Võ Lâm Truyền Kỳ

Võ Lâm Truyền Kỳ

Offline Nokia Fan Day
6 thángBình luận: 12
Offline Nokia Fan Day
Đông vui ghê, cứ offline công nghệ là nhào vô 😁
t2d90bn
ĐẠI BÀNG
6 tháng
E cũng là fan nokia ;)
@t2d90bn A chỉ là fan của Nokia tầm 1 thập niên trước trở lại hoy, bữa đó đi offline đơn thuần vì muốn biết thêm về sản phẩm mới cũng như biết buổi offline này có sự góp mặt của mod Tinh Tế. Chứ thực tâm vài 5 trở lại đây, A ko còn quan tâm đến các thiết bị cảm ứng thuần của Nokia nữa òi 😁
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
@crazysexycool1981 xưa cụ có tham gia cái NokiaFriends.org ko? Nhớ thời xưa ghê há 😃
@hnyuk49 Mình ko biết cái đó, nghe lạ tai quá 🤓
@crazysexycool1981 Thế thì bác chưa phải Fan Nokia rồi. Thời đầu nó còn nổi hơn cả tinhte đó, chuyên Nokia & Symbian.
@hnyuk49 Cái thời Nokia còn thịnh hành từ những năm 2000-2009, mình thật sự rất thích các sản phẩm của Nokia, đặc biệt các dòng N'series... mãi tới đầu năm 2009 mình mới chính thức tham gia đăng ký user & sinh hoạt trên các forum liên quan đến công nghệ. Hồi đó chủ yếu vô Tinh Tế, Voz cùng 1 số trang rao vặt như muare, rongbay, vatgia, chodientu, enbac... Còn kênh bạn nói thì mình ko rõ vì mình ko tham gia cụ thể vào 1 chuyên trang nào chỉ của 1 hãng cụ thể như vậy 🤓
Chụp hồi nào mà phát tướng dữ vậy bác 😁
@caffeinezzZ 🤣
Sao A chém gió E (26-5-2012).gif
Mới cách đây 2 năm thôi nhỡ!!
viết bài cụ thể đi bác,ăn uống,ảnh hậu kỳ ......
@Cường hòa fhs Làm gì có mấy thứ đó, mình là người tham dự thông thường hoy, hơn nữa việc nay đã có người viết chi tiết òi, link dưới nè 😎

https://tinhte.vn/thread/offline-nokia-fan-day-va-trai-nghiem-nokia-6-1-plus-tai-ha-noi.2850597/

Offline Nokia Fan Day Và Trải Nghiệm Nokia 6.1 Plus-Tại Hà Nội | Tinh tế

Xin kính chào tất cả quý vị và các bạn! 😃 Hôm nay vào lúc 9H00 ngày 15/0/9/2018 tại Tiktak Co-Working Space, tầng 5, toà nhà Diamond Flower, số 01 Hoàng Đạo Thuý, Thanh Xuân…
tinhte.vn
@Cường hòa fhs Xem Video 360VR là biết bạn ơi! 😁
Năm nay dịch bệnh nên cấm Offline buồn quá! 😔
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019