Offline box Palm HN cuối năm ạh, Thời Gian 15h CN 07/12/08 ^^

matrixblack84
24/11/2008 15:10Phản hồi: 207
207 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đăng kí nào: Mình dùng Palm TX - đang muốn kiếm một bé Treo 650
Giá cả tính sau với giá cả không thành vẫn đề là khác nhau lắm đấy nhá, chú đừng vội đưa dao mà cứa cổ anh.:p:p:p
chính xác, bác mobile_t dân chơi mà chơi chịu ko à nên mới tính sau chứ đâu như bác namtuoc8x ko thành vấn đề đâu 😁 (trong xì tố nó gọi là chơi xả láng đó :p)
Đó ! có bác kiên nói hộ câu hay quá, em là rân chơi.....chịu, còn bác namtuoc8x là rân chơi không thành vấn đề ==>> bác namtuoc8x bán chịu cho em nhể..:D:D:D
namtuoc8x
ĐẠI BÀNG
15 năm
hehe, bán chịu thì ok thôi.
Nhưng mà giá để bán chịu thì tính sau bác Trung nhì :D

PS: Bác Kiên mang con blacktie ra đấu giá đê 🆒
thế các bác có cần em ship luôn 650 fullbox ra cho các bác ko nhỉ :p
thegioipin
ĐẠI BÀNG
15 năm

có người lại bán hàng rùi nè
heeee
thegioipin
ĐẠI BÀNG
15 năm
😆
để hôm gặp nhau rùi mua luôn
nói cũng dễ mà heeeee
em lại có ý định bán con Clie J37 rùi
Thanks bác thegioipin đã ưu ái để lại cho clie J37. 😃
Trời ơi tiếc quá ta, bác mobile_t nhanh tay ghê ta😁. Thôi để hôm đó đấu giá bác thegioipin ạh:p.
panteraxd
ĐẠI BÀNG
15 năm
Các Bác lạc đề quá. đã chọn được địa điểm chưa nhỉ.
Anh em làm quen, giao lưu trước khi off mà bác 😁..
Bác Kiên mang con Treo 650 ra HN đấu giá đê 😃 anh em làm cầu truyền hình trực tuyến luôn
Hôm nay thứ 3 rùi, không thấy bác matrixblack84 cho địa điểm vậy ta😁.
Để bác kiên bơi từ trong SG ra đến HN chờ chết rét:D:D:D
hii các huynh spam tài ghê cơ
quan trọng là thời gian mọi người thu xếp để đi off thui ạh
còn địa điểm thì có lẽ là quyết cũng nhanh,
có gì mai em sẽ chốt lại địa điểm nhé, các bác cứ góp ý kiến đi ạh ^^
Hôm nay thứ 5 rùi bác matrixblack84😃. Em thấy vẫn chưa có địa điểm cụ thể ta😁:D:D.
theo em anh Cường thống nhât time đi,chứ để mọi người thì em e khó đấy ạ.
chốt 3h chiều CN này 07/12 rùi mà e, hi vọng mọi người có gắng thu xếp
còn địa điểm thì chiều tối rảnh em chạy qua mấy chỗ ngó nghiêng địa điểm thế nào rồi thông báo liền
tại cũng sợ như lần trước off ở quán Chim xanh gì thiếu chỗ ngồi, mọi người la quá 😁, thía nên em có cẩn thận hơn 1 tý mong các bác thông cảm ạh ^^.
Hiiiiiiii thế là đc rồi,à anh Cường ơi sửa lại tiêu đề topic đi ,với lại cho nó chạy chạy trên đầu trang ấy 😃 mọi người vào tinhte là bít hụi Palm sắp off chứ nhỉ.
thôi rồi các bác ơi,e đi công tác Hà Tĩnh từ thứ 7 đến 7h tối chủ nhật mới về,hy vọng gặp các bác vào off chai vậy đc ko?tiếc quá đi
thegioipin
ĐẠI BÀNG
15 năm
thí mà kêu kip về để đi
kiểu này phạt nặng anh roài
😔😃angry6wn::angry6wn::angry6wn::angry6wn:
offline_Palm

Cho toi dang ky voi nhe. Toi moi dung Palm, chua co hieu biet gi. Rat mong duoc tham gia
hungdq3
TÍCH CỰC
15 năm
Về quê vợ. Không biết có ra kịp không? Kịp thì cho mình tham gia với nhé
Hưng 0983861970
Treo 680 (Current)
Treo 650, 600, 270, T3 (Các vợ cũ)
Anh ý giữ bí mật đến phút chót để anh em hồi hộp ý mà 😁
đã update lại thời gian và địa điểm rui ạh
mọi người cố gắng thu xếp và đăng ký tham gia nhé
Tiếc quá đáng lý hôm nay mình bay ra đi công tác ở Hà Nội nhưng không sắp xếp được. Mọi người thông cảm cho mình nha.

quán Cafe Biss này hay đấy, mình có ghé qua 1 lần hồi hội chợ triển lãm Nepcon, gần Trung Tâm Triễn lãm mà (Cung Văn Hóa Việt Xô). địa điểm dể tìm, không gian quán sáng sủa rất sang trọng nhưng hơn 20 người e rằng không đủ quá. Có Wifi, mấy em phục vụ rất chuyên nghiệp tận tình.
Vậy là chuẩn rùi, Mod Matrixblack chắc mấy hôm vừa rồi vất vả lắm đây 😁. Cảm ơn Mod nhá! Anh em đâu hết rùi, vào đăng kí đi tất niên palm nào :laugh8kb:
Hehe, canh me bài post thứ 500 cán mức Chuyên nghiệp của mobile_t mà không được. Chúc mừng nha.

Ngày mai chắc đông ae đăng ký lắm đây....
Em cảm ơn anh đã quan tâm đến :laugh8kb:, tiếc quá không được gặp anh kì này, thiệt thòi lớn cho anh em palm HN rùi, không được nghe kinh nghiệm của bác DANH. hẹn gặp anh dịp khác nhé :wink0st:
hix vậy là bác Danh ko ra đc ạ t_t hi vọng sớm đc gặp anh ngoài này.Lúc nào ra mấy anh em ta lại off mini chứ nhỉ 😁
không biết dạo này cái nút Thanks chạy đâu mất, không biết có tiết kiệm băng thông không ta. Thanks mobile_t và zot-dac, dĩ nhiên mình mà ra HN là gọi các bác ngay làm off mini tốc hành. 😁
02: Em xin sửa đổi thông tin 1 chút
- Tuần trước bạn em (01) đăng ký 1 suất cho em là cứ nghĩ tuấn vừa rồi đi luôn cơ 😃, còn tuần này :no6xn: "công chính tư phụ" 😁 nên em ko bỏ để đi được, mà ko đi thật phí nên em sửa lại cái "trong ngoặc"
16. LIENHUONG ( H90 - Palm Tungsten T5 )
Có j mong được các anh chỉ cho đôi chút :wink0st:
- To matrixblack84 Ko hiểu anh có bị ai bên WM i9 "xui" địa điểm này ko nhưng ở đây có nhiều duyên nợ với bọn em lắm anh ạ :D Anh nhớ kiểm tra kĩ cái gọi là Wifi ở đó nhé 😃 Thanks anh :happy8se:
Bác nào có sơ đồ đến đó chỉ thì hay nhỉ? Em bên Đông anh đi tuyến xe nào vậy ta😁.(Dân ngoại thành mà các bác:D)
@bác thegioipin nhớ mang đồ đạc kỹ càng, không được quên nhé:D
01: Bạn đi xe 17 hoặc 15 đến Long Biên rồi bắt tiếp 03 là qua Trần Hưng Đạo (ở bên phải xe), nhớ để ý ko đi quá lố phải đi bộ đó nhé :D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019