[One Piece] Thảo luận đôi chút về One Piece

nguyenvandai8993
30/7/2016 14:22Phản hồi: 53
[One Piece] Thảo luận đôi chút về One Piece
Các bác có ai bàn luận thử về sức mạnh của tứ hoàng với cả ba đô đốc đi xD … Đọc quote trên mạng thì ai cũng dự đoán là bò xanh lục sẽ sở hữu sức mạnh trái ác quỷ hệ zoan hoặc logia …

Nếu giả dụ mà Law không phản Dof thì chuyện gì sẽ xảy ra nhỉ ??? Có thay đổi thế nào tới One Piece nhỉ @_@

Và vấn đề cuối nữa là các bác dự đoán về sức mạnh của Dragon đi :v coi giống với khác nhau thế nào so với trên mạng xD

À còn một chuyện nữa là thế này các bác ạ, em chơi con One Piece Online bên me zing lâu lắm rồi 😔 cũng tâm huyết bao nhiêu . Tiền bạc cũng đổ vào , công sức thức khuya dậy sớm cũng nhiều để chơi , mà giờ thằng Zing đùng 1 cái đóng game không nói không rằng gì cả :( , hỗ trợ như shit ý các bác ạ :(( . Hôm trước em đọc được trên group fb thấy One piece của bên slg đang hỗ trợ + kêu gọi người bên zing chuyển sang , được đền bù lại nữa . có ai giống em không , ham mê one piece từ nhỏ rồi , tới giờ vẫn thích … đọc đi đọc lại vài lần rồi mà vẫn không có thấy chán :( Có bác nào tham gia với em không ? đang hỗ trợ nhiều lắm :v đua top cho vui nào xD các bác báo danh tên nv + tên sv vào đây đua đi hoặc là đợi sv cùng đua cho vui @@

Link trang chủ của nó là http://op.slg.vn/home/ các bác ạ. Ai chiến thì cho em biết với vào mình lập bang lập hội cho vui
53 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Không có ai quan tâm hả ????
định chơi sv nào đấy thím , chơi chung đập nhau cho zui 😁
@Huỳnh Mẫn Nam Đang định tìm anh em vào sv mới chơi lại cho vui ấy mà
@nguyenvandai8993 thế đợi tuần sau chơi sv mới luôn cho dễ
@Huỳnh Mẫn Nam Thì cũng định thế mà bác. post lên đây cho anh em biết trước rồi còn chuẩn bị tinh thần thôi
ủa. game này về op hả. có ai cho demo phát xem nào
@hoangnv1013 Demo thì bác vào op.slg.vn xem nhé. chứ e chả biết demo vs các bác như thế nào
@nguyenvandai8993 Thì kiểu video demo ấy
@hoangnv1013 Hiểu ý bác rồi. chắc bác phải lên fanpage xem thôi, https://www.facebook.com/OnePieceOnlineSLG/?fref=ts link đây nhé bác
Demo thì tớ k có rồi , vào chơi thử phát biết ngay
@Huỳnh Mẫn Nam Kiểu video demo ấy bác
Thanks bác nhé. Nhìn cái poster bác post có vẻ game này cũng đẹp đấy. chơi mấy game op rồi mà game nào cũng đồ họa chán òm
@hoangnv1013 Bác cứ chơi mới biết dk. Em đảm bảo với bác game này đồ họa cực đẹp luôn. Giống y hệt manga
game này cũng tương đối đẹp đấy, nhân vật cũng k khác gì trên anime đâu 🆒
@Huỳnh Mẫn Nam thế hả. thế chắc vào thử nghiêm thôi
Chơi đi mấy bác. Em theo con game này 1 năm rưỡi rồi mà giờ bên zing nó sập nên đang cay cú đây
Ờ. thử phát xem. cũng chả mất gì mà.
ngày xưa chơi sv nào zing đấy bác, tơi chơi cụm 1 đây
haizz sao cả năm tâm huyết thì h zing sập chan ghê
@chuột_robin bạn có qua slg hk nghe nói dc hổ trợ
hổ trợ sao vậy bạn @Nhantu12345 tui ko biết nữa tâm huyết quá trời mà h bỏ
bạn vô fanpage xem kìa ...mà ko biết còn ko nữa hỏi ad đi
mà bạn có được hổ trợ chưa acc tui tới vip 13 lận
rồi bạn..acc tui cũng vip 12 mà tui qua sv mới nên dc ht có 30% ak huhu
sao kì z bạn..z đâu có nhiêu vàng...mà có dc ht tướng ko z
ht tướng là bạn về sv cũ ak...qua sv mới ht tướng cho loạn ak
ờ tại acc tui có cửu xà nữa nên sợ h chơi lại kiếm ko có ahihi..
ờ😃😃😃😃😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019