Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

OnePlus sẽ hợp tác cùng Keychron để làm bàn phím cơ

_vphlinh_
6/12/2022 8:16Phản hồi: 38
OnePlus sẽ hợp tác cùng Keychron để làm bàn phím cơ
OnePlus vừa tiết lộ rằng đang hợp tác cùng Keychron để thực hiện một dự án mới liên quan đến lĩnh vực sản xuất bàn phím cơ, và có thể sẽ phát triển một mẫu bàn phím cơ tích hợp công nghệ của Keychron, cho phép người dùng custom bàn phím theo nhu cầu.

Việc OnePlus tham gia vào lĩnh vực bàn phím cơ là "dựa trên mong muốn của người tiêu dùng", sau những cuộc khảo sát mà hãng thực hiện và thấy rằng người dùng muốn sản phẩm mới mà hãng sản xuất sẽ là một mẫu bàn phím cơ. OnePlus cho biết hãng sẽ tiết lộ thêm những thông tin chi tiết liên quan đến mẫu bàn phím cơ này vào ngày 15/12 sắp tới.

Theo Androidauthority
38 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

WW3
ĐẠI BÀNG
một năm
Phím cơ cho điện thoại sao 😁
theo chân mì xào à =))
Tại sao ko hợp tác với bất cứ hãng nào khác, mà cứ nhất thiết phải là Keytroll nhỉ? 🤓
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena 
@crazysexycool1981 Dù sao độ nhận diện thương hiệu của Key chuông đối với người tiêu dùng bình thường vẫn khá tốt mà bác 😆 chỉ có anh em nghiện ngập mới khinh nó thôi chứ người dùng thường, đặc biệt là người dùng Mac thì key chuông vẫn là lựa chọn không tồi
@jealings Hãng này chắc chủ yếu phù hợp với newbies, chứ chơi phím có thâm niên thì chả mấy ai muốn gắn bó cùng, giờ thiếu gì bàn phím tương thích tốt với MacOS chứ, cần thiết thì kết nối VIA, Karabiner 😄
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena 
@crazysexycool1981 các mã Q dạo gần đây của Key chuông cũng khá ổn rồi đó anh, dần dần thoát khỏi cái dớp xưa giờ của nó rồi
nf7xxx
ĐẠI BÀNG
một năm
@crazysexycool1981 có phải ai cũng sẵn sàng vọc vạch . nhiều người mua về chỉ muốn dùng luôn . Ai rảnh đâu đi lube với VIA bác .
@crazysexycool1981 cái thời con K4 đời đầu mới ra, có con nào chơi với Mac, cổng C bluetooth đủ cả mà rổ giá dưới 2 củ đâu bác, công nhận gõ hơi chán, phím ko dc chắc mà có cảm giác ọp ẹp mỏng manh, các mã mới ra chưa dc dùng nên chưa dám đánh giá 😌
Ko biết thế nào chứ thấy Wooting Keyboard đang làm mưa làm gió
K thấy gì đặc sắc, cơ cứ switch Cherry mà xài.
@hqm_thunderlion Đắt vậy bác, em nhớ oil king giá có 11-13k à. Mua 2nd có khi chưa tới 10k.
@dấu-tên-nhưng-sinh-năm-1981 Gateron là bản Cherry giá rẻ
@pro744 Chưa có đk xài switch xịn nên đang xài con gateron blue cũng ổn, cơ mà xài hơn năm thấy bớt mượt rồi. Tìm chỗ lube lại quá 😁
@Trung Kiên7 Lâu r em ko cập nhật giá bác ạ.
zui lắm rồi á 😁
ko liên quan gì luôn.
đang ngon. đang hot bàn phím cơ
Mấy cái bàn phím cơ này nguy hiểm. Sài lâu bị nghiện. Bấm mấy loại bàn phím khác ko thấy đã
2 cái hãng overated làm ăn với nhau 😃
VO7T
TÍCH CỰC
một năm
Chúng ta sẽ có sản phẩm phím cơ tên Chonplus
hóng xem sao
2 thằng tự hủy hợp tác lẫn nhau, 1+ thì mất chất, keytroll thì còn đ' có chất phím cơ mà mất
hóng thử xem ra sao nào, mặc dù mình team topre
Không hiểu sao fan lại vote one+ làm phím cơ nhỉ?
Cái chú Key Chôn đã âm vang như chuông nhà thờ ròi.. Giờ collab với Oppo để xem sao đây...
Vụ này mới à nha 😁
HenryVT
ĐẠI BÀNG
một năm
Mình đang dự định nhập môn với cây K8 pro mà thấy nhìu bác chê Keychron quá vậy??!! Cùng tầm giá có con nào ổn hơn ko các bác?
nf7xxx
ĐẠI BÀNG
một năm
@HenryVT Lấy akko ấy bác . it ra keycap nó đẹp hơn tỷ lần rồi
lazy0338
ĐẠI BÀNG
một năm
hóng xem thế nào
Kinh vãi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp