là bí mật nữa 😁 Nói chứ thứ 7 này anh cũng đăng ký 1 vé đi chiêm ngưỡng cái loa mới được😃 nếu có thể mượn về xài ké vài bữa cũng ok :D
vote 1 phiếu cho thứ 7 nè :D
Các bác cứ đến đi, mọi chuyện sẽ được giải quyết sau hihihihihi
antondat
TÍCH CỰC
14 năm
De xem hom do rảnh đến tán gẫu voi anh em. Nhưng minh co y kiến là chọn quán khác đi chứ quán này Wifi chán nhu con gián vậy.
viprocker
ĐẠI BÀNG
14 năm
hehe...Chán thì làm 1 cú lướt wed lấy 755 ra làm Modem anh Đạt....😁:D:D
Nếu a Đạt biết quán nào vừa có wifi nhanh và cà phê ngon thì hú e để e sửa lại cái địa chỉ nhé, e chẳng bít quán nào hết, chỉ toàn uống cà phê gần nhà. 😁:D:D
E nghĩ hay la a e mình ra cà phê piano ở 17 Hồ Xuân Hương nhé, được không a Đạt ?
17 Hồ Xuân Hương tối tăm lắm và yên lặng quá các bác. Kiếm quán nào sáng sủa hơn đi. gặp là vui, hơi ồn ào một tí để trao đổi nữa chứ. Bác Antondat có giọng to lắm, sợ cả quán nghe hết quá.
Để e tìm xem có quán nào nữa kô nha, 17 Hồ Xuân Hương yên tĩnh đúng là kô phù hợp với dân palm mình, nhưng wifi ở đấy cũng được, kô tệ lắm. Có bác nào biết quán cà phê wifi nào hay hơn kô ?
E vừa tìm được một địa chỉ để off Palm.
Địa chỉ: Hẻm 202 Nguyễn Cư Trinh - P.Nguyễn Cư Trinh - Q.1 -----> Hibox cà phê
Thời gian: 14h ngày 11 tháng 10 năm 2008 hen.
nublast
TÍCH CỰC
14 năm
Mình là new member. Cho mình tham gia với nhé. Tên mình là Hoàng Thái. Rất vui được làm quen với mọi người.
Bác cứ đến rồi a e trao đổi thôi, đừng ngại gì cả. Trước lạ sau wen.😁:D
antondat
TÍCH CỰC
14 năm
Ok 14h co mặt tại hẻm 202 Nguyễn Cư Trinh
Chú Đạt sướng ghê, nghe nói Nguyễn Cư Trinh là Ok liền hen. Đi bộ ra off palm sướng quá trời. :p
em ko có palm, em chưa sài palm, và em cũng chưa đc thấy palm lần nào...
nhưng em đã tìm hiểu, rùi thích thú và......nghiện palm luôn...

câu cuối cùng, các anh cho em tham gia với nha? hihi
viprocker
ĐẠI BÀNG
14 năm
Em sẽ cho anh thấy .....thế nào là Treo 650.......nhiệt liệt hoan nghênh....
Off Palm không nhất thiết chỉ nói về Palm, chủ đề chính vẫn là Công Nghệ....Tinh Tế mà 😃.
Lần trước anh Hòa (The Man) đi uống Cafe Palm mà móc Blackberry ra Alô đấy chứ ....hehe có sao đâu :p
này nhé, đồng chí này nói xấu vắng mặt nhé, vì cái treo đến giờ cứ trơ ra, hết cách rồi. lại phải lăng tăng chú palm nào mới thôi.

BB chán phèo ...:rofl8yi:
anh em ơi bác hòa chán BB rồi kìa. bác hòa làm con Palm-Treo Pro về sài đi bác.😁:D:D
viprocker
ĐẠI BÀNG
14 năm

vậy thì lần này chỉ mình chú Treo 600 thôi nhé anh ...😁...em còn muốn nghe kinh nghiệm dùng Palm của các anh .:biggrin9gp: Khoái nhất khâu tâm sự....
Tiếc quá, em mà ở trong đấy chắc sẽ đi đấy, anh ying911 ơi,em là người sắp mua máy Tungsten T của anh ấy ạ. Anh tốt và chu đáo ghê 😃
Em có quán caffe này cũng được nhưng chỉ sợ xa quá thôi. Nếu lần sau off nữa thì em có quán caffe ở q6 được lắm. Giá cả cũng hợp lý, quan trọng là wifi cực mạnh luôn, như hôm vừa rồi ở khác giao mùa chuỗi quá. :d:d:d:d
@Ying911: Đề nghị bác chủ Topic này thay đổi tiêu đề nha. "Off Palm cho Vui" hay gi gì đó, chứ nghe "Off Palm đở buồn" nếu lở anh em bên box iPhone, BB, WM nhìn qua cười chít, chắc bên đây Palm chắc xài chán lắm.
mai cố gắng theo các anh of f chai thui 😁
antondat
TÍCH CỰC
14 năm
Các Bác sẽ được xem vài con 755p trình diễn EVDO rất ấn tượng đấy.
Bật mí tí nè, dùng 755p làm modem thì load trang tinhte mất có chưa tới 10s nhé. lướt web cực kỳ ấn tượng lun

Moi người có mặt đông đủ cho vui nhé

Hẹn gặp lại mọi người trưa mai
svn
Trứng
14 năm
Hehe, off thui. Lần này không thể bỏ qua được. Từ lúc vác em treo về chưa có dịp nào ngồi nghe các bác nói kinh nghiệm cho em cả, toàn là mò với mò 😔
vậy cuối cùng là quán nào vậy máy bác.
Xem lại Trang 1, bài đầu của Topin này, Ying911 đã cập nhật. Cafe Hibox, 202 Nguyễn Cư Trinh, Q1. Không rõ trong hẽm hay mặt tiền nữa.

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019