Ốp Adidas auth dành cho fan thích chơi đồ Adidas
Nam Air
1 nămBình luận: 176
Ốp Adidas auth dành cho fan thích chơi đồ Adidas
Vì sao bạn muốn gắn ốp cho điện thoại? Câu hỏi quá đơn giản đúng không, gắn ốp để bảo vệ điện thoại, có vậy mà cũng hỏi nữa!

Nhưng thực ra câu trả lời đó chỉ dành cho một phần nhỏ người mua ốp gắn cho điện thoại mà thôi, mình tin là một phần lớn những người gắn chiếc ốp vào điện thoại còn là để thể hiện bản thân, thể hiện cá tính, thể hiện cái tôi. Một chiếc ốp phù hợp với trang phục cũng giúp ngày mới của chủ nhân chiếc điện thêm vui và năng động.

Bộ sưu tập ốp Adidas mình mượn làm bài trên tay này là một trong những sản phẩm như vậy, nó đánh đúng vào đối tượng thích thương hiệu Adidas, có thể là một sneakerhead thích chơi giày Adidas, có thể là một người thường nhưng thích hãng thời trang này thế thôi.

Khởi nguồn của hãng đồ thể thao - thời trang đến từ Đức này chắc anh em yêu thích Adidas đã không còn xa lạ. Công ty được đặt theo tên của người sáng lập, Adolf (Adi) Dassler. Nhưng câu chuyện đó chắc là dành cho một ngày khác, hôm nay chúng ta nói chuyện ốp.

Quảng cáo

Ốp các Adidas mình mượn được mình xin tạm chia ra làm 3 loại, một loại là ốp trong suốt, một loại là ốp có da và một loại là ốp có vải. Thực ra nhà sản xuất họ không chia vậy đâu, mình chia cho dễ nói chuyện thôi.

Đây là hình mình chụp 3 loại ốp có da, khung ốp là nhựa TPU chống sốc, mặt sau có phủ da. Điểm khác biệt là các họa tiết trang trí, tuy cùng có logo Adidas nhưng với thiết kế khác nhau.

Mẫu ốp này gần như là đen tuyền, mặt lưng có 3 sọc cũng màu đen, logo Adidas nhũ vàng nổi bật, cầm lên nó gợi nhớ mình đến những đôi giày da đen của Adidas.

Cầm trên tay chắc, nhẹ, sắc sảo.

Quảng cáo

Các chi tiết nút bấm, cắt gọt đều, mịn và đẹp

Mẫu ốp camo này là loại ốp mặt sau có phủ vải với họa tiết camo

Cầm trên tay thấy như vầy, điện thoại vẫn giữ được kích thước cầm vừa tay

Quảng cáo

Ốp hơi nhô cao hơn mặt điện thoại một tí, nếu bạn có dán cường lực thì xem như là vừa khít luôn

Đây là mẫu ốp trong suốt với các logo Adidas in hologram 7 màu thay đổi theo góc nhìn

Nhìn vừa đẹp vừa cá tính, cảm nhận của mình trong các ốp Adidas đã cầm thì mẫu này là cứng nhất

tinhte_adidas_case_17.jpg tinhte_adidas_case_18.jpg

Bạn thích ốp trong suốt thì vẫn còn một mẫu trong veo, chỉ có logo Adidas to phía sau lưng

Mẫu ốp có nắp đậy phía trước cũng là một lựa chọn hay nếu bạn cần bảo vệ luôn mặt trước điện thoại

Mặt trong có thể nhét thêm thẻ xe hoặc thẻ tín dụng gì đó cũng được, mặt trong có phủ microfiber

tinhte_adidas_case_7.jpg tinhte_adidas_case_6.jpg

Cầm trên tay thì thế này, vẫn thoải mái cầm nắm và sử dụng

Trong các sản phẩm ốp da thì có lẽ mình thấy ấn tượng nhất với mẫu ốp da lộn này

Nhìn nó nhã mà rất cá tính, giống với các đôi giày da lộn, mang nó đòi hỏi một sự chăm sóc nhất định nào đó thì mới giữ được vẻ đẹp của nó bền lâu.

Cảm nhận nhanh về các ốp Adidas cho điện thoại:
- Mcltrading.vn là nhà phân phối độc quyền ốp Adidas cho điện thoại, hiện chỉ có cho các dòng điện thoại iphone mà thôi.
- Mình nghĩ các bạn yêu thương hiệu Adidas từ nay có thể chọn cho mình một chiếc ốp chính hảng, hàng Auth để đi kèm với giày vớ và áo quần adidas của mình rồi.
- Vì sao bỏ ra từ 800 tới 1tr2 để mua ốp Adidas auth trong khi có thể mua đồ dỏm 100k? Tất nhiên là vì đồ Auth thì xịn hơn, hoàn thiện đẹp, sử dụng ngon, và quan trọng nhất nó là Auth, nó là cái cảm giác mình dùng đồ thật, đồ xịn nó có những cái thỏa mãn mà không tiền nào đổi được. Có thể bạn dối được người đối diện rằng cái ốp mình đang mang là đồ Adidas thật, nhưng bạn không thể dối bản thân rằng bạn đang dùng ốp giả, cái cảm giác dùng đồ replica, fake nó cũng giống cảm giác mang đôi adidas fake vậy, đó là cảm giác không thể xóa nhòa.

Hôm nào rảnh rỗi làm một bài nói lung tung về đồ auth đồ replica chia sẻ với anh em nhé.

Anh em tham khảo thêm và mua sản phẩm tại mcltrading.vn hoặc icover.vn nhé!
Cám ơn MCLTRADING đã tài trợ cho bài viết quảng cáo ốp này. Họ chỉ gởi ốp và trả tiền thôi, chụp hình với viết chữ là do mình dày công nghĩ ra và thực hiện đó, anh em ủng hộ nhà tài trợ để Tinh tế có thêm thu nhập nhé! Mua ốp đâu cũng được, mua trong link đi cho Tinh tế có tiền trả lương cho mình nhé.

Cám ơn anh em!
Cái 7 màu thích he
@misterniken Cái đó đẹp lắm bạn
mannavod
TÍCH CỰC
1 năm
@misterniken Làm cái áo 7 màu nữa :p
@mannavod Phải chơi áo in hologram laser 7 màu mới ngon😁
@misterniken mình thì vấn thích các mẫu đơn giản kiểu ntn
SonAmpe
CAO CẤP
1 năm
Ốp auth là ốp gì vậy?
@officialnguyen Cám ơn bác!
Pary
CAO CẤP
1 năm
@Nam Air Không có chi. Vì sự hoàn thiện chung của cái forum này thôi 😃
@officialnguyen Dạ e đã sửa
Ốp da lộn, nghe và nhìn xịn xò vãi.
@lexcuong Cầm đẹp lắm bác
@Nam Air Mẫu camo ở ngoài nhìn đẹp không bác, e lỡ đặt rồi
Đẹp
@Electrical Engineer Đẹp thiệt mà
Ko là fan, thik thì nhik thôi...
Case lv đắp da xẻ auth
@demonntl Quá ngon bác
@demonntl Mua ở đâu vậy bác, mình kiếm k có
bán này bán sang Đông Âu và Nga thì hot lắm.
@wink Bên đó thích adidas hả bác?
Nghiện ấy chứ. Bác nên đọc 9gag nhé. J chứ Nga & các nước slav thì adidas là quốc bảo rồi. Nhìn country ball của Nga xem.
@Nam Air Nga ngố cuồng das lắm! 😁
@tuansiro Giờ mình mới biết luôn😔
Rất thích đi giày của Das
Rất khoái iP
Cơ mà mấy cái ốp này xấu bome :v
@songoku_1206 Đẹp mà
juchris
ĐẠI BÀNG
1 năm
ko có hàng cho iphone 11 6.1”, bài viết mẫu D3O cũng thế, ko có hàng trên website. Buồn !
@juchris Chắc hút hàng quá đó bác
vinhsgt
TÍCH CỰC
1 năm
Mình thích thì mình ốp thôi 😃
@vinhsgt Quá ngon cho đội Vin hehe
Uh nhưng mà xấu thật đấy ko đùa đâu
vinhsgt
TÍCH CỰC
1 năm
@demonntl Haha, đã chỉnh sửa trước khi up lên đây rồi bác, khúc trống bên dưới còn 1 số thông tin nên đã xoá đi.
vài mẫu cũng đẹp
@mrthanh213 Thấy đẹp là ổn rồi bác kk
chất vãi
@cuhiep Đẹp mà kkk
Quang T.
ĐẠI BÀNG
1 năm
Sự thức là mình cảm thấy bài video review về adidas chán nhất mình từng xem. Đúng kiểu bài trả tiền review để PR cho có. Người review thì có vẻ như không có đam mê, sở thích gì về adidas mấy.
@Quang T. Bạn góp ý giúp mình với mình thích giày áo adidas lắm mà chưa có tiền mua
Đẹp. Sẽ sắm 1 cái cho hợp với cái balo Adidas mới mua, hihi.
@TDNC Hốt đi ad!
@TDNC Này bác mua đâu với giá nhiu v ạ ?
@EFA Mình mua ở Saigon Center giá 1tr. Trên site thấy đang sale còn 700k: https://www.adidas.com.vn/vi/ba-lo-3-stripes/CF3290.html
Ko đẹp lắm nhì
@Ngothien123 Mỗi người mỗi ý mà, đẹp xấu tuỳ người xem, hoa hậu mà vẫn đầy người chê đó thôi😃
westwest
ĐẠI BÀNG
1 năm
@Nam Air Haha, hoa hậu VN chỉ có mỗi nhà nó khen và ban bánh khảo nhận tiền giao bánh cho hh khen chứ có ai khen đâu, thời gian sau thẩm mỹ để cố cho đẹp
nhatdev
ĐẠI BÀNG
1 năm
dùng 11 pro max đeo ốp vừa to vừa nặng =))
@nhat.nhattv16 Mình vẫn ốp có sao đâu😃
nhatdev
ĐẠI BÀNG
1 năm
@Nam Air tay mình size vừa =))
Sao hội này nó ko làm cho các siêu phẩm của Samsung nhỉ?
@Dong_ho_the_ky_com Chắc do máy Samsung bán có tặng kèm ốp chăng?
@Nam Air Có lẽ vậy.. tặng ốp, tặng dán màn hình, tặng tai nghe, tặng sạc nhanh ... thế thì chịu rồi
@Dong_ho_the_ky_com Chắc tại chưa đc adi để ý đến
@Dong_ho_the_ky_com Đó là quyền mua trâu dc nghé mà bác
Quan tâm mẫu này lâu rồi, nhất là mẫu da lộn, bữa mới hỏi bên shop họ, nay ad rì viu luôn, để đó vài bữa mua
@NamDoLa_V.I.P hốt luôn bác kkk
iáT Tài
TÍCH CỰC
1 năm
@NamDoLa_V.I.P 2 usd nha bạn!
Gọi là ốp vải hay da ở trg hợp này k đúng nó chỉ là miếng vải và miếng da dán vào cái case silicone mà thôi.
@Rainwalker Thực ra nhà sản xuất họ không chia vậy đâu, mình chia cho dễ nói chuyện thôi.

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019